exciter 2011 và 2012 rất mạnh mẽ so với 2010

hihibinh
31/7/2012 6:20Phản hồi: 108
108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thằng đấy nó bị rồ mà bác
nó đang khoe hàng trá hình bác ạ
@NinhFly Gruuuuu. nóng như xúc xích nướng đây này
thằng khùng............
ĐỌC XONG THẤY GÊ WA MOD CHO XIN VÀI BỬA ĐỂ AE CẨN THẬN TKS MOD NHIỀU
Hãy đọc ngay!!! Cảnh báo cho tất cả người dân Việt Nam
  1. Cách đây vài tuần, trong một rạp hát, một người cảm thấy có vật gì đó chĩa ra từ ghế của cô ấy. Khi cô ấy đứng dậy để xem đó là vật gì thì thấy một cây kim nhô ra khỏi ghế kèm theo một mảnh giấy ghi là:
  2. “Bạn vừa mới nhiễm HIV”…
  3. Trung tâm Kiểm soát Bệnh tật báo cáo rằng gần đây nhiều trường hợp tương tự đã xảy ra tại nhiều thành phố khác. Tất cả các cây kim được xét nghiệm đều là HIV dương tính.
  4. Trung tâm này cũng báo cáo rằng người ta tìm thấy những cây kim như vậy tại các máy rút tiền công cộng (máy ATM). Chúng tôi yêu cầu mọi người hãy cực kỳ cẩn trọng khi đối mặt với tình huống như vậy. Cần phải xem xét thận trọng tất cả các ghế ngồi nơi công cộng trước khi ngồi. Kiểm tra kỹ lưỡng bằng mắt là đủ. Thêm vào đó, các bạn hãy chuyển thông điệp này đến các thành viên trong gia đình của mình và bạn bè để họ biết về mối hiểm nguy tiềm tàng này.
  5. Gần đây một bác sĩ đã thuật lại một trường hợp tương tự đã xảy đến với một trong những bệnh nhân của ông tại rạp hát. Một cô gái đã đính hôn và chuẩn bị kết hôn trong vài tháng nữa, đã bị đâm phải khi đang xem phim. Mảnh giấy đi kèm theo chiếc kim có thông điệp sau:
  6. “Chào mừng bạn đến với thế giới của gia đình HIV”.
  7. Mặc dù các bác sĩ nói với gia đình cô ấy là phải mất 6 tháng vi-rút mới đủ mạnh để bắt đầu phá huỷ hệ miễn dịch và một bệnh nhân khoẻ mạnh có thể sống khoảng 5 – 6 năm, nhưng cô gái đã chết sau 4 tháng, có thể chủ yếu là do bị sốc.
  8. Một số đối tượng dùng kim tiêm dính máu HIV trả thù đời
  9. Tất cả chúng ta đều phải cẩn thận khi ở những nơi công cộng. Cầu Trời phù hộ! Hãy nghĩ rằng các bạn sẽ cứu lấy một cuộc đời bằng cách chuyển thông điệp này đi. Vui lòng bỏ ra một vài giây để chuyển nó đi…
  10. Bị dẫm kim tiêm chứa HIV. Đừng lo lắng mà bĩnh tĩnh xử lý theo những bước sau:
  11. 1) Bạn phải nặn máu ra
  12. 2) Ghé vào nhà người dân gần nhất xin xà phòng bôi vào vết thương để sát trùng rồi rửa sạch
  13. 3) Trong vòng 24h đến cơ sở y tế gần nhất mua thuốc chống phôi nhiễm HIV. Lưu ý thuốc chỉ có tác dụng trong vòng 72h, uống liên tục trong vòng 4 tuần.
  14. Vì lợi ích của cộng đồng hãy send tin này cho tất cả mọi người. Vì chỉ bằng tin nhắn này của bạn, bạn có thể cứu sống được một mạng người đấy!
  15. Xin các thành viên hãy up lên liên tục để những bạn chưa biết có thể phòng ngừa !
MÌNH CHỈ SƯU TẦM VÀ POT LÊN ĐỄ AE CÙNG ĐỀ PHÒNG...CHÚC SỨC KHỎE ......THÂN
athonl
TÍCH CỰC
12 năm
Topic nhảm quá

