Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[E3 2012] Sony đổi tên PlayStation Suite thành PlayStation Mobile, smartphone HTC sẽ có PlayStation

Duy Luân
5/6/2012 2:24Phản hồi: 80
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Like tất cả những gì HTC đang làm, đó là sứ mệnh của mình. 😃
sợ mỗi pin thôi
mong đò họa game vip như nova 3😁
sao htc lại có ps nhỉ
Mình thấy hiện tại game chơi trên android có nhiều game khủng và hay rùi nên nếu ko có playstation thì cũng ko hề làm giảm khả năng chơi game của máy còn nếu có thêm thì càng tuyệt.
hê...mình đg xài one x mà chưa thấy game nào xài hết 4 nhân...hi vọng đây sẽ là tin vui cho 2 cái nhân đg ngủ yên trong máy 😆
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
khi nào đủ tiền mua 1 em đây chời..nghe mà ham ghe luôn á 😔
thích quá....
V2TV2T
TÍCH CỰC
12 năm
HTC pin đã yếu h còn ra gió đây [​IMG]
@V2TV2T cái avar của bác giống 3 con sâu thế 😃
zaiter
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quá ngon
neukoyeuem
ĐẠI BÀNG
12 năm
one X mà có PS thì là số 1 😃
hay quá vừa mới mua cái tay dualshock 3 hê hê
thấy sony phát triển về giải trí mạnh như vậy mà k thành công vs điện thoại nhỉ. về nghe nhạc thì có walkman, chụp ảnh có cybershot, chơi game thì có playstation và màn hình bravia mobile thế mà k hiểu sản phẩm của họ k bán chạy bằng đt của samsung hay là do họ chưa thực sự tích hợp những tính năng giải trí vào một sp cao cấp nhất nhỉ mà theo mình thấy thì thiết kế của sony ăn đứt mấy hãng khác. ngoài ra thì giá cả quá cao khi mới ra mắt cũng là cản trở cho doanh số bán hàng của họ
HacYLang
TÍCH CỰC
12 năm
HTC đi bước này quá hay, PlayStation chạy được trên HTC thì sức cạnh tranh quá mạnh, rồi Nokia sẽ chơi XBox, kiểu này Samsung mệt rồi.
hoaiqua
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chờ khi nào có cho One X của mình thui !
Nghe nhạc Beats
Chụp ảnh ImageSense
Giờ game có PS 😁
hTC thành cỗ máy giải trí đích thực rầu :p
hê hê, mấy con cùi bắp này thì thêm cũng vậy thôi, vì có giả lập rồi mà. Chả có dòng đt nào được ưu ái game như Xplay, game nào mới ra cũng hỗ trợ button,tối ưu cho Xplay hết.
// game ps1 xấu quá, mình down về 1 mớ nhưng chả chơi mấy
xmen533
TÍCH CỰC
12 năm
@phantomcr game giả lập xấu thấy mồ luôn 😕
nếu cái chứng chỉ mà chỉ như cái giả lập thì cần gì phải làm um sùm thế này
mong là đẹp và ngon cỡ ps2 thì thôi rồi má ơi😁
@xmen533 mình convert là chơi thôi bạn à, ko cần giả lập, game xấu với lại khó điều khiển nữa, chỉ có trò YugiOh là được nhất.
apple Hậu Job có chiến lại kg?
kinken2112
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình nghĩ cứ chơi thoải mái, chú nào 2 pin thì khỏi nghĩ, cứ hết là sạc hết là sạc, đừng lo khoản chai pin
Nếu là mình, mình sạc đầy 2 cục, lúc nào xác định chơi game 1>2 tiếng thì nhét cục kia vào, chơi bét nhè rồi quang ra ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019