Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Điểm danh 10 chú dế xấu xí không thể tả - Sao lại có 8700 cơ chứ ....?

tungchicharito
4/3/2012 14:41Phản hồi: 185
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đau bụng quá, hôm quá viết 10 hôm nay sửa lại thành 9 ! Cái bài gốc nó đăng bên Báo Màn ảnh Sân khấu maskonline cũng xóa luôn rồi :smoke:
Box BlackBerry có mương14 nằm vùng rồi...
lenamtran
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mặt trước mặt sau gì của 87 nhìn giống như cây Ferari xịn, nhìn nam tính mạnh mẽ thế mà chúng nó dám chế xấu .....
Với mình thì 87 mang một vẻ đẹp mãi mãi với thời gian, dùng đt khác chạy từ Android, IOS, WP giờ quay về dùng BB99 vẫn luôn kèm e 87 béo ị 😁
nhìn e 87 đẹp mê hồn mà chúng nó dám.................................:devil:
Có 1 chút gì đó không thật khi đem 8700 ra chê xấu, bản thân mình thấy nó không hề xấu tí nào hết! Thiết kế hoàn hảo vậy mà chê xấu, trong khi cả thế giới đều ưa chuộng nó! Phải chăng mấy ông này đánh giá sai................
t2bo0o
ĐẠI BÀNG
12 năm
"nhà báo nói láo ăn tiền" mà. Quan tâm gì miệng lưỡi người đời chứ. Cứ sống theo cách của riêng mình. Kệ mịa chúng nó đê 😁
Minh thay cam con 7290 la on ra tro, nhieu luc con cam thay phong cach hon 8700, nhung 8700 nhin di nhin lai cung van thay yeu.Sorrry dang ol bang 7290 em van chua cai autotext.
Thằng lợn nào nói 8700 xấu, cho nó ăn gạch đá xi măng cốt thép ................ ngu nên thế, chọc ngoáy đâu biết nơi nào là đỉnh cấp, thằng viết bài cú heo này đek biết cái gì cả ....!
Thằng viết bài này đúng là ngu hơn con lợn, 87 huyền thoại mà nó dám chê xấu
Mẹ chúng nó, chưa dùng thì đừng nói thế >: , chúng nó đâu có biết rằng 8700 là chiếc đt đã đưa RIM lên tầm cao mới >:
con PV viết bài này ít dốt ghê =)). 8700 và Palm mà còn bị nó chê =))
tuanhuy0301
ĐẠI BÀNG
12 năm
8k7 mà xấu....bác nào viết bài này chắc k suy nghĩ hihi
fmu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói thật mình cũng không thấy BB8700 đẹp tí nào, 88** mới là đẹp nhất! hehe!
Mr B
TÍCH CỰC
12 năm
haizz, 8700 là mẫu điện thoại phải nói là huyền thoại rồi, bác nào bây giờ tập chơi bb thì đều phải trải qua 8700, bác nào dùng đời cao hơn thì cũng thủ bên mình 1 em 8700 => tôi không quan tâm bạn dụng smartphone gì, nhưng nếu dùng BB thì điều đầu tiên cần làm là phải có được 1 em 8700. Đó là ý kiến của em 😁
Dám chê 87 huyền thoại là bị dập ngay, ko sửa chắc kênh với mương bị lấp làm cống sớm 😁
Chauepro
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không biết mấy ông đánh giá co mắt thẩm mỹ không biết.
Mình đã sử dụng nhiều dòng BB. Bây giờ đã lên đời 99 nhưng vẫn kè kè em 87. 87 là vô đối.
hic, nhìn em 87 lúc nào cũng rất hút mắt mà tụi nó bảo không đẹp 😔
luka
TÍCH CỰC
12 năm
Chí ít nó phải đưa vào vị trí đẹp nhất trong top 10 điện thoại xấu chứ nhỉ 😃. Dám dìm hàng niềm tự hào một thời
ksl0v3
ĐẠI BÀNG
12 năm
thật nản với mương 14, đúng là chỉ viết cho bọn trẻ trâu nó đọc =.=, 87 đẹp và nam tính thế mà nó chê

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019