E71 bị lỗi khi xem video trên youtube

vubradbecks
17/8/2011 23:37Phản hồi: 25
Máy em lúc trước vẫn vào wifi xem clip trên youtube ngon lành. Nhưng ko hiểu sao dạo này cứ mỗi lần xem là nó báo lỗi unable to connect to server. connection timeout Có bác nào biết cách khắc phục không ạ. Em xin cảm ơn lắm lắm T.T
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ToNy_
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không có kết nối đến sever nè bác .
Là sao bác ?! Có cách trị không ạ? Anh em dùng Iphone4, wifi ở nhà vẫn vào youtube xem bình thường. Mỗi cái E71 của e bị trục trặc thế thôi. Mà trước đó em E71 này vẫn vào chiến wifi ở nhà chiến bình thường mà T__T
làm theo hướng dẫn là xem được youtube bằng wifi http://www.mediafire.com/?0gvbu5tump01cb8
nếu mà bạn dùng chương trinh hỗ trợ lướt wed thi không đc là dúng rùi,nếu bạn lên wed mặc định của điện thoại mà cũng không đc thì bạn thử format lai máy xem sao!
Sao lại bảo người ta fomat máy, không phải do máy đâu, tôi cũng đã bị như vậy cả năm trời, cung fomat, up rom, linh tinh cung không được. Cuối cung mới phát hiện ra, chỉ cần chỉnh trên điện thoại một chut là ok ngay>>>http://www.mediafire.com/?0gvbu5tump01cb8
Cám ơn bạn chia sẽ kinh nghiệm để anh em học hỏi
@nhatnamsj mình đã làm thử rồi, cái e63 của mình cứ báo :could not connect ,problem with network connection mà trong khi đó vẫn có mạng
híc.tìm hiểu thêm đi bác.cơ bản là vào cài đặt real player-streaming-network-default access point. Rồi chọn điểm kết nối wifi.sau đó khởi động lại. Mà khuyên bác nên dùng phần mềm youtube để xem sẽ không bị lỗi như thế.dùng trình duyệt youtube mặc định bị là phải
han hê in
ĐẠI BÀNG
11 năm
con vợ n96 của em mới bị giống chủ thớt.wifi hay 3g tất cả cũng không xem được. Chủ thớt chữa được chưa? cho em xin viên thuốc giải.
@han hê in nếu bạn không xem được bằng 3g thi vào RealPlayer trên máy rồi vào phần cài đặt chọn luồng >> mạng >> điểm truy cập mặc định thì chọn mạng của bạn đang dùng la ok. còn wifi thi tùy theo modem. nếu không xem được bằng wifi thì làm theo hướng dẫn ở link mediafire.
@toanthao Chinh lai cai mang xem duoc lien ak
tiện thể các bác cho em hỏi luôn...con E71 cuả em cũng không xem đc youtube...nhưng chỉ k xem đc bên e thôu...sáng nay e xang thang em ở bên dh công ngiệp chơi thi xem ngon lành..chiêù nay vê bên e xem laị ko xem dc.. E ở bên dh mỏ...vào youtobe nó báo cân ket nối may chu xong em kết nối..xong nó hiện lên chữ đang nạp mà k nạp đc..
@hopbg trước mình cũng bị như vậy, đến cty thì xem ngon lành, về nhà dùng mạng nha minh thì ko dc. ban cứ làm theo cái link kia la được
@toanthao làm rồi mà không đc bạn à 😔(
@hopbg Bạn nói rõ xem không xem được như thế nào, có xem được bằng 3g không?
@toanthao Không bạn à.. Nó lên chữ đang nạp mà ko nạp đc..lúc ở bên đh công ngiệp mình vẫn xem bằng 3g ngon lành mà
han hê in
ĐẠI BÀNG
11 năm
kô dc. 0% mai. Mặc dù chỉnh sửa hết rùi.
nếu xem bằng web mặc định của máy thì phải chỉnh thêm cái realplayer, còm xem bằng youtube của máy thì thay đổi kết nối bằng wifi
bạn chịu khó mày mò là xem được ngay thôi, cái E71 của thằng em vợ mình trước cung bị như thế, nó kêu um tỏi, giờ xem fefe
dạo này youtube bị thế hay sao ấy. e63 cũng bị đây. xem bằng phần mềm thì vẫn được như bình thường
mình cũng bị jong bạn hopgb ak .nản wa
@chienpk1994 xem bằng 3g thi dễ thôi, bạn vào realplayer trên máy >> lựa trọn>> cài đặt>>luồng>>mạng>>Điểm truy cập mặc định thì bạn trọn cái mạng điện thoại đang dùng (vD minh dung vina thì chọn Vina GPRS).
Cứu em với e71 của em hồi h em xài youtube đã cài đặt trong máy xem bình thường nhưng dạo gần đây nó lại báo lỗi Could not connect.Problem with network connection và không xem được mọi người có cách nào để xem bình thường như lúc trước được không chỉ em với em cảm ơn luôn ạ
Hết hỗ trợ

Send from my Iphone 6s plus
Cái điện thoại nokia e71 của mình sao mình dc xem youtube.Bạn nào biết chỉ mình với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019