Điểm danh 10 chú dế xấu xí không thể tả - Sao lại có 8700 cơ chứ ....?

tungchicharito
4/3/2012 14:41Phản hồi: 185
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tẩy chay tờ báo vì đã đưa 87 vào list thôi anh em....
PingMD
CAO CẤP
12 năm
Cái nhận xét tào lao bắc xế, em thấy ko có con nào xấu hết.
sặc. 2 cái đầu hơi hơi xấu thôi, mấy cái sau đẹp mà....
mương 14 thì toàn siêu mỏng cánh nổi lềnh phềnh thì chúng nó thấy đẹp thôi =))
chắc mấy e sùy tuyn viết bài này ấy mà các bác 😆
the129
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đồng ý với bác, hôm qua em đã đăng ký thành viên rồi sang đấy chửi cho chúng nó một trận về cái tội ngu, mù thẩm mĩ đã vậy lại còn tỏ ra nguy hiểm nữa chứ. 87 huyền thoại vậy mà chúng nó dám để cùng vào đám ô hợp rồi lại chê xấu mới sợ chứ
bọn mương 14 này mặt dày thật. kiến thức nông cạn cứ tỏ ra cao siêu. bó tay
Mương 14 này sắp thành "rãnh 14" roài...he he..😁
kênh 14 toàn làm một lũ nhóc biết gì mà nói.ôi 8700 của em.càng nghĩ càng tức
Điển hình như BlackBerry 8700 với thân dày, vỏ nhựa, những đường vát thô và bàn phím có phần loang lổ nữa chứ......Sao em ko thấy mấy điểm này mà bọn nó lại thấy nhỉ :-....:adolf:
bbboot
TÍCH CỰC
12 năm
E cũng dùng mà con không thấy, k hiểu bọn nó "thông minh" chừng nào mà thấy tài thế không biết.
hamster2102
ĐẠI BÀNG
12 năm
rãnh 14 biết cách câu view đây, giống quỳnh Anh nổi như cồn vì dislike😢
đúng là hay
may mà chúng nó không cho 88 của mình vào chứ không thì chúng nó nát rồi
Cái lũ CỐNG 14 toàn tin rác mà làm gì phải bận tâm, mà bài viết này hình như đã có từ 5-6 năm trước rồi
Bài viết rẻ tiền, thiếu hiểu biết và câu Pageview chấp làm gì. Có một sự thật là mỗi một chiếc điện thoại được hàng trăm người thiết kế và trau chuốt để cho ra thị trường. Mỹ quan, thẩm mỹ là do từng ý tưởng, từng trào lưu và văn hoá trong từng thời kỳ quyết định. Vào thời điểm nó ra mắt, vị tất nó đã xấu. Iphone có được thiết kế ở những năm trước đâu. Lấy thẩm mỹ hiện tại để đánh giá quá khứ là hoàn toàn vớ vẩn và sai lầm.
royal_T
TÍCH CỰC
12 năm
ko biết a OBAMA sài máy gì ah? mà sao dám chế 8700 :mad:
cái đệt bọn kênh 14, toàn đăng bài lá cải. Wa ném đá mương 14 anh em ơi
mấy thằng dỗi hơi
bb87 là một sản phẩm quá nổi bật và có tầm ảnh hưởng của RIM
bọn này không biết gì về bb
chán.............................................................................
GT500
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang định lamg mấy em 87 .... hic hic 😢
quanghuy904
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thứ nhất : bác nào đang có ý múc 87 thì múc luôn , khỏi lăn tăn mấy cái tin móc từ cống lên ấy.
Thứ hai : " đứng đầu trong top 10 điện thoại xấu " bác thích ăn gạch hử , anh em đang bận trảm con PV kia nên lờ bác thôi , 87 KHÔNG XẤU , OK

Đọc lại cái bài giờ còn có " 9 điện thoại xấu ơi là xấu " đau cả ruột. Đà này kêu gọi mấy bác bên box PDA mê palm ném đá thì chắc mai còn 8 máy mất. May mà mấy bác nhà mình ko manh động như mấy thím bên vOz , ko con PV này ăn gạch thật rồi.
híc định mua 1 em BB về vọc thử , cũng định xúc em 87 mà gặp ngay bài của bọn cống rãnh
87 còn hơn cả 1 huyền thoại . Bác cứ dùng và cảm nhận . Chỉ có ai từng dùng mới hiểu niềm đam mê với nó
không phải bạn tác giả dốt mà vì mẹ tác giả wen cho iot vào canh....
quanghuy904
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nào "manh động" quen bên kênh ( cống , rãnh mương gì gì đó ) thì " dằn mặt " con PV kia phát , cho nó chừa tội mù E + mù công nghệ mà thích viết bài lòe trẻ trâu đi. Lớp em xuất hiện 1 nhóm chê bai bb rồi , tức đ** chịu được
bbboot
TÍCH CỰC
12 năm
Mấy tên đó cũng thuộc dạng u ngờ mà tưởng mình khôn lắm, bác cứ phang thẳng con 87 vào mặt nó xem mặt nó bể hay con 87 bể là nó biết thôi ah.
kirkvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lớp em ngược lại, từ em là thằng đầu tiên, giờ khoảng hơn chục đứa dùng BB rồi, đa số sinh viên nên toàn 8800, 8820.. có em và mấy đứa nữa thì 89,90, 965.

Hội bạn thân của em thì có 10 đứa thì 8 đứa dùng BB, BBM suốt, vui lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019