Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Em muốn hỏi về kiếng chiếu hậu Rizoma Tomok zin & fake tại Sài Gòn?

trinhkimhung
4/3/2013 3:49Phản hồi: 87
87 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mẫu mã thì nhìn cái nào cũng đẹp cả, nhưng chỉ sợ 1 ngày đẹp trời nào đó hugo thổi vào hỏi thăm không biết có bị bắt lỗi gì hay không😔
@Bukit Vẫn đủ 2 kiếng đó thôi, miễn sau vẫn quan sát đc phía sau, để 1 kiếng thì nhiều khi ngứa trym nên nó bắt bẻ thôi !
Chắc các bác chưa nghe danh "chó phèn" miền tây rồi, nhất là Long An, Tiền Giang, Bến Tre, bọn nó đói kinh lắm, đôi khi kiếm hết cớ để phạt mà không được thì nó bắt đầu cạp đến lốp, thắng, kèn xe nữa, anh em nào đi xe cũ thì cũng hơi đau tim với bọn nó.
Đặc điểm là không ăn c... dọc đường, nhưng ăn ở chỗ khác thì rất kinh nhé, có khi kéo cả bầy luôn.
Bác nào không tin thì thử làm 1 chuyến từ TP.HCM về đến Trà Vinh thôi nhé (tốc độ trung bình 50km/h thôi);)
@Bukit Mình dân TG đây, không biết có phải là do bác đen quá hay không mà mình đi đoạn từ bình chánh tới ngã 3 Trung Lương, ngã 3 Trung Lương đi tới Cái Bè chưa gặp trường hợp như bác nói lần nào, mình chạy trung bình 60 -70km/h không đó, lâu rồi thì có lấn tuyến khúc ngã 3 trung lương thì bị phạt hết 100k có biên lai luôn, còn trong Mỹ Tho thì cách đây mấy tháng ông chú mình ở Gò Công vào Mỹ Tho vượt đèn đỏ bị thổi ổng xin đưa tiền để khỏi mắc công đi đóng phạt mà không cho luôn đó bắt phải đi đóng.
@kiddylan1989 uh tui bị mấy lần lần đầu lấn tuyến lần hai chạy đúng tuyến mà tốc độ cao cũng bị hugo kêu pó tay
@axnman chay tới đoạn này thì phải giả nai chạy chậm sát lề ra khỏi bình chánh rồi thì tha hồ phóng 😁
@kiddylan1989 qua vài lần rút kinh nghiệm rồi về quê xong lên tới đoạn đó là 20 km/h cho chắc ăn nó bắt chửi nó lun
Nếu đi xa thì lắp kiếng zin vào, còn đi trong khu vực địa bàn của mình thì chơi cái kiếng này cho nó lạ lạ 😁
Vắng vẻ quá 😁
Tự up :p
Không có bác nào biết địa chỉ bán kính fake ở HN ah? ít tiền mà muốn đẹp xe nên chờ địa chỉ vậy
@icreatmylife Chẳng dại xài hàng zin, chúng bẻ là vỡ mồm !
Em cũng chả ưa gì mấy thằng lưu manh núp áo ngành CA nhưng nói thật ví như các bác để cái xe như lúc xuất xưởng chả thằng ma nào giám bắt lỗi kỹ thuật của xe các cả. mà nói thật các bác đừng buồn vì nhiều người có nhiều lý do khác nhau dẫn đến vi phạm nhưng muốn nhanh gọn nên cứ abc… tạo điều kiện đất sống cho bọn lưu manh thôi nên nói gì thì nói cũng có phần lỗi từ mình. Có bữa trong buổi sáng mà em dính 2 chỗ mà lỗi nào cũng không nhẹ ( vượt đèn đỏ ở cầu phú long, chạy vào đường ngược chiều ở sân bay) nhưng vẫn được các chú em nhắc nhở cho qua do em đóng bài khá đạt. Không phải ai cũng là chó hết đâu các bác, vẫn còn có nhiều chú em đáng yêu lắm đó.
@RC213v
Chuẩn men, con sâu làm rầu nồi canh đó thímm !~!
77hangdao
ĐẠI BÀNG
11 năm
Gương này gắn lên mấy em naked thì đẹp, underbone như Ex thấy chả đẹp
@77hangdao
đúg vậy bạn. lên naked bike rất ngầu, bữa thấy anh kia chạy ngoài đường gắn kiếng này nên thèm hehe
@77hangdao Đôi khi vì thjk cái cặp kiếng nên mua về thôi.😔 ..mà mua về rồi ko lẽ để soi nặn mụn:rolleyes: ?? nên thôi nhà có cái Cub50cc chở lợn cũng ráng gắn vào:rolleyes:
minhduc89tn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hà nội đây shopphukienxe.com

Sent from my S22 using Tinhte.vn mobile app
nguyenw2
ĐẠI BÀNG
10 năm
loại 65k có bên phải luôn ko các bác ? Hay chỉ có bên trái thui o_O
Cho minh hoi loai chieu hau nay voi. Tinh mua hang fake thoi thay ban tren via he q3 . Minh chua co dip vao xem. Co ae nao biet gia k
Gương này màu đen Hà Nội shopphukienxe bán 550k bạn nhé. (mắc hơn nhiều so với Sài Gòn mà chất lượng như nhau)
oainguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ở đâu không biết, chứ Long An và Tiền Giang thì CSGT không bắt bậy xe 2 bánh các bạn ơi.
mấy bố phán như thánh
cặp găn rizoma tomok chính hãng Italia là 4tr8/cặp
hàng fake loại 1 có nước gương đẹp giống zin là 600k/ cặp, đồ fake loại 2 ko chơi
Nếu đi ở sài gòn thì nên mua 1 bên trái thôi cho đỡ quẹt
Còn muốn gọn nhỏ có thể chơi loại kính lắp gù, rất nhỏ gọn
klong1
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thanhsangmobile Topic người ta nói cách đây 2 năm rồi bác ơi, giá cả lúc đó nó khác chứ.
knife2512
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cho mình hỏi làm sao phân biệt được fake 1 với fake 2 vậy. Mình ra quán hỏi họ bảo 420k trong cái họp để lộ hình nhưng ko được bóc ra vì bên trong co hộp xốp trắng phủ giấy bóng kín nữa.
ShadyL
ĐẠI BÀNG
8 năm
từng gắn thử tomok, elise, koso này kia nọ
mấy cái này kiểng là chính, soi chả đc cái j đằng sau, bác chủ ko cần soi thì mua
mà gắn xe phô thông cũng chả đẹp
chạy ex thì kiếng zin cắt ngắn uống cong, còn ko thì kiếng yaz là đúng bài
Em mua cặp kiếng rizoma cũ, mọi người rành xem dùm em đây là kiếng fake hay sao, chẳng thấy chữ gì cả 😃

dat_12i
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hà Nội: kiếng riozma tomok fake 1 giá 310k/cặp. 170k/chiếc. Lh: 0972845025

Em muốn mua kiếng như hình, e lắp cho xe suzuki 125 ở Hà Nội bác nào biết ai bán k ạ,,.... chỉ e vs. Kèm theo cần thêm má phanh đĩa trước của e nó lun ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019