Dungeon Hunter 3 - Siêu phẩm ARPG - Gameloft

vodanhdt91
5/2/2012 11:2Phản hồi: 55
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Biron
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vào gamelord thì mất 15k. Co thay up bản cho 81 đâu
game này hay nè , chơi trên 87 không hề giựt 😁
caodang04
ĐẠI BÀNG
12 năm
có game mới cho bb là zui rồi, mấy bác ngon thì kiếm game cho bb mà up lên đi, có cơm cho ăn là mừng rồi mà còn chê thế này thế nọ! haizzzzzzzzzzzzzzzzz
người ta up game cho chơi! ko chơi thì biến, đừng có ở đây mà nói cái giọng đó. có tiền đi mà mua máy chơi game mà chơi! túm lại ko thix thì đi chổ khác cho ngta còn có tinh thần up tiếp j cộng đồng BB
Có 480x320 ko bạn hiền ơi ................?
Thôi. Anh em đừng đấu đá nhau làm gi cho mệt. Mình nói vài câu nhé.
1. Game này là game do RIM làm và bán ra để thích ứng với từng dòng game nên chuyện đồ họa thế nào, gameplay hay dở thế nào không phải là lỗi của các bạn mua game và share game. -> đề nghị ae quăng tạ đúng người nhé.
2. Game nào cũng có người thích -> khen, người không thích -> chê. Vì vậy ae đều không có lỗi gì khi phát biểu ý kiến của mình. Nhưng bản thân mình hi vọng các bber không nên nói quá khó nghe gây bức xúc không cần thiết. Các bạn nói như vậy thì RIM có sửa game cho các bạn không? Người chịu trận toàn anh em trong diễn đàn vì chính họ là người phải nghe các bạn comment. Hix
3. Tổng kết về game theo mình : BLACK BERRY đời cao thi game chơi hay hơn BLACK BERRY đời thấp. Còn chuyện cao thấp thế nào thì tuỳ cảm nhận từng bber.

- cám ơn các bạn đã đọc tin này -
ksl0v3
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao thấy support bold 9k mà ko có bản cho màn hình 480*320 vậy @@
Nếu bạn sở hữu Bold 9k thì bạn có thể mua trên gameloft với 15k.Link mình đã viết tại #1. Hiện chưa có ai share game này cả.

link cho bold 9k đây. anh em tự chế lại cod theo ý muốn để cài nhé, thích jad thì tạo jad, thích alx thì tạo alx nhé. còn ảnh ở trên là chụp từ 9k ra đó.

http://www.mediafire.com/?iwwq5cndavkld0x
Cám ơn bạn nhé. Xin phép đưa file lên #1

---------- Post added at 11:29 PM ---------- Previous post was at 11:27 PM ----------

Mà không hiểu sao mình không download được file cod tiếng việt được nhỉ... @congnvct có thể chỉ giúp mình được không?
mình mua từ wap của viettel :| mất 15k,
Các bác ơi cho e hỏi. Trò này chơi trên 8700 thế nào ? Có mượt không ? Nội dung hay không ? Chơi có nhanh về nc' không ? E phải hỏi kĩ chút vì đang onl Black Berry. Máy tính lại hỏng. Bất tiện quá.
minh cai tren storm thi ko choi duoc ban a.😔(
mong ban up cho ban cho storm.nhin hinh ma them` qua.
@lamhugo9x 15.000 vnd. Bạn muốn mua thì mình hướng dẫn!
huong dan cu the di ban
@lamhugo9x Bạn click vào link gameloft mình ghi ở #1 ấy. Rồi chọn mua 15.000 vnd. chọn loại máy blackberry của bạn rồi thanh toán qua 8780 (nt thì phải). Lấy link và download về thôi! Có hàng thì post lên cho anh em nhé bạn. 😁
gacon87
ĐẠI BÀNG
12 năm
tìm mãi chẳng thấy chữ cảm ơn đâu cảm ơn bác nhiều 😁
trong thoi gian som nhat se co hang cho ae storm
Có bản cho 81 không các bác. Em cảm ơn nhiều.
@blackberry_8830 15.000 vnd. Bạn mua thì mình sẽ hướng dẫn!
em dùng con 8700 đang hí hửng định cài nhưng mà nghe các bác trên bảo chơi trên 87 đồ họa xấu 😔
em test trên máy ảo 8700 lỗi acauti104
trò này giật lém, chơi trên 89 giật đùng đùng
Sao minh mua cho bb8100 no gui minh link GAMELOFT: http://gloft.co/cf77c812 ma minh vao down tren dt lun thi no bao support content j do la sao ban
game hay 😁 minh lv 100 phap su nek co ai choi thi them ban tai khoan msbibi nha moi ng
Va cho e hoi~ them choi cai nay oline la choi nhu the nao vay can co wifi hay la 3G la dc moi ng chj~ giao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019