Dùng Samsung Galaxy Tab 7 Plus vào công việc văn phòng

Duy Luân
21/12/2011 10:55Phản hồi: 130
130 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tongkaka_Y
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác cho em hỏi... e là người thường xuyên phải lên web lấy tài liệu thông tin... nhưng không thể chọn một đoạn text trên web để coppy chép vô word được. Các bác cho cách nào chỉ em được không ạh!....?
maxkenzi
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy tính bảng dùng để giải trí hoặc xem tài liệu thì tạm ổn,còn dùng office thì chỉ mún vứt quách cho xong.

Không biết android xem file ppt có ổn không,mình dùng ipad xem ppt bằng number của apple mà cứ bị mất slide hoặc lỗi,nản luôn
Các bác cho em hỏi cái ss 7plus này có kết nối được với thiết bị ngoại vi(usb, máy ảnh, ổ cứng..)không ạ?nếu có thì phụ kiện là gì và ở đâu bán ạ?
Và các bác nào sài lâu rồi cho hỏi máy sài liên tục thời gian dài(>5 tiếng)có nóng hay vấn đề gì khác không?
Mong các bác giúp với..
quocdung801
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quanghuy0391 Kết nối được hết nha bạn, chuột không dây, có dây, usb, đầu đọc thẻ...
ngdkhoa2k
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quanghuy0391 Bạn có thể dùng cáp OTG của nó hoặc mua cái an2y: http://www.thegioicase.vn/san-pham/chi-tiet/10-may-tinh-bang-tablet/176-galaxy-tab-7-plus/868-dau-doc-the-nho-va-usb-cho-samsung-galaxy-tab.aspx. Mình đang xài cũng tiện lắm
damvandat
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói chung chỉ để giải trí là chính thôi, thỉnh thoảng đi uống cafe đọc báo cho vui. Chứ để làm việc thì phải xài lap hoặc PC mới nhanh và hiệu quả. Mới đầu nghĩ nhỏ thì cơ động, nhưng cũng bất tiện ra trò. Xài rồi biết ngay.
Bạn ơi cái cáp HDMI to vga là loại nào vậy:eek:
cái dóa gọi là đam mê
nói như các bạn thì máy tính bàn còn tôn tại mãi mãi ak
che nhỏ bất tiện chứ máy bàn cồng kềnh hok bít cái nào bất tiện hơn
kon các bạn sữ dụng chậm tay thao tác chưa qen thôi
lúc các bạn mới bít sdung máy tính cũng thế thôi
khj wen rui mới nhanh thôi
ai ma chã vậy
cảm ơn bạn đã chia sẻ 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp