Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

điện thoại 525 không thể tải úng dụng tù cua hàng?

chien192
19/3/2014 15:32Phản hồi: 11
mỗi lần tải ứng dụng nào đo máy đều yêu cầu "cần thiết lập Gia Đình Tôi"...mình muốn hỏi là
1.nếu tạo thêm 1 tài khoản rồi xác nhận ở mục gia đình tôi thì có tải ứng dụng được chưa?
2.có phải do mình đăng nhập tài khoản microsof chưa đủ tuổi?nếu vậy đăng xuất tài khoản khỏi lumia như thế nào?
ai từng bị lỗ hoặc biết cách khắc phục chỉ giúp mình.tks
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tạo tk khi lấy số tuổi lớn hơn 18là ok
Tạo xong là đưọc hả bạn? Vậy có cần đăng xuất acc microsot cũ không?
mọi người giúp với,mình có nên reset lại điện thoại khônh
520 của mình cũng bị như vậy? Có ai khắc phục được không? Giúp mình với! Cần gấp lắm!
@namhaogiang_2012 bạn k đặt tk đúng số tuổi lên k đc . Đặt lại đt hoặc đăng nhập vào tk rùi sửa lại năm sinh là ok
mình thì bị 525, đăng ký tài khoản Microsof k đc, vào web đk thì chỉ đăng nhập vào web được, mở d/t đăng nhập thì cũng k được trả hiểu
[qulại="chien192, post: 41521539, member: 1836167"]mỗi lần tải ứng dụng nào đo máy đều yêu cầu "cần thiết lập Gia Đình Tôi"...mình muốn hỏi là
1.nếu tạo thêm 1 tài khoản rồi xác nhận ở mục gia đình tôi thì có tải ứng dụng được chưa?
2.có phải do mình đăng nhập tài khoản microsof chưa đủ tuổi?nếu vậy đăng xuất tài khoản khỏi lumia như thế nào?
ai từng bị lỗ hoặc biết cách khắc phục chỉ giúp mình.tks[/quote]

đặt lai
đă
đặt lại đt là đc .sau đó ban đăng kí tk như bình thường ,nhưng lên nhớ tuổi đăng kí phải lớn hơn 18 nhé
cần thắc mắc gọi 18001516
Rắc rối lắm! Bạn giúp mình sửa lại nhé?
Tên đăng nhập là: phanthanhnamgiang@outlook.com.vn
Mật khẩu: Namgiang
Thanks!
các bác giúp em với,em tạo tài khoản Microsoft trên điện thoại có tên là tientai@example.com thì vào email ở chỗ nào ạ,em cảm ơn các bác
Tài khoản của namhaogiang_2012 đã > 30 tuổi rồi nên không phải vấn đề tuổi tác.
Bạn chụp màn hình lên coi.
Ngoài ra thì bạn nên đổi lại password đi, để khơi khơi như vậy thì có ngày mất tiền thì đừng thắc mắc tại sao mất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019