em không lập được nick trên app store

24/11/2010 7:1Phản hồi: 71
chào các bác,các bác ơi,em không thể nào mà lập được nick trên app-store ạ
chắc tại em quá đần độn
có ai trong diễn đàn lập hộ e 1 cái nick trên app-store được không ạ?
hoặc là ai có nick nào thừa cho em mượn cũng được
em rất cảm ơn ạ
ai có lòng hảo tâm cho em thì sent vào nick này hộ em: anhyeuem_beyeu_06[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
em xin chân thành cảm ơn ạ
71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xmen94
TÍCH CỰC
13 năm
Của em đây....đựng tự đánh giá bản thân mình như vậy nhé..........lúc trước mình cũng vậy gà lắm :rolleyes:
anhyeuem_beyeu_06[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
Pass mình gửi wa mail cho bạn rồi
nhớ vô mail cick hoặc id trên apple nhé
chúc vui
@xmen94 ban cho minh dung ke nick apple dc ko. tao nick kho qa ban ah, gui cho minh nhe vinh020891@yahoo.com.vn
xmen94
TÍCH CỰC
11 năm
@nguyen phu vinh tạo nich Gmail.com..sẽ nhanh hơn nhé bạn
chúc vui
Thật ra cái này cũng ko tới nỗi đần độn gì đâu bạn à, nhiều người cũng ko tạo đc lắm đấy 😁
xmen94
TÍCH CỰC
13 năm
lúc trước thì khó....giờ thì dễ làm mà.....các bạn có thể xem chi tiết tạo 4rum tinhte nhiều bạn đã hướng dẫn rồi.....đa phần là thấy rất tỷ mỹ....ai ai cũng sẽ làm được
có thể do newmenber mới đụng đến mới thấy khó khăn vậy thôi
chúc vui
Chưa chắc đâu bác, còn hên xui nữa đó, nhiều khi bác chọn none phần credit nó vẫn báo là card của bác ko đc chấp nhận, mặc dù bác ko ngừng lại ở bước đó quá lâu luôn đấy ... vẫn còn íu tố hên xui =))
@xmen94 Bác ơi tạo hộ em cái nick ạ. llvllr1st@gmail.com giúp em với bác ạ...
bác xmen94 ơi lập giùm em 1 cái với, em cố gắng mãi, làm theo đúng hướng dẫn mà nó cứ báo "Your credit was declined"
email của em là : hongthy195[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
Cám ơn bác nhiều nhé.
mình chỉ cho tự làm cho dể.lý do bạn bỉ hỏi C CARD là tại ban ko bấm vào 1 app free trước khi tạo acc.nếu bấm vào 1 app free trước thì líc điền thông tin c card thì có chủ none.bấm vào chử none là ko bỉ hỏi nữa.sao đó điền thông tin tên địa chỉ là xong thôi ^_^
xmen94
TÍCH CỰC
13 năm
sao phải lại hên xui............chuyện này mình chưa biết.........1 ngày mình vẫn làm 3 cái acc bình thường mà bạn...

---------- Post added at 05:33 PM ---------- Previous post was at 05:28 PM ----------

hongthy195[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
pass mình gữi wa maill cho bạn rồi đó
chúc vui

---------- Post added at 05:36 PM ---------- Previous post was at 05:33 PM ----------

P/S :: Xin mấy pro thông cảm nhé mình không có ý đinh làm dùm acc các pro...vì top này không đề cập vấn đề này......2 bạn trên lỡ up nên mình làm dùm 2 pro trên thôi
Xin Thông Cảm
KevinXXX
TÍCH CỰC
13 năm
Ờ cái vụ hên xui em xác nhận là có thật đó, nếu IP bác nào có tiền sử JB mà vào update thì thường bị xui lắm, dù mấy bác chọn None đi nữa nó cũng báo là card không đúng =)) thế mới ác chứ. Có người nói là do bác điền sai nhiều lần hoặc ngưng lại ở phần nào lâu quá nên bị, nhưng em cảm giác thấy là nó có vẻ hên xui, nhiều khi mình điền đúng và next pặc pặc thế mà nó vẫn báo là card bị xì tin...
http://www.tinhte.vn/hoi-dap-chia-se-kinh-nghiem-423/dang-ky-account-free-tren-itune-tu-toi-z-416114/ <<< bên chủ đề này cũng có đề cập về vấn đề chọn None mà báo là card sai nè ... Cho nên cái vụ hên xui là có chứ ko phải ko đâu á 😁
xmen94
TÍCH CỰC
13 năm
Mình làm vẫn được.....lúc trước mình cũng hay bị lắm.........up itune lên mới và làm thanh thạo chúc minh thấy vẫn ok
du sao cũng thanks pro
lap dum e mot nick apps

