Dungeon Hunter 3 - cheat gold và gem

duytung27st
22/12/2011 7:58Phản hồi: 66
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhlt
CAO CẤP
12 năm
Cách copy thì xem HD tại đây nhé! http://www.tinhte.vn/f166/cach-h-ck-money-infinity-balade-ii-ko-can-jb-cho-ip4s-va-ipad-ii-974827/

Còn cheat thì lấy file này trc khi copy thì xóa hết tất cả các file trong thư mục document đi nhé!
liut123
TÍCH CỰC
12 năm
Cho xin pm cheat đi bạn hiền, cái này là file save chứ đâu phải cheat
game này ko hack oánh chán òm..đồ thì đắt mà iap cũng o xài dc...nút bé tí..nhưng chơi vui thì ok 😆
bác nào cho e đường dẫn cụ thể dc o...e xài ifunbox mà ko tìm thấy gì cả...trong Document trống không...chép đè vào đâu đây 😔
anhlt
CAO CẤP
12 năm
Bác này ki chịu tìm hiểu kỹ trc khi hỏi 100 bạn làm đc chỉ có mỗi cậu ko đc! Cái cheat ngy trên bài của bạn đấy 100% cho tất cả các máy còn bài chủ top chỉ ip4 thôi! Nên nhớ trứoc khi copy đè vào thu mục dungeonhunter3.app/data phải xoa het tat ca cac file trong thu muc document
mình dùng ip4 fw 4.3.3 nè...làm nt rồi mà vào toạn bị đá ra :-< thế nên mình mới hỏi đó chứ 😔
Ko thấy nói gì trên iphone4 nhỉ
Các bạn vào cydia tìm trong source của GSM có file DLC, cài vào là được 😃

Nếu lười tạo char mới thì các char cũ có thể làm như sau: Nhặt vàng -> nó sẽ từ số vàng của bạn nhảy lên 80000000, tương tự là chìa khoá và kim cương, kim cương thì đăng nhập facebook xong nó cũng sẽ tặng kim cương cho bạn -> sau khi vào lại game cũng sẽ có 80000000 kim cương

Enjoy 😃
@Ls_hvt Mình đã làm như bạn nói trên nhưng sao khi vào game ko thấy tiền + kim cương thế bạn?
Bạn có thể nói cụ thể thêm chút nữa ko.
@0915922555 mình xài ip4 vẻ 5.0.1 cài đặt như bạn đã nói mà cứ bị out ra hjx làm sao đây nhỉ có bác nào nội lực thâm hậu giúp e với 😔
vunamtuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
iPhone 4s FW 5.0.1 đã jb cài xong toàn văng ra....mấy game bị rồi.nản😔
Xin hỏi bác chủ thớt h@ck được DH3 phiên bản bn ạ :|
Mình dùng iphone 4 bản 5.0.1. Mình đi học nên ko mang được máy tính. Mình cài bản hack ở Cydia nhưng vào lại bị văng ra ngay. Có bạn nào giúp mình với.Iphone mình đã jb rồiCảm ơn các bạn
dùng IAP hack đk k ta :| .................................
toan bi vang ra
chan chet di dc
phuongduyhp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cheat V may vay bạn chứ tren i Tune thì V1.01 khong cheat nha
Ai giúp hack đối với iphone 4 ( 5.0.1 ) với. Cầy phát điên
Bạn tải game này trên appstoreVN về, cài đặt vào máy hoàn chỉnh rồi vào cydia tìm mục hach, tải bản hack dungeon hunter 3 về là ok.
Chống chỉ định với IOS 5.0.1 ( mình nâng cấp lên 5.0.1 thì cứ vào là bị đầy ra luôn )
Mình đang dùng 5.0.1 chán quá,bác nào biết cách khắc phục ko ?
Lên cho anh em thấy vô giúp nào
ken306
ĐẠI BÀNG
12 năm
vậy thì có 1 cách đó là bác tìm shsh rồi down grade xuống 4.x.x và hack bình thường, chơi bình thường nhé!^^ Mình thấy đó là cách dễ nhất rồi đó, chứ chờ ra bản hack cho 5.0.1 coi bộ hơi mòn mỏi à!
có bác nào bjk hack tiền và kim cương game Dungeon Hunter3 ko nhỉ chỉ e với :p chjk rùi h` mìh đang xài 5.0.1 hjx k bjk có hack dc k nữa 😔
Mình sài i4 5.0.1 lên app down DH 3 phiên bản 1.1.1 về xong lên cydia down DH 3 DLC phiên bản tương thích 1.1.1 về. Vô game vẫn không thấy tiền , gem, chìa khóa gì hết. làm mấy lần không được nản luôn. không biết có còn thủ thuật nào khác nữa không? Có bác nào hack bằng cách này thành công giúp em với.
:p thank bác nhìu
Ipod gen 3 8g có chiến đc ko

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019