Địa chỉ các Shop bán iPhone uy tín ở Hà Nội

tunglam2712
1/5/2012 12:46Phản hồi: 35
Chào các anh/chị
Em sắp tới muốn mua 1 chiếc iPhone 4 hoặc iPhone 4S
Dạo qua thị trường thì thấy nhiều Shop bán cả máy mới lẫn 2nd với nhiều mức giá quá
Em chưa bao giờ dùng iPhone nên cũng chưa bao giờ để ý tới các vấn đề xung quanh nó
Nên em lập topic này mong mọi người chỉ cho vài địa chỉ mua bán iPhone uy tín và bảo hành tốt (cả máy mới lẫn máy 2nd ạ)

Ngoài ra, mong các anh/chị cho em thêm vài topic để bước đầu tìm hiểu về nó nữa nhé

P/s: Post trong mục này chắc sai chỗ, nhưng mục Rao Vặt toàn thấy spam bán hàng thôi. Chắc chả hỏi nổi ai 😕
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mua mới thì cứ Vina,viettel cho an toàn,không phải lăn tăn.Còn mua xách tay thì cellphones cũng uy tín đó ..
ko biết gì thì cứ lên vina hoặc viettel 😁
Mà cho mình hỏi luôn giá con ip4 16g white giờ giá bao nhiêu, hôm e có gọi cho bên viettel họ bảo gì gì những hơn 15m lẫn. e có search thì thấy nhiều cửa hàng đại lý.v.v giá thấp hơn, tầm 11-12.5 thôi. Khó hiểu quá
@laminhtien ip4 16 vs 32 bh apple k sản xuất nữa mà ,mua ở ngoài thì ít máy còn mới l'.Còn mua viettel thì máy mới,nhưng giá cao..
@xiboxo4893 Mình thấy họ PR mới 100% hic hic
tốt nhất các bn lần đầu sử dụng iphone thì nên vào viettel or vina

mua ngoài lúc hối hận đừng có than trách ai

lời khuyên chân thành
Mua xách tay thì nhờ người rành đi check cho, chứ không là bị bọn cửa hàng úp đấy, kể cả mua cũ mới. Giờ chẳng có cửa hàng nào uy tín đâu, tụi nó giờ úp được ai là nó úp à.

