Đây là chiếc đồng hồ thông minh của HP: thiết kế truyền thống, màn hình trắng đen, giá từ 349$

Duy Luân
31/10/2014 22:57Phản hồi: 68
Đây là chiếc đồng hồ thông minh của HP: thiết kế truyền thống, màn hình trắng đen, giá từ 349$

HP từng tuyên bố rằng hãng sẽ hợp tác với nhà thiết kế thời trang Michael Bastian để tạo ra một chiếc smartwatch mới, đến hôm nay thì sản phẩm này đã lộ diện. Với tên gọi MB Chronowing, mẫu đồng hồ này sử dụng mặt 44mm và có kiểu dáng truyền thống. Sản phẩm không có màn hình màu cảm ứng như nhiều smartwatch khác, thay vào đó chỉ dùng một tấm LCD trắng đen để hiển thị nội dung, bao gồm giờ giấc, thời tiết, số tin nhắn, email chưa đọc, tình trạng pin và nhiều thông tin khác.

Thời lượng pin của MB Chronowing vào khoảng 7 ngày. Máy tương thích với cả Android lẫn iOS "để điện thoại của bạn sẽ không buộc bạn phải sử dụng một dòng smartwatch nhất định nào đó". Chiếc đồng hồ này sẽ được bán ra với tùy chọn dây da, cao sư hoặc nylon với giá 349$, còn nếu chọn mua bản cao cấp giá 649$ thì người dùng sẽ có thêm dây da cá sấu và mặt kính phủ sapphire.

68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

coc3k
ĐẠI BÀNG
9 năm
quá đẹp
Chỉ 1 từ : Tiền 😁
Cũng được😃
Quá tinh tế, quá đẹp, ước gì.....
Đẹp trai
Giá mắc
Yếu sinh lý

Nói tóm lại là: " em hổng có chịu đâu "😁
khongmacca
TÍCH CỰC
9 năm
@trungakira Hì, 2 vế đầu bác nói là chuẩn, nhưng trong các dòng đồng hồ thông minh thì em này sinh lý tốt nhất bác ah, 1 tuần liên tục chứ không như một số hãng chỉ tối đa được 1 ngày thôi :p
@trungakira Sao lại yếu sinh lý, pin 7 ngày đó, Apple Watch mới là yếu....
@Evolution X Tức là ít tính năng chư ko phải pin yếu.
@trphucdn Thế thì gọi là không thông minh lắm, 😃
sao ko chụp cái ảnh nghiêng qua để xem độ dày của nó nhỉ?
chỉ vậy thôi mà thì khó mà cạnh tranh với các smart watch khác dược !
lowt3ch
TÍCH CỰC
9 năm
Vẻ sang trọng cổ điển: $, money clip, cufflink, watch 😃
Thực sự nó thiết kế của nó rất đẹp . Nhưng nếu được chọn mình sẽ chọn một chiếc đồng hồ truyền thống . Cuộc sống của chúng ta cả mình nhé bị điện tử hóa nhiều quá . Ngày nào mà không có smartphone , tablet , facebook...tỷ tỷ thứ khác là rất bứt dứt . Không thể phủ nhận lợi ích to lớn mà chúng mang lại . Nhưng chính chúng làm ta xa rời cuộc sống thực tế. Chục năm trước không có mà mình vẫn thấy yêu đời lắm , vui lắm. Cho tôi xin một vé về tuổi thơ,
@Nguoi_Khai_Hoa Cái vé về tuổi thơ là không thực tế rồi. Và đúng thực tế là ta đang sống trong thời đại như vầy thì ta suy nghĩ để không nô lệ vào các món điện tử đó mà ta điều khiển hành động của ta với nó.
Mặt 44mm thì tay mình bé ko đeo đc 😔
winxp83
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cá nhân mình thì thấy ko ưng lắm. Dù vẻ ngoài rất đẹp (Nếu ko tính hơi bự cho tay) nhưng cái cần thiết nhất thì lại bé tẹo (cái đồng hồ) mà hình như giao diện ko nhiều lắm đặc biệt ko thấy tính năng "sức khỏe" cái cần nhất ở 1 smartwatch so với đồng hồ thường.
Oh,hóa ra đẹp hơn sámsung sao, ko tin dc
shinichi2
ĐẠI BÀNG
9 năm
Uh ngoài ổn, nhưng độ phân giải thấp nên nhìn cái kim ở đồng hồ phụ nhăn vào hơi thiếu ưng ý
Quá đẹp, rất hợp với mình 😃
Để ý kĩ thì màn hình nó hình vuông! ;). Cơ mà vẫn chưa hấp dẫn! ;)
trexanhvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
được! nhưng giá hơi chát
lovestone
TÍCH CỰC
9 năm
Quá xấu, hình như mặt phụ bên trong không phải là do hiển thị nhá các bác, mà có 1 cái vòng kim loại tròn đó, xem giờ phải hình vô cái mặt phụ nhỏ xíu đó.
Nếu có tiền mặt = 7 củ, sẽ mượn thêm ít tiền nữa lựa chọn tình yêu là đồng hồ cơ . thời tiết ư, da bọc sắt thật nhưng lúc nào cũng có áo mưa trong ngựa sắt. email ư, cuộc hẹn ư, công việc ư. quên lúc nào tốt lúc đấy. Chưa trả lời sếp cũng không hạch được vì điện thoại em ko ở bên người, mất sóng bla bla. em chưa nhận đc email....
@minhhoang2009 Vài lần như vậy là nghỉ việc sớm :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019