Đồng hồ Android Wear, Apple Watch và Pebble: Lựa chọn nào cho bạn?

ART+
10/4/2015 21:16Phản hồi: 124
124 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

w810i
CAO CẤP
9 năm
Đang xài Pebble Steel và chưa bao giờ có ý định đổi SW khác nữa. Chỉ đơn giản thích cách sạc ko cần tháo khỏi tay, và mặt đồng hồ luôn luôn hiển thị. Dù còn 10% pin thì nó vẫn có thể là 1 cái đồng hồ đơn thuần dc vài ngày 😁. À quan trọng hơn cả là giá e nó hợp túi tiền :D
N.E.M
CAO CẤP
9 năm
@w810i pebble thấy mắc mà đâu có rẻ đâu, như giá pebble time steel mới ra cũng 250$ về vn các thương lái bán có khi lên 7-8tr
w810i
CAO CẤP
9 năm
@N.E.M Mình dùng Pebble steel chứ ko phait Pebble time steel. Steel bản 2 dây ship về gần 5tr thôi. 😁
Còn giá thương gia thì vô chừng, m mua nguyên seal ở vn cũng chỉ 5tr :D
Tissot của em được 8 năm rồi. Ngon lắm
w810i
CAO CẤP
9 năm
@ometa020983 Khoe ko đúng chỗ rồi bác ơi 😁:D:D
trangkool
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhìn thế nào thì cũng thấy e AW là nổi bật nhất. Nhưng giá mặn quá! E mua e W thường đính kim cương còn hơn ợ. 😔
tớ chọn 1 cái Sony smartband talk (+lifelog) pin 10 ngày trở lên 😃

_______
Gửi từ phimINI.com của tôi sử dụng tinhte.vn app
mimosa1805
TÍCH CỰC
9 năm
Pin
Con gear 2 neo của mình kết nối liên tục với đt thì dùng đc 2 ngày hơn xíu, còn xem giờ ko kết nối khoảng 5 ngày. Mặt đồng hồ thì vô trabg gear face tải cả trăm cả ngàn. Ứng dụng thì ít quá và cũng ko nhiều ứng dụng thiết thực
ko mua vì chưa $ ! chấm hết 😁
ChAnTo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái ảnh đầu tiên có ipod nano6 mua nó về làm đồng hồ sướng hơn pin trâu nghe dc nhạc...lại còn đẹp thế là đủ😁
Đang dùng Pebble Steel cũng chưa có ý định đổi sang SmartWatch khác kể cả Pebble Time bởi vì:
- Kiểu dáng classic sang trọng phù hợp với nhiều gu ăn mặc nhất là với người đi làm và đứng tuổi.
- Pin trâu bò, nếu ko connect, tối về shutdown treo lên thì cũng dc tầm 15 ngày.
thung_banh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@xuanquyenz133 Bác mua ở đâu thế? Giá ra sao vậy bác? Mình định cưới 1 em đây. Tks!
vitamin_luv
ĐẠI BÀNG
9 năm
mua SW về đo nhịp tim tập HIIT mấy bữa thì mòn hết chân sạc nhỉ
ra đường đếm thử được 30% người ra đường đeo đồng hồ ko mà bảo ko thể thiếu được?
chicoptm
TÍCH CỰC
9 năm
@hieupy89 Mình đang nói ý kiến cá nhân, thì mình lấy mình ra và mình tin những ng đeo đồng hồ cũng giống mình. Và mình đang đề cập đến thị trường đồng hồ. Mình chẳng biết sao nhưng c.ty mình nam và nữ đều đeo đồng hồ,
alihieu
TÍCH CỰC
9 năm
Tốt nhất là chẳng đeo con nào cho đỡ vướng, mấy cái này có cũng được mà ko cũng được ko quan trọng
Cá nhân mình thấy chẳng đeo con nào cả. Mua 1 con đồng hồ bình thường mà đeo, đảm bảo nhu cầu xem giờ là được rồi
tmlinhkct
ĐẠI BÀNG
9 năm
đang dùng pebble steel thấy hữu dụng hơn cả, pin dùng 4-5 ngày , dùng thử moto 360 đc vài hôm trả ngay, uống pin như nước.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019