Điểm danh Nokia 101 bị lỗi không nhận sim, tự khởi động lại, ...

duyphuongth
25/10/2011 8:56Phản hồi: 404
404 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bocon1903
ĐẠI BÀNG
12 năm
đã nói đi ra nokia chạy chương trình mới sẽ hết mà, lên đây than làm gì, cầm ra nokia chạy chương trình chưa đến 30p là xong rồi.
congaconnd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ra nokia Care chạy nếu hết bảo hành thì mất bao nhiêu tiền ạ các bác
em sang sai con nay, the nhớ bỏ vào không nhận váo may nghe nhạc cứ báo không tìm thấy file, bỏ thẻ sang may khác thì được, đã thử nhiều thẻ mà vẫn không được bực mình quá. AE nào biết cách chỉ giúp mình với
tôi cũng bị lỗi tự tắt nguồn khi gửi sms ,tức nhất là lỗi ko nhận sim số 1 ,lỗi tự mất sóng ,làm lỡ công việc,lại bị ng khác hiểu lầm là mình tắt dt,Pin quá đểu ,ko được 3ngày o chế độ dùng ít ,mua mới 600k mà lỗi liên tục thế này,bọn Nokia chơi đểu ah??? muốn phá nát bọn Nokia !!!
minh cung dang dung 101 may ngay dau mua ve ngay nao cung bi 2-3 lan ,nhung cang dung lau thi chi thinh thoang moi bị mot lan
máy của em chỉ thấy bị tự bật loa ngoài, tự ngắt cuộc gọi,khởi động lại máy khi gửi tin nhắn đi thôi. thỉng thoảng mới bị thôi. em đang dùng fw 6.25. bác nào có cao kiến gì giúp em cái. ức chế quá. mà em cũng phát hiện ra cái vụ bật loa ngoài là khi nghe nhạc xong có cuộc gọi thì mới thế còn cuộc gọi thứ 2 sau khi nghe nhạc thì không thế ợ
mình cũng có 1 em như vậy,đang dùng tư nhiên sim 1 có biểu tượng no simcard thế mới đau chứ
có người bảo là phải thay pin của máy khác vào mới được cơ,ko biết có fải ko ,ae thử xem nhé
Máy của mình cũng lỗi giống như các bạn nói vậy , xin bổ sung thêm là : Loa thoại ngoài trước khi gọi nghe rất nhỏ , đã mở chỉnh volume cuộc gọi max , nhưng khi quay ngược máy nghe bằng loa ngoài sau nắp lưng lại lớn hơn loa thoại ngoài trước . Khi gọi không mở loa ngoài thì máy tự động mở loa ngoài nghe chát cả tai .
Mình thấy Samsung xứng đáng là nhà sx điện thoại số 1 thế giới . Mình đổi qua đang xài samsung E1232 2 sim 2 sóng online , chất lượng cuộc gọi tốt cực kì , giá cả lại rẻ hơn Nokia 101 nhiều , lại có Blutooth , nghe nhạc bằng tai trong cực hay , loa không rè mặc dù chỉnh hết Volume , máy không bao giờ khởi động lại , thân hình chắc chắn , Pin dung lượng 1000mah(nokia 101 chỉ có 800mah) sử dụng được 5-6 ngày là chuyện bình thường . Nhược điểm : bắt sóng FM không mạnh bằng nokia (nhưng vẫn chấp nhận được , vì dt quan trọng là nghe gọi ) . Có lẽ như mình đang tâng bốc samsung nhưng sự thật là như vậy . Các pác có ý định thì làm 1 con samsung đi , đảm bào không lỗi .
Thanks & best regards .
@tamyeutham nó có bị lỗi mất sóng 1 sim không bác ? bác đang nói cái samsung nào vậy ?
ta cũng bị .... 101 với c2 luôn ..... chán quá
Mindzi
TÍCH CỰC
12 năm
Có lẻ cố ý nhập lô hàng lỗi giá rẻ để thuốc khách hàng trong nước nâng cao lợi nhuận bẩn !!!
Em cũng mới mua, thi thoảng màn hình tối thui, lại phải khởi động lại. Mà Ver 7 rồi nhé. Bực
em mới mua đc 1 ngày chưa thấy giề ? lạy trời máy con tự nhiên nó ngon , k bị lỗi như các bác
SV nghèo dành dụm mãi mới mua đc con đt , nghe các bác nói nản ghê
@tamchuot00 Chưa chắc đâu bác, con e mua về tầm 3 tuần cũng mới bắt đầu bị. Dạo này Nokia xuống dốc quá.
Máy chả ra 1 cái gì cả. Dùng mà ức chế , mới mua mấy hôm 600k giờ ai mua 300k tôi cũng bán
😃
Cũng báo danh phát ! mới mua được 2 ngày ! mà nhắn tin nhanh quá em nó tắt máy luôn ! haiz..biết lỗi này rồi nhưng nghĩ là do lô hàng nên nhắm mắt mua đại...chứ mấy hàng TQ xài cái nào cũng như cái nào ! vậy mà...thế đấy....
Nhắn tin chậm chậm thì em nó có vẻ khá ngoan , nói chung chiếc 101 này không được ổn cho lắm. máy yếu mà hiệu ứng tùm lum, muốn tắt cũng ko có chỗ tắt, nó có chỗ tắt hiệu ứng thì ok, máy yếu thế này mà 101 cho hiển thị dạng đen trắng may ra ok !
ko có phản hồi gì về vụ con 101 này từ nokia care các bác nhỉ.em dinh mua nhưng dọc hêt 18 tag này quyết định chuyển sang x1...😁
@wangphengpccc Cung~ dang co' topic phan doi' X1 kia`,nokia dao nay chan' qua'

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019