Còn mua tại viettel thì yên tâm rồi, không phải lo nhiều.
Mà mình thấy bên vt giá cao hizz hôm thử gọi điện hỏi tổng đài những 15m lẫn, thôi kiểu này chắc lại ủ e N8 😔
tunglam2712
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ban căng nhỉ
Giá của Viettel thì đúng cao như núi ấy
Nhưng máy họ thì chuẩn r 😃
Bạn e cũng có mấy đứa xài iPhone nhưng bọn nó cũng mua máy mới tinh thôi
Chứ nếu h em mua máy 2nd chả biết ai rành mà đi check cho
CellphoneS dc đó bạn
@01666628000 Mình thử gọi hỏi thấy bảo hết hàng chỉ còn 8g với 4s hix
tunglam2712
ĐẠI BÀNG
12 năm
@laminhtien 8G nó cũng cùng giá với 16GB anh ạ
kiểu này 1 là mua 2nd
có tiền chiến 4S :
@tunglam2712 Rẻ hơn chút xíu nhưng muốn vọc vạch 8g sợ k đủ
@laminhtien
Sao ko mua 4s ý . mua 4 làm gì nữa hả bác ???
nếu bạn cần kinh nghiệm mua máy hay text máy thì qua bên mình nhé đảm bảo bạn đi mua ko bị ai lừa luôn
@ngoclong1985 E vừa qua box của a, hỏi a có hàng k thì e qua qán lun mà 😔
tunglam2712
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ngoclong1985 bên anh bán hả a
@tunglam2712 ngoclong1985 a long đít cong chuyên về phần cứng đấy
bên mình có bán bạn ah ,nhưng nếu cần tư vẫn nhưng ko mua thì vẫn có thể qua mình ae ngồi chà đá chém gió vẫn đuoc mà
tunglam2712
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ngoclong1985 Thế tốt quá
Bữa nào em qua nhờ anh chỉ cho vài điều cần biết 😁
@tunglam2712 rất hoang ngênh bạn đến tệ sá
tunglam2712
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ngoclong1985 Ôi Bạch Mai hả anh
Chỗ nào thế ạ
Ngay gần nhà với trường luôn r
Giá 1 số đại lý cửa hàng e ngó qua tầm 11-12.5m k biết đảm bảo k thấy họ PR hàng mới 100% chính hãng. Mà vt thì đắt hơn khoảng 3m. rẻ hơn mấy mil mà rước cục tức vào người cũng chết mà nhiều tiền qá thì k đủ hichic
s
ao biết đít mình cong thế:p 99% đi mua ip4 mơi bây giờ đều bị lừa nhé đảm bảo luôn cho nó vuông
nbt...
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tiện các bác cho em hỏi thêm : Cái ShopDunk ở HN ý . Có rất nhiều bài viết chửi bọn nó bán hàng dựng . Blah blah các kiểu . Em hỏi chút thế này .
-Vì sao không có 1 trang báo xịn nói về vấn đề này
-Bọn nó hình như không phải là thuộc I-store đúng không ạ . Sao apple VN không chọc ngoáy hay check hàng các kiểu để có câu tl chính xác cho người mua
Em cũng không rõ hàng dựng hay không, nhưng em thấy rất nhiều người chửi về thái độ nhân viên đúng k ạ
@nbt... ko dám bình luận nhưng bác nói chuẩn men
@nbt... những ngày đầu rất uy tín bạn nhé.mìn biết tiệp này vì mình đã lấy rất nhiều hàng.
sau này lợi nhuận làm mờ mắt rồi.
haizzzz.nghĩ mà buồn.tiếc cho một thuơng hiệu😔
@ngoclong1985 hum nào e nhờ bác đi check hộ e nhé 😁
tình hình e đang dùng 1 con iphone 4 bản word 5.0.1 , dùng từ trước không sao,nhưng cách đây khoảng 2 tháng nó k tự động lấy được sóng,vào chỗ mất sóng rồi ra chỗ có sóng thì vẫn báo có sóng nhưng gọi là đơ máy luôn, mà lấy máy khác gọi sang thì vẫn báo có chuông,e mở chế độ trên máy bay lên rồi tắt đi thì vẫn bị thế , e đã thử rút sim ra lắp lại cũng vẫn thế,vẫn báo có sóng nhưng k gọi đc.chỉ reset lại máy mới đc,rất khó chịu. Bác nào có kinh nghiệm giúp e với
Ra cửa hàng Techland 35 Hàng Khay nhé.của hàng rất uy tín,đảm bảo và một địa chỉ nổi trên Tinh Tế
Vina và Viettel bạn ạ 😃 mình vừa search apple.com where to buy thì nó hiện lên trang chủ của apple ra vina và viettel. iStore Chiến Hạnh mình chưa thử
iphone chính hãng thì nên ra viettel hoặc fpt cho chắc, còn xách tay thì bác ra nhật cường hoặc NOLOGY ấy, bên NOLOGY thì giá khá tốt đó bạn xem thử nhé
sondhm
ĐẠI BÀNG
11 năm
Original-Apple
Điện thoại : 0988.749.479
Địa chỉ : 169 Bà Triệu - Hai Bà Trưng - Hà Nội
hoặc số 6 ngõ 80 Nhân Hòa - Thanh Xuân -Hà Nội
Chuyên IPhone Nguyên Bản Nhà Sản Xuất - Đảm Bảo Chữ Original
Nói không với hàng làm lại -qua sửa chữa
Chất lượng hàng đầu - Giá cả tốt nhất
Đảm bảo sự hài lòng đến mọi khách hàng

• Chế độ bảo hành 30 ngày , một đổi một trong thời gian bảo hành ( lưu ý bảo hành cả màn hình và nguồn )
  • Khi mua máy quí khách sẽ được FREEmiếng dán chống xước
  • Phụ kiện : Sạc & Cáp .
  • FREE cài App/Game bản quyền
  • Ưu đãi khi mua thêm phụ kiện : Ốp bảo vệ, tai nghe...
http://www.nhattao.com/threads/originalapple-chuyen-iphone-original-luon-dam-bao-chat-luong-gia-ca-tot-nhat-bao-test-den-30-ngay.1809276/#post-31021976

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019