Exciter 2012 sẽ có gì thay đổi ....

chaimakenboy
12/11/2011 17:44Phản hồi: 574
574 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xe 2k1 đang bán chạy mà, 2012 chắc chưa đâu
thanks bác ... em máu lắm rùi ... giữa tháng 4 mà nó ko ra em cũng múc ... có gì đi tem malay ...
Hic, nghe nhụt chí quá ..............
RC vàng cũng ko kém,đi đâu cũng thấy,chỉ có R đỏ là hiếm thấy nhất thui
Tem tự chế của riêng mình là độc nhất vô nhị đó pác, hehe, ko sợ đụng hàng luôn.
em cũng tự đặt nguyên bộ tem theo logo hãng xe đức,mà bị chê với tem dởm quá nên tháo hết rồi,mất 100k tiền ngu😔
e cũng hóng, but không biết ex có làm giá lắm không chứ đợt trước ra bản 2011 toàn trên 50 củ, bản tới ra mà 60 củ chắc làm e cb hay fortune đi, híc chán côn tự động lắm rồi
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
12 năm
GP giờ là đẹp nhít trong EX 2011 rùi hehehehe không biết 2012 có đột phá hơn hay không thui? mình nghĩ chắc là nó xuất hiện cùng nowvo sx.
kjmmjntan
ĐẠI BÀNG
12 năm
thôi k ngóng nữa. Mệt rồi. Ra thì tính tiếp k thì chắc e cũng sẽ múc kon 11 thôi. K thể hoãn sự sung sướng này đc =))
chờ làm gì cho mệt à bạn. công nghệ thì bao giờ mới đuổi được, pải biết hài lòng với những thứ đã có😃
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
12 năm
bên Indo đã thay đổi dàn tem toàn bộ cho EX 2012 rui nè:

hj đẹp

quá đẹp

cực đẹp

như mơ luôn
không biết bao giờ VN mới tiến hành thay tem cho em nó nhỉ................😕
tem thì đẹp khỏi chê ... chỉ có màu nền là hơi chuối và thiếu mạnh mẽ thui ... ưng ý đc thằng đen và đỏ ... tem 3D quá good luôn ... ko biết khi nào VN mới update bộ tem cho ae đây nhỉ ... ai biết đc thông tin gì thì hãy chia sẽ nha ... để ae còn biết đường mà gôm lúa ...
Chọn màu chuối đê 😁...........................
tem indo XẤU HOẮC. mong sao mấy bố YAVN sẽ có óc hơn. :cloud9:
Ya chung chủ mà, cũng cùng thiết kế rồi gửi qua các nước làm thui, cũng khó lắm pác ah
........................................? vớ vẩn. đấy là thiết kế xe dàn máy với áo thôi bác, tem xe với tên khác nhau cơ mà?Jupiter MX kìa bác?
yên xe màu đen mạnh mẽ và đẹp:inlove: :U:U cái con heo dầu đĩa trước nhìn xấu quá:cold:
đọc từ đầu đến cuối nghĩ mà buồn cười các bác cứ chọc vào bãi shjt ý làm rì để nó nói k ai đả động rì đến nó nó nói coi như k bít a e ta cứ bàn luận về ex 2k12 thôi theo mình nghĩ là thay tem cho ex 12 thôi bạn nào còn phân vân thì mua ex 2k11 cũng đc sau thay tem 2k12 vào đố ai phân biệt đc ex 2k11 hay là 2k12 thế cho nhanh đỡ bàn luận nhiều k bít nou vo sx ra trước hay là ex ra trước nhỉ mog là nouvo ra trước cho đỡ hồi hộp ^^~
Ý mình ko phải là tem và cái tên, mà thiết kế bên trong thì chắc y chang nhau hết. Bình mới rượu cũ thui.

---------- Post added at 12:05 AM ---------- Previous post was at 12:04 AM ----------

Lỡ ko thay tem thì sao , hic .
bên đó hay ra màu ngả sang đen hì , ko tươi lắm
Ý pác là cái tem bên Indo đó ah
kjmmjntan
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu thay tem bây giờ thì nên thay tem gì cho đẹp hả mấy bác? GP50th sợ đã lỗi mốt rồi.
cái đĩa trước giống đĩa con R quá, ko phải đĩa ngôi sao nhỉ
Đĩa này á bác?.....................

đúng đó bác, đĩa này đẹp hon Nou với Ju còn có thế mà EX
ju cũ thì đĩa liền chứ từ đời 2k9 ,con ju RC đã có đĩa sao rồi , mà hình như đĩa sao ni chỉ xe nào đi vành mới có ,mấy con đi niềng ko thấy ,
ex thì sau 2k9 thì có hết , ju cũng có lx thì ko bít , si hoàn toàn ko , tau it too^^
Phần màu vàng ghép vô đĩa ah, sao ko chọn đĩa nào nó liền nhau luôn đó.
diorlee
TÍCH CỰC
12 năm
Ở vn rc gp là đĩa ngôi sao, mỗi r là liền. Nhưng mà nhìn mấy cái ảnh trên thì chắc là bản côn tay rồi. Cần đạp cong, bản côn tự động cần đạp đều thẳng. Hộp số nhìn khác bản R. Bộ tem thì mình k ưng. Xe vn mình bh dán đẹp nhất vẫn là tem LC 135 malay :-"
Mình thì thấy GP là quá ok, quá hài lòng.
May ong ga the thich dia lien a?dia lien ko chong giat,con dia co long la chong giat di an toan hon
Mjnh nghe noj ex 2012 nay co 6 so,175cc va mjnh con nghe noj la chj co 4 may 50 trjeu thuj ko bjet co phaj vay ko...co aj bjet chj gjum...
diorlee
TÍCH CỰC
12 năm
12 chai chuẩn rồi đó bác, trước GP không giấy chỉ 11 thôi, mua về kiếm thằng nào đi ex báo mất giấy và xin cấp lại mất khoảng 3tr (giấy tờ báo mất đó sẽ được chuyển sang cái xe ko giấy ;)) số khung số máy thì nó han rồi, miễn là đi đứng cẩn thận thì chả sao cả :p
Sac, rẻ thế ah, giá đó cũng chỉ nghe đồn thui chứ ko biết có đúng ko nữa.
doanhnam
ĐẠI BÀNG
12 năm
có khi nào mấy xe này là xe ăn trộm,nhập bên cam về nên rẻ thế không bác
Cái này chỉ có người trong cuộc mới hiểu ah nha.
diorlee
TÍCH CỰC
12 năm
cái này chỉ người nhập xe về mới hiểu... đại loại nó là xe không giấy, trước là hơn chục chai, giờ cũng lên 17-18 chai rồi, tính ra xong toàn bộ thì tốn tầm hơn 20 chai.
Ôi, nghe sao mà buồn thế .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019