Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Dell khai trương hệ thống Kiosk bán hàng tại siêu thị bán lẻ Viettel

Trung Dt
22/3/2010 2:45Phản hồi: 21
Dell khai trương hệ thống Kiosk bán hàng tại siêu thị bán lẻ Viettel
Dell hợp tác cùng Viettel chính thức công bố việc thỏa thuận hợp tác kinh doanh đồng thời khai trương hệ thống Dell™ Kiosk tại các siêu thị bán lẻ của Viettel trên toàn quốc. Với mạng lưới phân phối rộng khắp cả nước với 110 siêu thị bán lẻ và hơn 600 cửa hàng trên toàn quốc của mình, Dell dự kiến sẽ triển khai khoảng 19 Kiosk bán hàng tại các siêu thị lớn nhất của Viettel.

Viettel là một trong những nhà cung cấp viễn thông hàng đầu Việt Nam, hệ thống bán lẻ của Viettel trong hơn 3 năm qua đã vươn lên dẫn đầu thị trường bán lẻ điện thoại di động chiếm 25% thị trường. Việc Dell™ xâm nhập vào hệ thống bán lẻ này là một bước tiến vững chắc cho Viettel trong tham vọng phát triển và dẫn đầu thị trường bán lẻ máy tính xách tay của Việt Nam hiện nay.

Dell Kiosk là hệ thống cửa hàng bán lẻ sản phẩm máy tính Dell theo tiêu chuẩn quốc tế. Dễ nhận thấy cái trang trí, trưng bày của Dell Kiosk đều tuân thủ theo tiêu chuẩn của Dell toàn cầu.

Với lợi thế là nhà cung cấp viễn thông hàng đầu tại Việt Nam, Viettel mong muốn cung cấp dịch vụ 3G ưu đãi đến các khách hàng mua máy tính của Dell tại các siêu thị Viettel VIO.

21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Viettel càng ngày càng lớn mạnh nhỉ.
ufdb
CAO CẤP
14 năm
chất lượng dịch vụ của viettel rất tốt, mình thấy hơn cả mobifone mà ko hiểu sao mobifone được giải VMA nữa
Bởi vì tới phút chót viettel xin rút khỏi giải thưởng mà. Khống biết giá cả tốt không nhỉ?
mấy ổng bên quân đội làm kinh tế ác phết nhờ. Ai bảo chỉ biết cầm gươm, cầm súng 😁
không biết máy xách tay từ nước ngoài về dc bảo hành chính hãng hok ta >"< . Ý là bảo hành ở viettel nà
khucthuydu
ĐẠI BÀNG
14 năm
thấy bán hàng mà chả nghe nói đến bảo hành ở đâu hết
dk4r
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhiều khi nhờ 2 chữa "quân đội" đó bác. DN khác làm ăn thì phải có phí "bôi trơn" còn QD thì cứ phà phà chả ngán ai.

Viettel chỉ là kiosk bán lẻ, bảo hành thì của Dell, mắc gì bảo hành ở Viettel hả bác. Bác mua Nokia ở TGDD thì lúc bảo hành bác ra đâu? Nokia Care hay TGDD?
Lamvip379
TÍCH CỰC
14 năm
Viettel bán toàn laptop cùi bắp,cũ rích..giá cao chót vót.....Bán kiểu này có mà làm ăn với dế..
bây giờ đi đâu cũng nghe đến vịt teo ^:^ ............................!
nietzsche
TÍCH CỰC
14 năm
Viettel đi xe biển đỏ mà, ai dám thổi chứ... cứ thế mà tiến thôi keke...
javatinhte
ĐẠI BÀNG
14 năm
không biết VT có bán máy tính trả góp ko nhỉ, dịch vụ này mà áp dụng cho học sinh, sinh viên thì hay biêt mấy
dịch vụ này mà áp dụng cho học sinh, sinh viên thì hay bielt mấy lên nào
nhưng vt chỉ bán thế khi bảo hành thì đến đâu giờ vt có trách nhiệm vận chuyển bảo hành không ?
Khi nào có bán Dell Mini 5 thì em mới bước vào cửa hàng Viettel ....?
Khè khè, tất cả nằm trong kế hoăch cuộc đua 100.000 tỉ mà Viettel và VNPT đang chạy đua đó nha....!
RogAres
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao không thấy bán Alienware....?
promano
TÍCH CỰC
14 năm
Anh viettel bắt đầu bành trướng đây 😁
Vietel bán iphone chưa các bác nhỉ
Viettel bán ra ko biết giá có tốt ko nhỉ........................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019