nho may pro giup e gai mot nick apps nhe <BR>nick e la nhi311<BR>cam on pro
xmen94
TÍCH CỰC
13 năm
hix hix,,,,,bạn nói rõ nhé mìn ko hiễu
nick apps là nick itune hả ....?
<BR>nick e la nhi311<BR> cái gì đây ......../
chúc vui

---------- Post added at 05:15 PM ---------- Previous post was at 05:14 PM ----------

.......[MENTION=91832]...[/MENTION]...com....
chính xác vô
mình lập dc nick rồi nhưng theo hướng dẫn mình lấy địa chỉ ơ Mỹ. giờ vô App store việt nam thi ko donw dc. ko biết như thế nào nữa.
P/s mình mới nghich Ipag dc mấy hôm đang mày mò tìm hiểu, mong các bạn chỉ giúp mình.
Thấy mọi người ai cũng làm được nik cho mình. vậy mà tôi thì bó tay . lập cái nào cung thành công nhưng tới phần xác nhận email thì stop. nãn quá ai có nik nào thừa cho tôi với.
xmen94
TÍCH CỰC
13 năm
bạn lập 1 nick maill đi mình làm dum cho 1 cái...đừng nản
chúc vui
Hjx em cũng là newbie gặp vấn đề tương tự mo` mãi không ra đâu cảT.T Cảm phiền các bác Xmen94 xuống tay giúp e . E xjn chân thành cám ơn 😁
njckYh : sh_noo1@yahoo.com
ID : sh_noo1@yahoo.com
password : ABcd1234
vào mail của bạn thấy 1 cái mail của apple gời đến sao đó bấm vào và điền mail và pas mình gởi rồi active sao đó mới xài dc
e lap hoai` ma` cung ko lap^. duoc cac' anh chi nao` co' the^ tao giup e duoc ko neu duoc zay e cam on nhieu cac anh chi
nick e: goi113_bathet_mayanhdamdang@yahoo.com
e xin chan thanh cam on nha
xmen94
TÍCH CỰC
13 năm
ihihihihihi
lẹ nhỉ
chúc vui

---------- Post added at 12:50 PM ---------- Previous post was at 12:47 PM ----------

vào check mail nhé bạn
pass : qweASD123
chúc vui
@xmen94
giúp mình tạo 1 cái acc nhé, mình làm hoài mà vân không được, nick: ntn500@yahoo.com
Thanks ....!
giúp mình tạo 1 acc nhé, mình làm hoài mà apple gửi cái mail không có phần kích hoạt nên không làm được rồi, mail: nts1982@yahoo.com
Thanks
Mình cũng mới sử dụng IPAD, lò mò lập nick apple store hoài mà vẫn không được. Bạn nào dành chút thời gian giúp mình nhé.
Cám ơn nhiều.
Mail : leviettung[MENTION=212724]hot[/MENTION]mail.com
Giúp mình lập acc với nhé. Mình lập mãi ko được. nick mình là nova_ita@yahoo.com. thank bạn
thanks bạn trước 😃 ajonomoto@gmail.com
Ai giúp em tạo 1 tk với em tạo đến phần đặt pass nó toàn báo lỗi.
cun_xinh511@yahoo.com.
Em xin cảm ơn ạ.
khason
CAO CẤP
12 năm
Pass phải vừa có chữ vừa có số, chữ phải có ít nhất 1 chữ hoa
bác nào giúp em với em lập mấy cái nick nhưng cứ đến phần nó gửi mail cho mình thì chả thấy đâu. nick em là vienthonghaiphong@gmail.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019