Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Dropbox - Dịch vụ lưu trữ trực tuyến tuyệt vời cho Windows, Mac, Linux

Nam Air
9/10/2010 9:13Phản hồi: 93
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang xài, cái này cũng tốt.
da ho tro cho wm va n900. phan mem cai vao n900 la dropn900 wm la droppedboxx. minh da xai 1 thang roi.rat hai long
huykho
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái dropbox này tui đã xài trên máy tính hơn 1 năm nay rồi. chủ yếu là để chia sẻ hình ảnh cho người thân đang ở nước ngoài 😔(
xài hay lắm
Lo xa quá, cái nguy cơ duy nhất là ai đó ngồi vào máy tính của bạn rồi mở lên xem file thôi.
marcoren
ĐẠI BÀNG
13 năm
1 phần mềm rất thực tế, hôm qua đã test thử. Đơn giản và rất tiện dụng trong công việc. thanks bác phát nữa..^+^
Không tích hợp Documents to Go với Dropbox được vậy các bác. Em cái 2 cài vào rồi mà chúng nó ko nhận nhau.
HVT
TÍCH CỰC
13 năm
mình thử dowload software này về máy thì rất là thất vọng với tốc độ down cái file cài đặt dropbox chỉ ở 10 tới 15kbits (ừ thì sẽ có vài người bảo là do mạng nhà mình chậm, nhưng ngay lập tức mình test down mediafire lại được 250kbits điều này chứng tỏ tốc độ ở dropbox ko xứng đáng để mình để dữ liệu trên đó, mặc dù những tính năng của nó khá tốt!
[MENTION=14523]HVT[/MENTION]: Mình vừa down về, mất có khoảng 1ph thôi bạn ạ - 12.9mb hay sao í
Mình dùng mạng FPT loại cùi bắp nhất
Down trên mediafire cũng khoảng 250kbp
Cho mình hỏi là minh đã cài, nhưng dropbox luôn ở tình trạng "waiting to link this computer to a account"
Mình ko hiểu lỗi nằm ở đâu. Có ai chỉ giúp với
cái này công nhận là hay đó, phải thử ngay cho nóng mới được. thanks bác Nam
Mình vừa đăng kí là được luôn 2,25 Gb 😁 đang tét đường truyền thấy cũng khá tốt, tầm ~100kbps.
Không biết mình cài 2 acc Dropbox trên cùng 1 máy được không nhỉ?
Thanks.
Đã thử dùng qua và kiểm tra kỹ thì thấy tốc độ không thực sự good lắm.
Lẽ ra khi làm ở cty xong thì chép qua USB cái rẹt rồi về, hôm nay quăng thử 3 file tầm 10MB/file vào My Dropbox thì ngồi hút hết 2 điếu thuốc vẫn chưa xong :unsure:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019