Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đồng hồ đeo tay quay phim HD 1080p trong đêm, giá 60$

TDNC
20/6/2011 11:28Phản hồi: 157
157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhìn đẹp thật chắc về vn giá nó không được đẹp như thế nhỉ
🆒 mua cái này mang ra bể bơi quay lén
bể bơi thì đc gì nào? Vào nhà bạn gái rồi giả vờ bỏ wên trog WC ấy, hi' hi' mai vào lếy về
😁 mẹ bạn gái vào trước thì sao ....
Vote cho Diesel. Nhãn hiệu ưu thích của mình 😃
Ở nước ngoài ngta sướng thật đấy, giá này ở VN chỉ mua nổi 1 em đồng hồ cùi cùi thôi
Nhiều chức năng, giá rẻ thì chắc chắn là hàng của bác Mao rồi. Hàng này ko biết có dùng được đến đầy tuổi ko nữa.
nhìn đẹp thật giá cũng đẹp nữa ,không biết về vn giá có đẹp như thế không ?
bác nào ship hàng về bán đi khéo lại cháy hàng ý nhỉ :p
anhbetong
TÍCH CỰC
13 năm
sao rẻ mà nhiều tính năng quá vậy
mua cái quá
moonblack
TÍCH CỰC
13 năm
mình cũng ,muốn có một cái dùng chơi, giá cũng hợp lý ai bán ko nhỉ?
FOREX
ĐẠI BÀNG
13 năm
quan trọng mua ở đâu nè.....................................................
Hàng nhái của TQ mà cũng giới thiệu à?
Trang này của tụi Tung Của các bác ơi , xem kỹ thông tin trang web sẽ thấy , hàng công nghệ thì mắc mới an tâm tý .
quay lén thì đừng hỏi
bên liên xô lại nhiều clip đây =))
marshalqv
ĐẠI BÀNG
13 năm
mua cái về cho tik 😆
camera để ở đâu nhỉ
Các bác cứ chém to,cái này ở VN bán đầy,các bác dám mua ko?Cho vài link các bác tham khảo nè:
- 1,2tr/chiếc: http://chodientu.vn/hung_thietbiso/san-pham/2723194/Thiet-bi-tham-tu--Bang-dien-Dong-ho-But-Moc-quayQuay-vi-deo-ghi-am.html
- 5tr/chiếc:p :http://www.dientuthaithang.com/ProductDetails.aspx?ID=880&LevelID=70
camera ở đây nè
ducanh77
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này hay mà cũng rẻ nữa, có hàng làm cái chơi ^^
Tommy297
TÍCH CỰC
13 năm
Đang xài 1 cái cũng là quay fim HD ( 720p ) nhưng chỉ có 2Megapixel ! .. nói chung là mua chơi thôi chứ đừng so sánh nó với Camera chuyên dụng or dt xịn,đc cái là chống vô nước,5 kim, 1 bên 2 kim ( usb và microphone --> ghi âm nghe rõ lắm ) còn 1 bên 3 kim ( nút On,Off,Start,Stop nút giữa là chỉnh giờ,nút thứ 3 là chuyển chế độ quay,chụp or ghi âm )
--> Nhìn cái chủ topic mà thèm 😁
denbien
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn mua ở đâu thế,rổ rá thế nào?
Các thương gia đâu rồi,nhập hàng về mau thôi,thèm lắm rồi ^^
Tommy297
TÍCH CỰC
13 năm
Để mình rảnh UP lên cho các bro xem nhé,cái này mình win đấu giá chỉ có 850k,theo mình biết thì có bữa có ng win cũng tầm 7-800k,giá gốc nó ở vn bán là 1t650k,nói chung nó bảo là xuất xứ HK nhưng mình nghĩ toàn China,nói thật chứ bản thân mình cũng mua chơi thôi cũng kô có ý xấu gì,cái mình đeo cũng nhiều ng khen lắm nhưng Mi nơ của nó kô sáng lắm,để mình up video quay lên cho xem

Mình có CROP khúc cuối vì dính cái mặt mình eheheh
Còn đây là hình chụp...Mọi ng xem qua rồi suy nghĩ có nên MUA hay KÔ ;);)
denbien
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn đấu giá ở trang nào đấy ? chỉ mình cái,mình nhìn thấy hay quá.Đấu giá thử phát :wavespin:
Tommy297
TÍCH CỰC
13 năm
5giay bro,e nó quay fim khá là lâu,khoảng >1 tiếng chưa test nữa nhưng theo minh chắc đc 2 tiếng quay liên tục
To All: Mình xài đeo chơi cho có cái để gọi là xem giờ,bàn tay trống rỗng quá 😁 ,nếu có tiền và mua đeo và xem nó như 1 cái đồng hồ cũng đc,khá là thể thao,đừng bao giờ nghĩ chức năng quay fim mà chê này nọ, web chính cái đồng hồ mình là : www.congnghethoitrang.net
changvuive
ĐẠI BÀNG
13 năm
đẹp, có xiền là múc ngay đấy 😁
minhthelong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chẹp chẹp!Đây là giá khuyến mãi ở đâu đó?
giá gốc là 89,9 $ mà!Về VN chắc 120-130$ đó!Hjhj
Tommy297
TÍCH CỰC
13 năm
Mới lên web coi giá đồng hồ tui 65us vậy cũng kô đến nỗi nào,bữa win đấu giá có vài trăm 😁
Nếu quay lén thì chơi cái này : http://vnexpress.net/gl/vi-tinh/san-pham-moi/2011/06/may-quay-hd-nho-nhat-the-gioi/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019