Ducati Việt Nam tổ chức “Hành trình văn hoá xuyên Việt 2015"

levuongthinh
3/4/2015 7:27Phản hồi: 34
Ducati Việt Nam tổ chức “Hành trình văn hoá xuyên Việt 2015"
Ngày mai, 04/04, Ducati Việt Nam sẽ khởi động “Hành trình văn hoá xuyên Việt 2015”, bắt đầu từ TPHCM và kết thúc ở thủ đô Hà Nội với sự tham gia của 5 biker quốc tế và 2 biker Việt Nam. Hành trình này được thực hiện nhằm mục đích quảng bá văn hoá và vẻ đẹp của đất nước Việt Nam.

Tổng thời gian của “Hành trình văn hoá xuyên Việt 2015” là 12 ngày và di chuyển qua những thành phố lớn, các danh lam thắng cảnh, lịch sử văn hoá nổi tiếng của Việt Nam. Xuất phát từ TPHCM với những chiếc xe phân khối lớn của Ducati, đoàn sẽ lần lượt đi qua Nha Trang, Đà Nẵng, Hội An, Huế, Vinh, Quảng Ninh, Lai Châu, Sơn La và kết thúc tại thủ đô Hà Nội.

Đặc biệt, trong hành trình đoàn sẽ tổ chức giao lưu với các câu lạc bộ xe PKL của địa phương để gây quỹ cho chương trình từ thiện “Mở rộng cung đường, mở rộng trái tim.” Số tiền quyên góp sẽ được trao tặng cho Trung tâm nuôi dưỡng trẻ mồ côi Sơn La để hỗ trợ cuộc sống cho trẻ em nghèo, mồ côi. Ngoài ra đoàn còn tổ chức gặp mặt những anh em mê xe PKL và tổ chức các buổi trình diễn, chạy thử xe,...

Các mẫu xe PKL của Ducati tham dự hành trình này gồm Multistrada, Diavel, Hyperstrada, Hypermotard, Monster và mẫu xe mới nhất của hãng là Scrambler.

Mình sẽ cập nhật những hình ảnh đẹp của hành trình này ngay tại topic này. Anh em chờ xem nhé. Hoặc anh em cũng có thể theo dõi hành trình qua trang Facebook của Ducati Việt Nam.
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hâm mộ Ducati lắm nhưng chưa có tiền
huykho
ĐẠI BÀNG
9 năm
có ghé ngang qua Gia Lai không nhỉ ?
hôm gặp một anh đi Ducati phi xe bạt mạng đuổi theo xem xe, tơi nơi bị ăn ngay câu chửi vào mặt " Trẻ trâu chưa thấy xe xịn hả, biến đi ko quệt vào xe tao " đúng là có tiền vùa đc oai vừa được chửi.mà phi xe như điên chả bị công an bắt bio cả
boyzizic
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tùng teemo Hư cấu quá
@boyzizic có gì ns vậy, việc gì phải hư cấu hả bạn.
@nht_yeucongnghe Ai cũng có đam mê, n k phải ai cũng có đủ mọi điều kiện để thoả mãn cái đam mê của mình. Mình thấy bạn mới là trẻ trâu!
JaRiMo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tùng teemo Giọng bạn anti PKL ra mặt mà post trên lại là "chạy theo coi" ???
Ai đời đã ghét xe lẫn nài mà vẫn dí theo coi ?
Hoahp2010
TÍCH CỰC
9 năm
Vẫn chỉ là ước mơ😔
Nảy đi ngang Ducati Tôn Đức Thắng thấy đông quá trời. Vừa xe vừa người đi coi xe !!! Haizzzzz hãng xe mơ ước. DUCATI = DƯ CẢ TỈ.
Ben NDH
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có Huế ư, lót dép hóng thôi !
waxcitys
ĐẠI BÀNG
9 năm
Toan mot lu bi tay nao ma khong nhin thay xa hoi cang ngay cang loan la nhu the nao !!!
@waxcitys ...dek.. gì đây ~.~ khó tả quá..
@waxcitys ???????? Nó viết cái gì vậy mấy bác, em cố đọc mà chã hiểu
yoyo20
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mong rằng chuyến đi tốt đẹp, trên đường không gặp đoàn đua nào...
hai tmt
TÍCH CỰC
9 năm
thích ducati nhưng ko có đủ thóc 😔
Hôm bữa lần đầu tiên nghe tiếng máy Ducati ngoài đời đúng là khô khốc giống như xe sắp hỏng
letruongan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@pham duc quyen Ducati là hãng xe dùng nồi khô nên tiếng xe nó khô khóc vậy đó bạn
@letruongan Uh nó không uỳnh uỳnh như mấy xe nhật
Uầy...cảm ơn ducati việt nam đã gây quỹ cho trung tâm trẻ mồ côi quê mình.
tổ chức ngay bên dưới tòa nhà VFC, mình ở trong nhà mà nhạc cứ bùm bùm..............muốn bay xuống ngay và luôn =))
20cm
ĐẠI BÀNG
9 năm
va
vậy bạn là thằng đi moto chửi người rồi hahaa
boyzizic
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đ
Đồng dâm voz ah
SVSAIGON
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái này
m đồng ý với bác nht_yeucongnghe )), nếu như ko có 4 chữ phi xe bạt mạng thì chắc bác ấy đã ko đánh đồng cả 2 là trẩu tre ))
Sáng nay thì đoàn "Hành trình văn hoá xuyên Việt 2015" của Ducati đã rời thành phố Đà Lạt để đến với Nha Trang.

Ducati-Tour-00001.jpg Ducati-Tour-00002.jpg Ducati-Tour-00003.jpg Ducati-Tour-00004.jpg

Chiều nay vào lúc 16h các anh em Biker Nha Trang có cơ hội giao lưu cùng với Ducati cũng như DV Johnny Tri Nguyen và các biker nước ngoài tại Terrace Cafe, khách sạn Michelia, số 4, Pasteur, Nha Trang.

Ziza_boy
ĐẠI BÀNG
9 năm
đoàn này cũng ít chứ ko nhiều xe lắm
Ducati mình chỉ giám nhìn mà không giám mơ sở hữu 1 con thế này đâu. Đăng cấp thiệt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019