Exciter 150 quá xấu

ahoo
27/12/2014 5:18Phản hồi: 283
Exciter 150 quá xấu
Vừa đi qua Nhật Kuong, rẽ vào ngó nghiêng tí. Quá thất võng anh em à!

EX150 như một cô gái chân dài thì EX150 như một bà già quá tuổi, béo gầy không đúng chỗ, cảm giác nó nó giống như anh Honda cải tiến con Dream.

EX135 vẫn quá đẹp, anh em cân nhắc khi nâng cấp nhé!
283 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khanhmr
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xe đẹp quá nhỉ! ;)
tùy .... cơ mà tinhtê dạo này hở tý là lập được topic hay nhỉ .
4 điểm.....Cây pô..... Lốp trước.....Phuoc Trước.... Mặt Nạ.....
ahoo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cuongmm Tất cả đều xấu, pô nhìn quá dài và thô.
khoa125
TÍCH CỰC
9 năm
xe đẹp vậy thôi
lac714
CAO CẤP
9 năm
Đẹp thật, ngầu hơn 135 nhiều.
nhìn bên ngoài tổng thể là nó kg dc đẹp
ahoo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@VuongLoi Chính xác, cảm nhận của bạn rất giống với tôi.
ahoo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cả tổng thể và chi tiết đều xấu, trông như xe tầu.
Nhật kuong đang bán 48 cho mầu vàng đen. Các bạn ra ngó trước rồi hãy quyết định nhé.
thấy nhiều người khen em nó quá cá nhân thấy ko đẹp bằng đời trước
@ahoo Thất bại mà mới ra lại không còn hàng để bán nên tụi 2s và 3s mới có cơ hội nâng giá như vậy àh.
@ahoo K biết sau 2 năm bạn có ghé vô topic nè để xem lại cmt của bạn k 😃
@hoangnguyen0115 Nhục quá lặn luôn rồi bác ơi 😁
@duylinhute Hehe, lâu lâu tìm về quá khứ. M thì vẫn thấy ex150 k thật đẹp lắm nhưng nó vẫn rất thành công.
khanhmr
ĐẠI BÀNG
9 năm
Càng nhìn lại càng đẹp, kiểu như vẻ đẹp hoàn hảo ý ^^!
Con 135 thanh thoát hơn .con nè lại dược công ngệ.giá cũng không đắt.nhưng ai có ex 135 mà bán lên em này thì ko nên.cảm giác xe nữ ko khác mấy đâu.ai chưa mua thì ngon.với mức giá ấy là ổn rùi.mua được đó.nếu có điều kiện thì lên nakebike đi cho sướng.
Đẹp hay không là do con mắt thẩm mỹ của mổi người mình vẫn thích ex135 hơn nhìn 2 con mắt rất dữ nhìn đằng sau rất trường xe
ahoo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@teamteam911 Đường nét của 135 cũng thanh thoát hơn rất nhiều. 150 trông hơi giống Nouvo, cực kỳ xấu!
@ahoo Mình nghĩ 2 cái đều đẹp cái 150 hướng về kiểu moto hơn under nhìn đằng sàu ex 135 đẹp chứ nhìn rất đã
beli0410
TÍCH CỰC
9 năm
Giống 5s và 6 thôi
R lại cũng đầy ex150 như iphone6 thôi :v
Ở đó mà chê

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
lac714
CAO CẤP
9 năm
lúc exciter 2011 mới ra cũng có vài topic y chang thế này =))
ahoo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lac714 Ko phải thiết kế mới nào cũng đúng, Ẽ135 có cả chục năm để hoàn thiên, giống như Honda Dream thái đã thành chuẩn mực. Nếu bạn ở Hanọi thì ghé qua Nhatcuong, có thể cảm nhận được ngay.
minsun03
TÍCH CỰC
9 năm
ai khen đẹp thì chắc chắn là khen cái 150cc của nó thôi , chứ 135 cc ai khen thì chịu gì cũng chịu
ahoo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@minsun03 Tôi đi nhiều fi rồi, rất chán, phân khối nhỏ cứ chọn máy thường mà chậy.
@minsun03 Bạn lại động vào nỗi đâu của ứa người đấy.khakha xe xấu mà tiền nó có xấu đâu.khakha.
Chê dể mọi nguòi kg mua de mmình hắn mua cho kg đụng hàng ấy mà close mẹ cái topic di
ahoo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vjdamme Tôi chơi xe máy cho vui thôi, và nguyên tắc khi chơi cũng cần có nhiều bạn tham gia, một mình để cho chó nó ngắm hả bạn.
Lúc 135 thì nói con người ta chán cứ thế mà ra hoài.Lúc con người ta thay đổi bản thân lên 150 thì chê ỏng chê ẹo con người ta xấu.Đánh giá 1 chiếc xe không thể chỉ là đánh giá về bề ngoài
thôi đừng làm vậy để đôn giá 135 và rướt em 150 về nữa, chiêu này fan honda xài rồi , ex đời 2010 cũng xài rồi =)))))
xe đẹp nhưng hết đẹp vì bị làm giá
knightkn
TÍCH CỰC
9 năm
nhìn ngang đẹp thế nhờ, không lin wan nhưng con trong góc trái đẹp hơn😁[​IMG]
@knightkn con góc trái vài bữa lên 45 46 củ :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095