Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đập hộp Xperia Z3 Tablet Compact: mỏng, nhẹ đẹp, màn hình đẹp, cấu hình mạnh...

TDNC
21/11/2014 8:36Phản hồi: 241
241 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đã trải nghiệm rất nhiều máy tính bảng, chốt lại là không có cái nào có thể so sánh với ipad , 1 sự thật quá đau lòng
Ko biết tại sao chứ mình rất mê các họa tiết, viền bằng kim loại. Nhìn mấy cái siêu phẩm mà ko đầu tư được vẻ ngoài sáng loáng chả thích tẹo nào. Thời đại nào rồi. Tiền vật liệu + gia công ko lẽ ko đủ cho một cái máy trên dưới mười triệu bạc.

Ý kiến chủ quan. Hihi.
Mua lenovo s8 đi. Ngon
dnguy3
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mua con này dùng rất thích. Pin trâu vãi....
Màn hình sáng trắng, đẹp nhất là kích thước và trọng lượng em nó. Cầm trên tay như đang cầm báo giấy vì em nó quá nhẹ.

Máy chạy không bị nóng mặt lưng như IPAD.
lenmaster
ĐẠI BÀNG
9 năm
Máy đẹp vãi, không biết giá chính xác hiện nay là bao nhiêu nhỉ
4114292
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bạn nào xài z ultra cho mình hỏi trên máy chỗ cổng sạc nam châm buổi tối mình coi kỹ thì thấy nó bị hở nhìn vô cái khe hỏ thì thấy đèn sáng của màn hình luôn. Mình nhích nhích cái cổng đó thử thì thấy nó bị rơ, có bạn nào xài z ultra bị giống mình hk?
4114292
ĐẠI BÀNG
9 năm
@VUHEO máy bạn chỗ cổng sạc có bị như z không?Mình mua máy chính hãng còn trong thời gian 14 ngày đổi trả nên định hỏi ý kiến mọi người tham khảo
VUHEO
TÍCH CỰC
9 năm
[QUOT E="4114292, post: 44142609, member: 1571227"]@VUHEO máy bạn chỗ cổng sạc có bị như z không?Mình mua máy chính hãng còn trong thời gian 14 ngày đổi trả nên định hỏi ý kiến mọi người tham khảo[/QUOTE]
Không, khô g hề có chỗ hở, vậy vô nước sao
4114292
ĐẠI BÀNG
9 năm
@VUHEO Không, khô g hề có chỗ hở, vậy vô nước sao[/QUOTE]
z là máy mình có vấn đề rùi! Mai đem ra thegioididong mới đc!Thanks bạn @VUHEO
mới đặt bên Nga văn ngố 2 cái z3 tablet LTE :| hehe các bác nào có người thân quen j thì đặt đi ...
Планшет Sony Xperia Z3 Tablet Compact 16Gb LTE/4G Wi-Fi SGP621RU/W White (Qualcomm Snapdragon 801 2.5 GHz/3072Mb/16Gb/LTE/4G/Wi-Fi/Bluetooth/Cam/8.0/1920x1200/Android)

khoảng ~ 400$

bản wifi rẻ hơn LTE ~ 50$

tham khảo pleer.ru
hoangclick
TÍCH CỰC
9 năm
@KenT_mos Bác đặt được chưa? E muốn mua mà ở HN ko biết mua đâu uy tín
@hoangclick đặt rồi dùng thích ... cafe với mấy em tab khác cảm nhận vẫn nổi trội và nam tính hơn

Cửa hàng uy tín thì do khắt khe của người dùng mà ra nên dùng cảm quan của chính bạn mà đánh giá thôi chứ mình thấy những model mới ra và mới tinh thì ở đâu cũng vậy
dukichlang
TÍCH CỰC
9 năm
các bác cho em hỏi mua sạc nam châm ở hn, mua ở đâu giá hợp lý vậy
mình mua nhiều phụ kiện sony ở xperiashop.vn thấy ok
cáp sạc nam châm cũng có nhiều loại bác tham khảo

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095