[DataViz] - Documents To Go Premium Edition for Maemo Full

anhtuhn
24/7/2010 14:51Phản hồi: 231
Documents To Go Premium Edition for Maemo Full

Hôm nay tiếp tục gửi đến ACE Maemo một bom tấn khác. Sau nhiều tháng mong chờ cuối cùng DataViz đã chính thức bán ra Documents To Go Premium Edition phiên bản dành cho Maemo. Bây giờ N900 đã gần hoàn thiện: Email tốt, game cũng khá rồi, tính năng văn phòng đã ngon còn thiếu một phần mền chat đẳng cấp như BeejiveIM là đủ 😃

View, Edit and Create Microsoft® Word and Excel® Files on your Nokia N900

DataViz is helping Nokia bring the power of your computer to your mobile device with Documents To Go Premium Edition for the Maemo 5-powered Nokia N900 mobile computer. With Documents To Go Premium Edition, you can view, edit and createnative Microsoft Word and Excel files and email attachments on your N900.

Documents To Go Premium Edition is currently available at the low price of $29.99. Want to try it first? Download a 30 day free trial from Ovi Store or Maemo Select.

Key Premium Features:

* Microsoft Word and Excel Editing (including 2007/2010)

o View, Edit & Create Word 97-2010 files (.doc / .docx)

o View, Edit & Create Excel 97-2010 files (.xls / .xlsx)

Quảng cáo

* Never Lose Original Formatting
Our InTact Technology keeps all of your original formatting safe.
* Multi-level Zoom
Several zoom levels make it easier to view the data you need.
* Live Hyperlink Support
Interact with Table of Contents and Web Hyperlinks in your files.
* Password Protection

Quảng cáo

Our support for Password Protected Word & Excel files keeps the files on your N900 secure at all times.

Lưu ý: Khi Active license tắt tất cả các kết nối Internet. Tốt nhất chuyển hẳn sang chế độ Offline Mode. (Cái này để đảm bảo ae có thể sử dụng license lâu dài, active online nhiều là bị block ngay.)
License có dạng:
Registration Number: xxxxxxx-xxxx
Activation Key: xxx-xxxxxxxxxxxx
Khi nhập xong dòng đầu tiên nó sẽ đòi kết nối Internet anh em nhớ cancel nhé. nhập tiếp dòng thứ 2 là đã có bản full xài.

Để nhận đc license mọi người gửi mail về Email: MeeGovn[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION] với nội dung:
Subject: Documents To Go Premium Edition
231 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có phải key này phụ thuộc vào số Imei không nhỉ? Mình xin không biết khi nào mới có vậy
hay wa! N900 ngày càng pro
Thank bác đã gửi thư xin 😁
vubaotrung
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hi. Thanks bác. Đã gửi email 😃

Hix, nhưng lạ thế nhỉ? Máy e ko cài đc file của bác nhỉ 😔
giải nén ra rồi cài , không được thì thì gỡ bỏ bản review edition đi--> OK😃
vubaotrung
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vẫn không đc bác ạh. Chả hiểu sao nữa.
bác cho e 1 phát nhé 😁
thanks so much!
đang chờ key đây, hihi cám ơn bạn
anhtuhn
TÍCH CỰC
14 năm
Đã gửi cho khoảng 30 bạn...
Đã nhận được key và activate thành công thạnk bác :d
Em chưa hiểu lắm, là em tự gửi hay nhờ bác gửi giùm😃
hhduong
ĐẠI BÀNG
14 năm
minh cung ko cai dc co bac nao biet tai sao ko chi minh voi

---------- Post added at 10:36 PM ---------- Previous post was at 10:33 PM ----------

minh da go ban cu di nhung van ko the cai ban nay co phai do da ep xung ko nhi,cac ban giup voi

---------- Post added at 10:39 PM ---------- Previous post was at 10:36 PM ----------

ban co ep xung ko,may minh ep len 800 cung ko the cai dc ko hieu tai sao
anhtuhn
TÍCH CỰC
14 năm
Đó chỉ là file .install mình load xuống để các bạn cài cho nhanh, muốn cài đc phải có kết nối mạng.
Thực tế các bạn vào http://store.ovi.mobi/ --> Applications > Business > Documents To Go Premium Trial cài trực tiếp cũng vậy.
Mình vào download, cài nhưng được thông báo:applications packages missing: libqtm-systeminfo.

Bác giúp mình với. Thanks
Hic, không bác nào giúp em vụ này ah. Nóng lòng cài quá.
anhtuhn
TÍCH CỰC
14 năm
Bạn thử flash lại xem sao. Mình cứ bực cái là flash ngày 😁
vào X-terminal gõ
sudo gainroot
apt-get install libqtm-systeminfo
Về sau nếu thấy báo miss pack nào thì bác cứ install pack đó là đc 😃 nếu đang dùng Pr1.1 đề nghị nâng cấp Pr1.2 ngay 😃
Dũng ah, Anh đã làm rồi nhưng trong X thông báo:
Package libqtm-systeminfo is not available, but is referred to by another package. This may mean that the package is missing, has been obsoleted or is only available from another source.
E: Package libqtm-systeminfo has no installation candidate.
Hic
Đa tạ đa tạ 😁 chia tay em Google Doc đc òi :D
sao mình cài nó cứ báo unable to íntall mặc dù gõ bỏ bản cũ rồi mà ko được hix:mad:
Đã nhận mail và làm xong, pác anhtuhn quá pro, tưởng là serial theo imei không làm được, giờ thì vi vu thôi.
Mà pác nào không cài được thì nhớ gỡ bỏ cái bản Koffice (Freeoffice) ra nhé, kinh nghiệm xương máu của bản thân, hehe;)
vubaotrung
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thanks bác. Nhờ bác mà e mới cài đc đấy 😁
Thanks bác chủ topic.
😃 vừa upgrade từ bản Viewer lên ko mất đồng lào
minh da nhan dc key acti, tks so much!
Arsephan
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hi Bác, Mình đã email & thanks rồi 😃, gửi cho mình Key nhé.

Thanks bác lần nữa. :-D
Đa tạ bác nhé, em chờ cái này lâu lắm rồi 😁
Arsephan
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cảm ơn Bác nhiều, Mình đã nhận được email và cài đặt thành công. Sau khi chỉnh font thành Unicode, Doc to Go -> Tuyệt cú mèo. 😃
Không hiểu sao mình dùng Word To Go để đọc 1 file word,nhưng nó ko hiển thị tiếng Việt nhỉ? Toàn lỗi phông thôi. Mình thủ vào phần Formatting,chuyền sang Unicode,nhưng ko thấy. Mong mọi người chi giúp mình là làm thế nào với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019