Thú thật mình đi ex 2011, nhưng thích con GP 2010 hơn
Tiếc là mắc quá,mua thì phí
hihibinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@athonl phí gì bạn sống đc mấy hơi mua chạy cho sướng chứ
athonl
TÍCH CỰC
12 năm
@hihibinh Con xe 40 củ mà bay giờ nó bán 70
Ai mà mua bạn
cac bn di ex 11 co de y la may no gam` lon hon so vs ex 10 ko nhi~...dieu do ai cung noi...qa` te.
muc do vot ko bang 10...chi dc duong trg thi 11 chuan
@khaiminh700 2011 tiếng dọng nồi giúp xe có vẽ uy lực. ngàu hơn. 2010 thiên về hiền. nhẹ nhàn. êm ắng
Ai thích xe nào mua xe đó thôi, so sánh làm chi cho mệt, ai thích 2k10 thì mua 2k10, ai thích 2k11 thì mua 2k11, còn ai thích cả 2 thì mua cả 2, ai không thích thì khỏi mua. Có zậy mà cũng lập topic rồi zô đây cãi. Xàm hết sức
hihibinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
nói chung công nghệ đời mới hơn đời cũ .những thằng k biết chạy mới chê 2011 thôi...2010 xác thì nhìn như thằng nghiện trông đã bực..2011 hoành tráng lộng lẫy giang hồ...còn gọi là ông nội của 2010.
@hihibinh Ê!!!1vậy cái topic chê exciter 2011 hôm bửa của ông nào!!!! :eek:
hihibinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tứ thiên long ạ của ông anh mình mà
@tứ thiên long bác đem link cai topic đo ra lun cho mọi người thấy lun đi bác :d
@khoa198484 http://www.tinhte.vn/threads/1402849/page-4#post-21630934
funnycat40
ĐẠI BÀNG
12 năm
chủ topic sao giống con nít lên 3 thế, dùng đồ chơi cũ thấy người ta có đồ chơi mới thì chê ỏng chê ẹo, khen đồ chơi mình lên tận mây. Giờ có đồ chơi mới thì quay ngoắt lại chê những ai dùng đồ chơi cũ...zui thậto_O
s89hd
TÍCH CỰC
12 năm
thằng chủ bị não cmnr
ec...dọng đầu lòng kiu đó nghe nhót tay
thà là máy con PKL nghe thì còn khoái khoái.
đề ba....thì con 10 dắt con 11 là cái chắc.
@khaiminh700 Trái gì. trái thì trái chứ bác sợ gì. ông a của e đi wave trái 72 lòng mio chạy phà phà chứ có gì đâu. lâu lâu cháy lá bố thôi @@
athonl
TÍCH CỰC
12 năm
@khaiminh700 CHơi xe độ mà sợ tốn kém thì dẹp cmnd
@athonl ko phải chuyện tôn kem bac ơi, nói xui như bác đang bị cơ động dí rồi xe lúp pẹ thì xác cmn định rồi @@, đỡ hư hỏng luc ấy mơi hơn nhau đấy ạh
@athonl tu. nhien lay ra chay khoi khoi....kiu ton tien thi` chiu...cha~ co nghia~
lang thang biker cũng thấy mấy chuyện này, h wa đây cũng thấy so sánh !!! ai đi xe nào thì yêu xe đó đi. vk mình thì mình khen, khen vk người ... người đập cho ak !!

.. tôi đi 2010 -> hồi đó h toàn chạy tới 40km/h thôi, nên yêu xe tôi thôi ko dám so sánh kèn cựa với ex khác !!!!

Sent from my MB860 using Tinhte.vn
hihibinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
mọi người đi exciter 2010 thì thay xe mới 2011.2012 mà chạy đi...đừg dùng đồ cũ..
Mẹ tổ, troll vãi lờ
@typhoon123 Hahaha
hihibinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
haha
topic nay điên cmnr, tư nhiên đâu ra thằng trẻ trâu chê này nọ.2k10 chạy ăn 2k11 nhe.thứ 2 là về phương diện độ máy, 2k10 khi đi lòng lơn hơn như uma hay vision thi it hu hong hon 2k11.ko tin đi hỏi các lò độ xe sẽ rõ....2k11 chỉ dc cai thiêt kê đẹp.chư cục máy thì chưa chăc ah.đừng có thần thánh hoá chiếc xe như thế....hơn nữa xe là đam mê cá nhân thì đừng đem ra so sanh.giả sử đi ngoài đường gặp hội chơi 67 mà phan 1 câu như " cái xe cổ như thế , ko sang trọng như thế, hiện đại như thế mà cũng chơi" thì đảm bảo sẽ dc khuyên maĩ hơi nhìu cờ lê 19 21 vào đầu đấy.....
sh932
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khoa198484 bro này nói đúng đấy, xe là đam mê riêng từng người, cũng từng chạy ex 2010 Gp, giờ đang chạy ex RC trắng 2011, thấy nó chỉ được thiết kế đẹp, ko bức phá như 2010, nhưng được cái đi hậu đầm hơn 2010, mỗi thứ có ưu và khuyết riêng, đi khen và chê cái kiểu như thằng chủ topic, mẹ, tôi gặp quăng cái mỏ lết vào mồm cho khỏi sủa như chó.
dc cái nói đúng.......
đây bằng cmn chứng thằng chủ topic 3 phải chem gió nhé, vừa chê 2k10 vừa chê 2k11, thế mày bảo a e đi ex chuyển sang đi wave hêt ah
http://www.tinhte.vn/threads/1402849/
nói cơ động dí thì chịu....bữa nào sung là dắt cơ động.
hôm bữa con dream độ của thằng bn đi cây lớn trái 65...chích ắc...pi lúp do thiếu nhớt....bị đâm ,giờ còn nằm trong nhà xe ,chưa chuộc ra dc. xe chạy tiền . lấy chạy đi dạo ...bi đập qá trời
Thằng này đích thị Cao Thái Sơn rồi, làm trò để đc nổi tiếng
@typhoon123 LOL.............................😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019