Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Điểm Nhận Dạng Của iP4 và iP4S

xug0n
8/10/2011 15:19Phản hồi: 6
Chào mọi người
Nay mình lập chủ đề này muốn hỏi mọi người và so sánh sự khác nhau của iP4 và iP4S sau này" khi đã có iOS5" nhé
Theo mình:
1.iP4S mình thấy nó có cạnh viền khác với iP4 khi mà phần Viền đen vạch ở khung kim loại của iP4
2.Nếu so sánh về máy ảnh thì chưa thử 8MP của 4S thế nào lên chưa rõ 😃.
3.Về phần mềm nếu mà iOS 5 ra mà iP4 nâng cấp lên chắc giao diện trả khác nhau mấy đâu nhỉ.

Mình có một vài ý kiến và so sánh như vậy có bạn nào có thêm thông tin thì chia sẻ nhé.:unsure:
Cảm ơn
6 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lập top này làm gì. Ắt có cách nhận ra. Cài sbseting vào nhìn dung lượng ram 4s free trên 600 còn 4 thì chỉ khoảng 300. Mà có top hỏi về vấn đề này rồi mà. Chả hiểu cứ lập top kiểu này để làm cái gì. Ảo

Sent from my HTC & IPHONE using Tinh tế
xug0n
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thế mua xong mình muốn kiểm tra ngay mà bóc tem xong cài ngay sao được ở đó hả bác.
1/ iP4s cái viền khác với iP4 GSM và hình như giống iP4 CDMA, mà iP4 CDMA lại không có khe sim.
2/ Rất khó để phân biệt nếu dựa vào chất lượng ảnh, chỉ có thể phân biệt dựa vào chức năng nhận diện không mặt ( em đoán thôi chứ không chắc ), giống như giữa 3g và 3gs chỉ cần vào cam là thấy chức năng video hoặc focus là phân biệt được liền.
3/ Nghe nói thì chức năng Siri chỉ chạy trên iP4s nên có thể dùng nó để phân biệt, giống 3g và 3gs có thể phân biệt bằng voice control.
Bác mua ở đâu. Người quen hay xách tay. Bác sợ thì tìm cty uy tín trên tinh tế mà mua. Cellp. Daotoan. V.. Hay là mua xách tay. Ip4s mới ra giá cao ng cầu toàn như bác mua fullbox mới mà phải sợ à.

Sent from my HTC & IPHONE using Tinh tế
leoxuu
TÍCH CỰC
12 năm
Đơn giản nhất là cắm vào Itunes
xug0n
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chờ đợi thôi.....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp