Em muốn hỏi về kiếng chiếu hậu Rizoma Tomok zin & fake tại Sài Gòn?

trinhkimhung
4/3/2013 3:49Phản hồi: 87
Em muốn hỏi về kiếng chiếu hậu Rizoma Tomok zin & fake tại Sài Gòn?
Em muốn biết nơi bán, giá cả và những thông tin về gương chiếu hậu Rizoma cả hàng hiệu và hàng lô 😁 Mong các bác thảo luận giúp em ! images.jpg

87 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hàng hiệu hình như là khoảng 2 triệu, tầm đó thì mình có thể xài đc nhưng mà sợ dựng xe ở ngoài nó bẻ là ăn cám nên em muốn hỏi mấy bác chỗ bán hàng lô cũng đc, lỡ nó có bẻ đỡ tiếc 😁
Kiếng lô có 2 loại fake1 và fake2 loại 1 đẹp giống zin giá 400 k cặp và lô 2 65k 1 cái nếu ở sg ra tân thành q5 đầy ra đó bạn ơi
@Phuc bo Ban cho minh đia chi dc hok...zi cho mjh hoi fake gj zin chj khac chatlieu..còn kiếng thi nhin ro như nhau ha.mjh co 1caj hk bjk fake hk.ma chay xe rung là hk the nhjn đăg sau dc.mjh cug hk co tien.nen mua fake.nhug chi sơ.chay xe rung.la hok nhjn đc..tks
loại màu đen thì sao bạn ?
@trinhkimhung Lô 65k chỉ có 2 màu đen và đỏ.còn hàng fake 1 chỉ thấy có màu trắng nhôm thôi 400k 1 cặp luôn.ko biết bây giờ có mấy màu khác ko nửa cứ ra xem
Đây màu đen 65k khỏi sợ mất trộm
@Phuc bo click của bac đep ah, mua nhiu the bac
@Phuc bo Phiền bác cho e xin cái địa chỉ shop mai e ra hốt ạ. Thks bác nhiều
wtf9999
CAO CẤP
8 năm
@Hoàng.Anh.Tuấn Loại đó là fake mấy luôn rồi nhìn nó sơn nhám kìa xấu, còn fake 1 là nhôm xi rất đẹp y chang xịn , mua giá 400k/1 cặp, ở cửa hàng thì 550k ,mua loại đầu búa mới ra đẹp hơn và nhìn rõ hơn, ngắn gọn hơn nữa.

có ai biết chỗ ở Hà Nội bán giá 400k/1cặp và 65k như bạn ở trên nói ko ? mình ra 1cửa hàng ở phố Huế ng ta nói 750k/1cặp fake1...
minhduc89tn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tuananhjp1 Hà nội thì shopphukienxe.com

Sent from my S22 using Tinhte.vn mobile app
ducdl2
TÍCH CỰC
11 năm
Cặp kiếng đó đúng hàng xịn bạn có thể ghé Trung Thu shop hoặc Đại hoàng gia ở Ký con giá em nó khoảng 9tr mấy một cặp
@ducdl2 Ko đến giá đó đâu bạn!tuỳ theo kiểu và hàng như thế nào đa số về Việt Nam là hàng thường ko có hàng xịn đâu,như cặp kính tomoro kia nếu hết giá ở vn chỉ có 2tr4-2tr5 thôi đa số gắn cặp 1tr2 là nhiều
ducdl2
TÍCH CỰC
11 năm
@Phuc bo Bác mua đc đâu hàng xịn giá đó mua dùm mình chục cặp? Hình bác chủ up trên đó cặp đó trung thu shop là đại lý phân phối của Rizoma bán hơn 4tr một cái,còn hai cái tay thắng màu vàng đó là hơn 10tr một cặp đó
@ducdl2 tụi nó bán hàng nói bao nhieu cũng dc,nếu bạn đả từng gắn vào xe cái 4tr thì mình ko nói.🆒 bản thân mình chưa thấy xe nào từ sh trở xuóng gắn cả;)trừ mấy chiec moto mình ko biết
@Phuc bo Ra Đại Hoàng Gia hỏi là biết chứ gì...kkk
kính xe máy zin mà mắc như kính oto vậy
@nguyenlinh88 Hàng này bên nước Ý, hàng đẹp he
ducdl2
TÍCH CỰC
11 năm
Hàng xịn của Italia hàng đểu của thái bác cầm thử sẽ biết tại sao nó mắc.
Gắn cặp Rizoma Tomok bằng kim loại lên ( hình như là nhôm hay inox gì mà sáng bóng ) nhìn xe thấy phê thiệt 😁 mình định gắn lên AB 125
135798642
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái gươg này nhỏ, nhìn thể thao, gắn lên mấy thể loại xe siêu nhân thấy rất hầm hố, còn lên mấy con xe như sh, ab, trông lố nhố thế nào đó 😁, cá nhân thấy xấu :D
@135798642 yes
Con này đẹp vãi, nhất là cặp màu trắng nhôm😔
@mrkel Màu trắng nhôm đẹp nhất với hàng xịn 😁 còn hàng lô thì xài màu đen đc rồi.
Mấy cái này mà gắn cái xịn ở Việt Nam em không yên tâm với đạo chích 😃 Tại cái kiếng Honda ko đc đẹp lắm nên em muốn cá tính thêm tí đó mà mấy bác. nhưng giá cả nó tùm lum quá, chỗ 65k chỗ 250k chỗ 400 chỗ 6 7 800 chỗ 1200k/ cặp .....
DcLee
TÍCH CỰC
11 năm
Sẵn hỏi luôn: nếu dùng kiếng chiếu hậu kiểng thì nguy cơ bị "chó phèn" cắn cao ko các bác????

