Đổi chữ slide to unlock, silde to answer, slide to power off, v.v.. không cần máy tính

caocaotac
15/6/2009 18:6Phản hồi: 1.304
1.304 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác caocaotac giúp mình với hồi chiều làm tất cả đều ok,đến giờ khi muốn làm tiếp cái slide to power off đổi xong restores lại máy thì tất cả đều bị lỗi cái slide to unlock lại thành AWAY_LOCK nhưng khi vào lại IFILE đến SpringBoard.strings mở thì lại bị báo lỗi như hình trên nhờ pro chỉ giúp thanhsk
Dang bi tình trạng giống bác này, nhờ moi nguoi chỉ giáo
Bác CAOCAO đúng là cao thủ IP...
Thanks....Chờ nhiều bài hay nữa.......
a ui cho e hỏi e vào cydia đổi chữ slide to unlock như a đã hướng dẫn nhưng e làm sai thao tác nên no chỉ hiệ chữ away lock label không hà huhuhu😕e thì lại dốt vi tính nữa.hic.e phải làm sao hở a.
có thể các bác đã xóa mất dấu " hay ; đi thì sao, mất đi thì k thành công đâu

ban đầu em làm theo đúng hướng dẫn, ngon lành rồi nhưng k thấy gì, thì ra phải restart máy mới có hiệu quả ^^
minh` cung` lam` jong' vay. nhung luc' save lai. bao' operation could not be completed. cocoa error 513
Mình kiểm tra kỹ rồi làm giống y chang không bỏ sót một dấu nào cả và làm đi làm lại nhiều lần nhưng vẫn thế bác à .
resstore lại máy bạn nhé lên FW 3.0 đi chạy ngon mà dùng soft cũng ổn
firsa
ĐẠI BÀNG
15 năm
bac dung la sieu dang. Thank nhieu nhe
Phần mềm này thú vị quá ! Thanks bác caocaotac nhé 😁
Cứ đọc bài nào của bác cào cào này cũng phải thank's là sao nhỉ........?😃 đúng cao thủ luôn. Chủ tịch tập đoàn ip mà biết đọc tiếng việt trên trang này chắc chết ngất với mấy bác này.😃
thanhhandt
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cám ơn bác Cao nha phải nói là bài nào cũng giá trị và giúp mình rất nhiều ...phải nói là quá tài quá tài
quydo21791
ĐẠI BÀNG
15 năm
Sao e cài ct ifile gòy mà ko thấy có ct gì ngoài màn hình hết , có phải ct của sour bigboss ko ạ ....?
quydo21791
ĐẠI BÀNG
15 năm
sao e cài ct ifile vào máy gòy mà sao nó ko hiện lên , vào finder thì thấy có gòy nhưng lại có dấu chấm hỏi ? Phía trước là sao ạh , máy e 2g fw 1.1.2 , e cám ơn
nomercy
ĐẠI BÀNG
15 năm
bác caocatac ơi, mình làm như bác chỉ nhưng khi save lại thì bị lỗi: Cocoa eror 513.

Có ai biết cách save lại không? Mình muốn sửa bằng iFile vì cần chèn các icon của imoji.

Có vẻ như lỗi này liên qua tới set permission. Attributes của file trên máy mình là như sau:

rất chính xác, cảm ơn bạn nhiều!
ban oi minh cai Emoji roi ma sao ko thay may cai icon nhu ban?
HEm biết nói gì ngoài hai tiếng cúm ơn
tranphu1976
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cảm ơn a caocaotac hướng dẫn rất hay. Nhưng mà cho e hỏi = cách nào mở các hình để chèn vào chỗ cần thiết hả bác . Ví dụ như : chỗ Vừng ơi mở ra của bác co hình bàn tay chi đó.

Chân thành cảm ơn !
AlexDJ
TÍCH CỰC
15 năm

Cài emoji vào sẽ có biểu tượng, nhớ vào Keyboard trong Settings bật bộ gõ tiếng Nhật là On, nhấp vào chỗ cần chèn để thấy con trỏ | chớp chớp là nó tự hiện ra. Tương tự như chuyển bàn phím.
tranphu1976
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cảm ơn bác rất nhiều. e lam duoc roi !

săn đây cho e hoi : a chi dum cach dặt tên cho iphone (3g word), vi du : cuong85....
tks bac nhé ! vi e còn gà lắm, thông cảm nha !
AlexDJ
TÍCH CỰC
15 năm

iPhone nào cũng đặt tên được không phân biệt 2G, 3G, Lock hay World.
Mở iTunes, gắn iPhone vào máy tính, chờ chút xíu sẽ thấy phía bên trái hiện chữ DEVICES, nhấp 2 cái vào cái iPhone trong chữ DEVICES, gõ tên mới và enter.
tranphu1976
ĐẠI BÀNG
15 năm
e làm được roi.

Cảm ơn bác rất nhiều !
Không sửa được chữ Slide to unlock

Sao mình sửa chữ "slide to unlock" rồi mà save không được, nó báo là "Operation could not be completed. (Cocoa error 513)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019