Em cần các Pro cứu giúp, em đạng bị theo dõi bằng định vị!!!!

thangpro.soc.vn
4/7/2012 5:34Phản hồi: 209
209 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu thích bạn có thể kiện cô ấy tội lạm dụng chức quyền,xâm phạm đời tư cá nhân, hay xâm nhập thông tin cá nhân bấc hợp pháp hay trái phép,...
Còn chứng cứ nếu đúng là cô ấy dùng máy của CA thì đã định vị ai hay lấy thông tin gì điều được lưu trong nhật kí định vị, hay lịch sử...
@kakavl2010 Bác kêu tôi kiện người yêu của mình 😕

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
@thangpro.soc.vn
1. Đăng ký chế độ chuyển hướng cuộc gọi cho số bị theo dõi
2. Dùng một số mới, máy mới
3. Chuyển hướng cuộc goi từ số bị theo dõi vào số mới
5. Để số bị theo dõi lại cơ quan
Sẽ hạn chế được phần nào trong việc di chuyển
Đỗi số thì nói làm gì, đổi số sao được chứ khi bác đang dùng số làm ăn,mà đã là làm ăn thi phai mag theo người. Đỗi số rồi liên lạc nói làm sao với cô ta, chỉ cần biết số là bị thôi.
Còn chuyện định vị thì các bác còn wên một điều là phần mềm gián điệp có chức năng tự bật GPS. Bởi nếu bị cài phần mềm thì tắt GPS cũng vô ích.
Tôi ở đây là bị theo dõi wa nhà mạng và trạm bts rồi. Tôi chịu thua rồi. Xài cùi bắp cũng vậy thôi. Thử rồi mấy bác ah.

đơn giản nhất là bạn format điện thoại đi là ok ngay,chẵng có gì fai rùm beng
insoul
TÍCH CỰC
12 năm
chỉ cần biết số dt, ở đâu cũng tra ra được bạn đang ở đâu. Thế nên đổi dt là ko giải quyết được vấn đề.
Có 1 phương pháp là bạn dùng hệ thống điện thoại vệ tinh, roaming khi nói chuyện. (hehe, cái này có tiền mới chơi dc nha =)) )
@insoul Cái này chắc cỡ thằng Cường Đola mới chơi nổi quá. Tôi chịu..😁
với dt họ định vị bạn bằng cell ID,tôi có quen người làm quản lý các trạm viettel,họ nói tất cả các cuộc gọi,tin nhắn v.v. đều dc lưu lại.Khi cần họ đều có thể tra ra kể cả các cuộc nói chuyện của bạn.Bên công an họ có phòng chuyên về việc đó.Nói chung khó mà thoát dc dù bạn có dùng sim km thì cũng tra ra ngay.VD bạn dùng sim số 123456 gọi cho bạn bè thì nhưng người bạn đó trước đay bạn vần dùng sim cũ để gọi họ thống kê lại là ra cái sim 123456 cũng với sim chính của bạn đều gọi cho số đó suy ra chính là bạn,khó thoát.Còn vụ theo dõi máy tính thì tôi làm thường xuyên ko dung keylog gì đâu mà đòi quét virut.Trước tiên cài pm hamachi cho kết nối vào mạng bạn tạo sẵn để có IP,vào mscofig bỏ cái giao diện ko cho chạy nữa thế là ko ai thấy,cài tiếp pm Remote Desktop Control ở chế độ ẩn và trạng thái clien chạy cùng win sau đó dùng ccleaner để xoá bỏ sự hiện diện trong mục gỡ bỏ chương trình đi,trong programm file cũng xoá đi thế là giờ tha hồ theo dõi,các pm quét virut ko nhận dien gì đâu vì đay ko phải là virut(nhớ tắt tường lửa)
chip_m
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thế bác viết lên đây nhờ anh em giúp mà ko sợ bị phát hiện ạ? 😁
nhân tiện nói thêm bất cứ sim nào mới lắp vào cái máy bạn đã từng lắp cái sim chính đều có thẻ bị phát hiện đó là bạn vì nó sẽ gửi IME máy về tổng đài đó nhé
oài.em len lỏi vào đây xin phép các bác đc bon chen vài lời ạ.
xét về công nghệ thì em cũng chỉ là dạng gà vịt vào tinhte để học hỏi thêm nên không có phương án hữu hiệu để tư vấn cho bác
nên em chỉ có thể xét trên phương diện xã hội để tư vấn cho bác thôi ạ.

theo những gì bác kể thì bạn gái bác trong hình dung của em thế này ạ:cao ráo,xinh đẹp,giàu có,bố mẹ có địa vị xã hội cao(làm trong ngành CA chắc người ta cũng phải xét lý lịch kĩ lắm) và đặc biệt cô này chỉ số IQ cũng thuộc dạng nhớn đấy ạ
=>
+)nếu ta sở hữu mẫu người như thế này thì mọi chuyện thật tuyệt vời không có gì để nói
+)nếu ta bị mẫu người này sở hữu thì sẽ..cũng rất tuyệt vời bởi vì trên thế gian này không nhiều người cùng lúc có đc 2người mẹ cả
=>bác sẽ có cho mình câu trả lời sau khi tự hỏi ta đang làm chủ hay đang bị người khác làm chủ?ta đang yêu hay đang bị yêu?

