[E3 2012] Sony đổi tên PlayStation Suite thành PlayStation Mobile, smartphone HTC sẽ có PlayStation

Duy Luân
5/6/2012 2:24Phản hồi: 80
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vodanh_95
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói thật thì mình thấy nó cũng ko khả quan cho lắm, làm tăng giá thành sản phẩm. Có phải ai cũng thích cầm cái ĐT chơi games đâu.
Nó sẽ giống như vụ âm thanh Beast của HTC thôi, thêm vào kinh doanh còn giảm đi.
@vodanh_95 Có Lẻ chưa thấy (ngoài đời thật), chưa cầm và chắc là chưa được trải nghiệm game với HTC One X, còn nghe nhạc với One X ???????????
vodanh_95
ĐẠI BÀNG
12 năm
@motkhong Chưa cầm nhưng nhận định ko sai đâu bác.
Nội dung games chơi được trên One X còn thua trên iOS, iOS còn có một số game độc quyền mà android nói chung ko có, nhà phát triển games cũng chú trọng vào iOS hơn vì nó đem lại nhiều lợi nhuận hơn. Nói về trải nghiệm thì tuỳ từng Games trên hệ phần cứng và phần mềm khác nhau cho trải nghiệm khác nhau. Và bác có chắc rằng cái playstation mobile này có thể đối chọi với iOS mảng game, mình thì ko nghĩ như vậy.
Còn về âm thanh rõ ràng là bước đi sai lầm. Như mấy dòng 2011 kèm tai nghe beast sau đến năm 2012 có cho thêm tai nghe vào đâu, chỉ còn âm thanh beast mà thực sự đó là phần mềm hệ thống. Vả lại đâu phải ai cũng thích nghe beast đâu, có người thích Sennheiser hơn thì sao. Âm thanh vs tai nghe đáng nhẽ chỉ là tuỳ chọn với máy chứ ko thể là mặc định được, một số người như mình ko có nhu cầu cao về âm nhạc thì tai nghe chỉ làm tăng giá sản phẩm vô ích với mình thôi.
chưa nhắc đến S3 nhỉ..cùng hàng khủng như One X mà?
julken
TÍCH CỰC
12 năm
@Sr_9x Đây là hợp tác giữa sony và HTC, đâu liên quan tới Samsung đâu mà bác lôi s3 vào?
Mặc dù cũng cầm s2, nhưng em ko thích design con s3 này, mặt sau trông ngộ quá.
cuongnqbk
ĐẠI BÀNG
12 năm
lại có thêm 1 lý do để mà chọn 1x thay vì s3! 😃
ko quan tâm
lnq2510
ĐẠI BÀNG
12 năm
cứ đà này thì HTC nâng tầm giải trí nghe nhạc, game...cho người dùng quá tuyệt
ko thể tuyệt vời hơn ^^
anhkiller
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hi vọng dự án sớm được triển khai!
nang that là dep
Thông tin quá hay...........
để độc quyền mới hay chứ sony 😁
Sony bắt tay HTC chống lại SS 😆
n3_bmt
TÍCH CỰC
12 năm
Ước gì cái htc chacha của mình cũng có 😃
tungjty
TÍCH CỰC
12 năm
Mình thì không quan trọng điều này lắm vì có time đâu mà chơi game 😁

Xin chúc mừng fan Htc vì Htc luôn luôn đáp ứng sự hài lòng của khách hàng 1 cách tốt nhất,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019