Sent from my HTC Desire HD A9191 using Tinhte.vn
@DcLee không sao đâu bác, ngoài đường đầy người gắn kìa 😁. không có kiếng còn chưa chết nữa nói chi là gắn đồ kiểng
DcLee
TÍCH CỰC
11 năm
@kiddylan1989 😔 nhà e ở dưới long khánh, chak mấy bác nếu hay đi chơi biết trạm giao thông chó phèn ở phía dầu giây....mấy cái lỗi vặt đó nó cũng éo tha...chuyên nhắm vào xe ng nào đẹp đẹp,nhìn ra vẻ có tiền là quắc vào....thề là mỗi lần e trên sg về nhà là lúc nào cũng lo khi đi ngang đây. Muốn xe mình đẹp tí mà ko dám:(

@DcLee Thứ 1: Nó quoắc khi mình có dấu hiệu vi phạm thì mới đúng luật, thứ 2 là nó có thẻ xanh đối với chó vàng, còn Lệnh điều động or Văn bản chỉ đạo của cấp trên đối với chó xanh 😁 Còn kiếng này bạn cứ gắn đủ 2 cái đi nó mà phạt thì lấy dép vứt vào mặt nó, xong rồi cầm biển: Chống người thi hành công vụ cho nó chụp ảnh :p
DcLee
TÍCH CỰC
11 năm
@trinhkimhung Haha bác lại xúi dại e....nói thế chứ bữa nào cũng phải làm cặp kính ẹp ẹp chút, đang me cặp koso fake 120k, chứ chơi hàng chuẩn dễ bị tụi đạo chích vặt quá. Mấy món fake này bác qua chợ tân thành là có đầy, rẻ hơn mấy ông shop bán nhìu.

@kiddylan1989 vẫn bị đó nếu như không đạt chuẩn ví dụ quá nhỏ
có 65k/cái thôi sao, hèn chi dạo này ra đường đi đâu cũng thấy mấy chiếc fu wave đời nào rồi mà cũng gắn 😕
có 65
gắn có cái kính thôi nếu bác chạy đàng hoàng đúng luật thì không sao đâu
DcLee
TÍCH CỰC
11 năm
@kiddylan1989 E chạy thì lúc nào cũng đàng hoàng nhưng chỉ sợ nó quắc vô làm tiền thôi...kì kèo nó tìm cách giam xe nữa thì khổ ( chó phèn chỗ em hơi bị láo) ... Bác nào đi phượt hay đi chơi ngang chỗ trảng bom-dầu giây-long khánh nhớ cẩn thận: bắn tốc độ, bắt xe,..... Đủ mọi loại luôn....
@DcLee bác sợ thì đành chịu thôi, chứ kiếng này nhiều người gắn lắm, mình ở TG nó nhiều như lợn con vậy
@DcLee Chó phèn 60 là láo nhất nước mà 😁 nó chuyên ngồi ị trong lô cao su bắn tốc độ !
cái kiếng nhìn nhỏ xíu ko thấy đường mà sao nhìu người gắn vậy ta nhìn xa sao thấy
@axnman bác nghĩ người ta gắn cái này để thấy đường ak! :p
@mrkel pác đừng nói gắn cho đẹp nha ( đẹp + nguy hiểm , xấu + an toàn )
chứ để làm gì hả pác đi du lịch xa chẵng lẽ dí sát mặt vào dòm chiếu hậu à
@axnman Đi trong khu vực của mình thôi, kiếng hàng zin + tay ga của nó nữa, có tiền thêm tay thắng zin nữa = 1 con xe 😁
leonheart
TÍCH CỰC
11 năm
kiếng này gắn vào mấy xe pkl thì đẹp nhất là nake... chứ xe thường nhìn xấu.
images.jpg tải xuống.jpg images (3).jpg images (2).jpg images (1).jpg

Một số mẫu xe phổ thông xài loại này 😃
ducdl2
TÍCH CỰC
11 năm
Mình dùng loại này đi ở Sài gòn ầm ầm có sao đâu.
@ducdl2 Đẹp 😁 tổng phí cho bộ kiếng, tay cầm, tay thắng là nhiêu bạn ? ở đâu bán ?
ducdl2
TÍCH CỰC
11 năm
@trinhkimhung Cặp kiếng fake 650k,cặp tay thắng Bike 1,2tr,cặp bao tay và gù Rizoma 4,7tr
@ducdl2 Giá hơn chiếc xe mất rồi 😔:eek:
@ducdl2 Bạn mua kính rizoma vuông này chỗ nào, giá cả ra sao z.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019