xinh+chân dài+măng tơ?->về làng quê bây giờ cả đống.đại đa số thế hệ lai F1 từ 9x trở đi đều ngon hơn thế hệ trước:rolleyes:

hi vọng là sau khi suy xét kĩ vấn đề đc mất bác sẽ có quyết định cuối cùng của riêng mình

núi cao thì mặc núi cao
ta cao hơn núi vì ta yêu nàng
....
núi cao thì mặc núi cao
nếu mà cao quá..thì ta không trèo:p

ruột thừa là 1 bộ fận của cơ thể thật.nhưng nếu nó gây đau đớn thì fải cắt vì 1 cơ thể khỏe mạnh bác ạ

Sent from my LG-F160L using Tinhte.vn
dùng đt đen trắng ý, theo dõi đằg trời.......
Máy đen trắng bạn có nhận được cuộc gọi và tin nhắn không,nếu nhà mạng không biết bạn ở đâu tại sao họ lại gủi tín hiệu đến cho bạn được,bạn nghĩ lại xem,tóm lại đừng dùng điện thoại nữa là được bạn à
cai phan men bao mat:netqin mobi thu xem,mjnh dung ok lam va tinh bao mat cua no cung tuong doi tot.tim hieu them tren dd nhe!

Sent from my MT11i using Tinhte.vn
Ui đến là sợ quá. E mới đem câu ch của bác kể vs mấy thằng bẹn. Bác bít sao k. Đứa thì nói gấu nó ở Interpol, đứa thì gấu ở CIA, đứa thì FBI, bla...bla bla. Bác vẫn còn đg sốg, k fai xoắn. Cứ ăn no ngủ kỹ là dc r. E chém tí thôi nhá 😆

Sent from my LT18i using Tinhte.vn
@August Brill Bạn bác nói đúng! Interpol !

viettinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em xin lỗi , các pác có chém gió hay k em k biết nhưng em cũng thấy man mát. Nếu chuyện như bác nói thì em xin nói thế này.
1, Chi phí để theo dõi bác đến từng cm như thế cũng phải cỡ Cường đola mới chơi dc.
2, Con nái nàh bác bị rảnh hơi hay bị ...
3, Kiện nhà mạng vì tiết lộ thông tin cá nhân , nếu nhà mạng nói bên CA yêu cầu, thì phang luôn CA, tiu làm ji mà theo dõi, xâm phạm đời tư, CA mà cũng phạm luật à, VL.
4, Cái trụ sở nơi con nái nhà bác làm việc cũng chả ra cái quái ji, việc theo dõi như thế phải có hồ sơ , giấy tờ, phục vụ mục đích to lớn như tội phạm, chính trị, chứ k phải dành cho cá nhân, tư lợi cá nhân.
5, Sống phải có lấy 1 chút tự do, trường hợp của bác là em hay là người khác thì họ cũng xuất con nái đó rồi.
6, Bác cứ hay đùa, em cũng thấy mát mặt, bác la oai oái , kêu nọ kêu kia, nhưng bác chả dám làm ji, để em, bác cho em cái họ tên, telephone, add cơ quan, em làm cho con nái nhà bác hết theo dõi dc bác luôn. ;)
@viettinh Bác kô chịu đọc các bình luận của người có hiểu biết trc khi cm. Giờ tôi kô cần ai giúp nữa cả close!

@viettinh like bác này fát.đồng ý với bác..mái mà bướng thì = next dù có là vàng mười ạ😕

@thangpro.soc.vn hi,bác dùng i9100g thì bị là đương nhiên rồi..bác sài android thì vụ theo dõi này người ta làm quá dễ mà..cứ gì fải BCA đâu ạ

@thangpro.soc.vn Khả năng bạn gái chủ top biết và vào bình luận này rồi =))
Bác cứ chém thôi Em là em cài lại win đổi mail đổi yahoo chuyển cuộc gọi cũng như tin nhắn qua số khác hehe.
chimsenha
ĐẠI BÀNG
12 năm
công nhận là bạn gái of bạn giỏi thật!nhưng có giỏi đến mấy thì kũng ko bít được bạn đi 1mình hay đi cùng ai,đang ở trong nhà nghỉ hay trong nhà trọ 😁
3DNo10
ĐẠI BÀNG
12 năm
như phim hành động ấy nhỉ :X
Thích nhỉ, không bít mình có thể làm thế không hay chỉ có CA thôi??!
insoul
TÍCH CỰC
12 năm
@Nagaikawa rất tiếc là ko, bạn ko đủ công cụ để làm
chỉ cần biết số dt, ở đâu cũng tra ra được bạn đang ở đâu. Thế nên đổi dt là ko giải quyết được vấn đề.
Có 1 phương pháp là bạn dùng hệ thống điện thoại vệ tinh, roaming khi nói chuyện. (hehe, cái này có tiền mới chơi dc nha =)) )
hihihihi
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao phải khổ thế,gọi gấu ra nói thẳng vào mặt,còn muốn iu nhau thì bỏ cái kiểu đó đi.A cần bạn gái để quan tâm chia sẻ,chứ a ko cần mẹ trẻ và quản giáo tù.yêu thì phải tin nhau,còn ko tin tưởng thì bb cho nhanh,a có muốn làm gì thì e có theo dõi hay ko cũng thế,tốt nhất cái trò đó nên dừng lại.
Chứ đổi sim với mọi cái khác chỉ là nhất thời,chẳng giải quyết tận gốc được,nó làm ở đâu thì làm chứ,1 ngày còn là gấu của mình ,thì ngày đó phải tôn trọng mình
@hihihihi like bác này fát.cùng quan điểm với bác..nếu là em thì em sẽ giải tán ngay nếu cần😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019