Địa chỉ mua iphone 3Gs cũ uy tín tại Hà Nội

Icemat
6/2/2011 9:59Phản hồi: 20
Sau tết mình tiết kiệm được tầm 10tr, tính mua một chiếc iphone 3Gs 32GB, mình tìm hiểu qua thì thấy cửa hàng số 9B hàng Lược nghe nói rất uy tín, vậy bạn nào đã mua máy tại đây cho mình cảm tưởng nhé :p, hoặc các bạn tư vấn giúp mình địa chỉ nào uy tín khác cũng ok để lỡ bên này hết hàng còn chạy sang bên khác 😁. Thank cả nhà.
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhthi198
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho minh hỏi bên đó có iphone 3g 16Gb không ạ. mà nó không có web giới thiệu hả bạn.
9B Hàng Lược là địa chỉ khá uy tín , đáng tin cậy của dân chơi iPhone cũ rồi .
Cứ yên tâm mà mua ở đó , dịch vụ cũng rất tốt . Mỗi tội giá cả hơi cao tý .......... ^_^
Mua đc. Hỗ trợ khách hàng nhiệt tình, Máy móc bt, cũng có máy lỗi nhưng đc 1 đổi 1
IP bát đàn, Triệu việt vương.....
them iphone
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho hỏi cửa hàng CHIẾNMOBILE và THÀNH CÔNG MOBILE hàng có đảm bảo ko các bạn?tôi đang tìm 1 em IP3GS bản 8gh mà khó quá.
2554
ĐẠI BÀNG
13 năm
2 ông này thì đừng chơi!
Mình đang có 1 chú iphone 3GS black mới 99% xách tay uk về,bạn quan tâm thì xem tại đây nhéhttp://www.tinhte.vn/iphone-219/len-doi-ban-iphone-3gs-16g-den-gia-re-giat-minh-733017/#post8837993
Minh xin tư vấn mua bênm DTG Đào toàn mới mở thêm Showroom thái độ bán hàng rất tốt

Nếu bác mới mua và có nhiều khúc mắc về phần mềm thì hoàn toàn yên tâm với thái độ nhiệt tình anh Toàn
2554
ĐẠI BÀNG
13 năm
Theo mình thì ở Hà Nội, nếu mua ở cửa hàng thì có 9B Hàng Lược, DTG 85A Triệu Việt Vương, 147 Triệu Việt Vương (có hàng liên tục nhưng hơi mắc hơn tẹo, nhưng đảm bảo uy tín, chất lượng và nhiệt tình), ngoài ra còn có didong365 28 Đại Cồ Việt, quang3g 281 Hoàng Hoa Thám (nhưng thi thoảng mới có hàng). Nếu ko mua ở cửa hàng thì vào phần mua bán cũng có nhiều người bán hàng chất lượng nhưng phải biết kiểm tra nhé!
hiện em đang muốn mua 1 con IP3Gs 8 or 16G em thấy trên này có bác ductri2004 .
bác nào đã mua hàng ở đó rồi choi e xin ý kiến về chất lượng máy với:help:
Bên iphone.net.vn hàng được không?
trung_it
ĐẠI BÀNG
12 năm
@namdannotes cùng câu hỏi với bác :p
toi shop huyen mobile di nhieu hang lam .minh moi tau mot con 3gs 32gb cu gia 6trieu
lieu 9b hang luoc co dam bao khong nhi?
cac anh em
ban khoan ve uy tin. chat luong o day ưa
2554
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quyensd Ở đấy tốt mà. Mình mua 1 con 2nd ở đây được 4 tháng rồi, chưa lỗi lầm gì. Máy đẹp.
bạn có 10tr sao lại phải mua ip3gs nhỉ ,phí lắm luôn bạn mình nói thiệt đó
với số tiền đó bạn nên mua im a810s hoặc đặt hàng bên mình con ip3gs mới cho bạn ,mình là người bán hàng đã dùng đt rồi nên mình khuyên bạn thật tình như vậy vì bây h nó lên ip4 rồi ip4s mai mốt là ip5 sao bạn phải bỏ 10tr để mua 1 em ip3gs
http://www.tinhte.vn/threads/1106244/
10tr thì có khá là nhiều lựa chọn
- IP4
- Android cao cấp
- Hoặc làm combo 3gs + Playbook 😁
2pic cak đây 1 năm mà.hâh
Các bác thích mua IP chất thì ở hà nội này không thiếu nhưng chỗ bán hàng dựng thì cũng không ít tí nào, chỗ mà coi như uy tín cũng chưa chắc đã bán hàng chuẩn đâu, quan trọng vẫn là cái tâm của người bán hàng thôi. Bác thích hàng ok thì qua 513 quang trung nhé, đảm bảo nếu thấy hàng vớ vẩn bác ấy cho máy luôn
9b hàng lược giá hơi mắc chút nhưng nghe nói uy tín lắm ^^ giá như giá nó xuống chút chỉ cao hơn thị trường ít thui hey ^^
Cho mình hỏi 246 Trần khát Chân có bán 3gs 8g - 3tr1 có uy tín ko các bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019