EX 150 vì sao hay gặp nạn hơn 135 ????????

daigia_hp
16/5/2015 7:30Phản hồi: 94
94 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuong642
TÍCH CỰC
9 năm
vụ này căng, nhà mình có con Sirius, kiểu giáng con cào cào, phong thủy gì đây ta? người ta quan niệm biển số thôi, chứ chưa thấy ai quan niệm hình dáng chiếc xe, mấy chiếc nake bike kiểu dáng con quỷ chắc đi sớm quá, mấy anh độ xe nước ngoài toàn chơi quỷ ko :'(
Mấy chục ngàn chiếc đến tay người tiêu dùng thì mấy chiếc tai nạn lát đát này có là gì , mấy bạn làm chuyện ruồi bu kiến đậu xàm ba láp này không thấy kì hã? 😁
tàu lao, cá nhân tui ex 150 max xấu ai chữi chịu
ducthails
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Nh Ựt Đồng ý với bạn. Ex 150 xấu điên xấu đảo, ai cũng chê luôn.
Thế nên mình đã phải làm 1 em về đi cho nó đỡ xấu :v
Bữa chạy ngang long an, có chiếc T135 độ sườn gập đôi lun đó bác:rolleyes:
ê não trâu,mở kênh HTV7 chương trình 60s và xem ẽx135 gặp tai nạn quá trời,mới mấy ngày trước có 2 chiếc ẽx135 đấu đầu,nát bét,chủ nhân nguy kịch giờ ko biết sống hay chết kìa,và còn muôn vàn vụ khác nữa mà tại ex135 ra lâu rồi người ta ko nói đến thôi thằng não à.
Nhờ bạn này nói mà e tìm dc nhìu Cá Mập quá @@ có những con với hoài chưa tới ;)

thánh này chắc lên topic này nhầm ngày không lành và ngồi gõ bàn phím theo hướng phong thủy cũng xấu nên ..... nhận 1 lượng kha khá gạch đá . Xin chia buồn cùng chủ thớt
chỉ là "cá mập" thôi à, thế còn những con "Alien" kawa z1000, ducati, BMW, bla blo bly thì chắc chúng nó sẽ như thế nào??? :v vl linh hồn thánh ăn gì em cúng.
Mới mua chiếc ex 135 mà khoe cả tinh tế topic tình hình hugo thấy ex là thổi nào pro mới đi ex ,rồi cá với chả mập ,ko biết ra đường thế nào mà trong đây như ếch ngồi đáy cống
coi xong, đi ra....ko dám nói gì.
vậy trc khi mua xe có coi ngày, coi màu, coi số khung sườn, về có cũng xe này nọ ko? Mất công ko hạp lại phải bán xe.

Nản với mấy chú tâm linh quá
thqt1b
TÍCH CỰC
9 năm
Đang uống cafe xem xong bài mém phun vô măt thèn bạn. Lão này đang xây nhà hả ta ???.
Một thằng ảo tưởng nhất mà tao từng gặp. Nội cái 2 cái thớt leo núi bằng ex với giao thông bắt mỗi ex vì nó gato thì tao chịu mày rồi. Ko muốn chửi nhưng cái thằng hay THẨM DU như mày thì hãy bỏ tay ra khỏi quần tắt máy tính đi làm gì có ích hơn chút đi.
namvios
ĐẠI BÀNG
9 năm
@enzi0 Mới xem mấy bài cũa nó chê xe Honda, AB thậm tệ nào là nó đi ex pro nên mới bị hugo bắt giờ tới xì candan này.
Đề nghị Admin xóa topic tào lao này là vừa.Thể loại không xe, AHBP giả vờ ta đây có xe rồi chê xe này xe nọ ,khóa mấy acc có những bài viết như vậy cho sạch diễn đàn.
underbone
ĐẠI BÀNG
9 năm
chết men, còn có vụ ngồi trên lưng hổ nữa hả, xe mình nghe người ta đánh giá giống hổ vồ mồi :v
MÌNH CŨNG CÓ 1 EM. Riêng cách nhìn của mình thì. T150 nhìn ngang giống như 1 con chim yến mỏng manh,hiền lành đang bay thẳng cánh:
-Hướng về Trường Sa.
-Đem về lợi nhuận kinh tế cao.
chứ kg pải như Đại bàng hung dữ suốt ngày lo săn mồi sống đâu chủ thớt
Vcc thánh cuồng ex 135 😁

Gửi từ iPad 4 chạy ios 6.1.3
@ForrestGumpR dạo này nhiều thành phần này lắm kiểu rớt đời đau đớn quá nên tự sướng vậy đó. có thánh còn nói mua 135 về độ thành 150 cong hơn nửa kìa hài quá trời luôn.
minsun03
TÍCH CỰC
9 năm
muốn chê xe đời mới khi xe cũ hơn xe mới ở vận hành
vd . chê no5 yếu hơn no4 , xe đắt tiền hơn , tiết kiệm xăng mà phải giảm cc , trong khi honda tăng cc cho ab thành 125 tiết kiệm xăng hơn ...
còn chê xe mới thua xe cũ mà khả năng vận hành của nó hơn đời cũ thì rõ là...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019