Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Exciter 2012 sẽ có gì thay đổi ....

chaimakenboy
12/11/2011 17:44Phản hồi: 574
574 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

-> 1
hehe.. trang web ấy hơi pờ rô đấy. toàn tin hot với shock.
hik, Em sẽ mở 1 mắt. há há.. mà mong là giá nó 7-8x đi cho mọi người mua ex 2011 đỡ lăn tăn.. :happy:
tháng sau sẽ có ex 2012 với dàn tem 3D củ chuối như indo =]] thế là ex 2k11 lại có giá
Tin ở đâu ra pác .
Qua WS Yamaha Indo mà xem. Link nè: http://www.yamaha-motor.co.id/product/motorcycle/moped/
P/s: bên Indo Exciter đổi tên là Jupiter MX nhé!
chưa chắc đâu bạn ơi ... có thể cái thằng thiết kế tem cho Vn và Ind là khác nhau rùi sau ... 3D thì có thể vì VN và Ind chung ý tưởng ... nhưng còn về hoa văn bộ tem thì khác nhau àh nhau ... nói chung bây giờ cũng đang mù tịch về thông tin Ex12 ...
nhưng cái tin 165cc 6speed thì sure là 2012 chưa có, và khi em nó ra k dưới 70 củ 😆
sao thông tin ex12 165cc giá 70 đến 80 củ zì zì đó mà,quăng bom nguyên tử 😁......... lỡ nó mà ra là phải HOT hơn SX nhiều,mấy anh mới mua ex11 cũng hơi buồn:D.dù sao mình tháng 5 mới đủ tiền cưới em nó nên chờ luôn thể hì
hihi. ex GP 2011 minh di luc nao cung thay hánh diện nhất... ra duong chẳng sợ thằng nào... trừ mấy thằng xe phân phối lơn thôi... kaka... các bạn cứ mua EX 2011 di da nhe....
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng như mọi người, cứ ngóng chờ Ex 12 mãi mà chả thấy tăm hơi hihi! Nouvo SX ra rồi thấy cũng đẹp thật, nhưng yêu Ex cơ! Hè này đc mua nhưng sợ nó đội giá quá, lỡ đắt quá là hết mơ với mộng, hix! Chúc mọi người sở hữu đc 1 em Ex ưng ý nha! ;)
fuck..... nó ra thì ra đại đi... làm ae hóng mãi .. nản ghê
nó chưa ra đâu, giờ mà ra thì bị ném đá lắm đó, nhất là mấy bác lỡ mua ex2k11, nếu là 165cc 6speed thì chúng ta sẽ nghe những câu đại loại như 165cc đi hao xăng, 6speed đi sao hết, đường vn này nọ, k bằng ex2k11 ..... và n thứ để các bác 2k11 thủ dâm tinh thần....
hehe em chém tý cho vui nha
Pác chém dữ thiệt đó, hehe .
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
12 năm
xem ra các bác nôn nóng nhỉ?sẽ ra thui các bác cứ từ từ, ya đang em hàng hết ga đó.
Là sao pác ?
hì, nếu mà có ếch 2012 thật thì chúng ta cũng pải mừng vì ra đường sẽ ít thấy ếch 2011. đỡ đụng hàng như lết. há há..
nếu nó mà hoành tráng như SX thì ex11 buồn thiu 😁........AB11 XẤU zậy mà cũng chạy lung tung ngoài đường kìa bác.
mà mình mong nó đừng ra vì em 11 này tuyệt rồi.
Rồi đến lúc nào cũng có mới mà, tại pác lo mà nó xuất sắc hơn là pác lại phải đi mua mới hoặc tiếc quá ước gì mình đợi tí nữa. Tâm lý chung thui pác. Bởi thế ngừời ta mới nói cái bằng cao nhất trong cuộc sống ko phải là bằng ĐH Harvard gì đó mà là "bằng lòng" pác ah.
cũng đúng,nhưng mà mấy ai bằng lòng được bác...............
@placid like câu này của bác,kaka,copy:rolleyes:
Trong một số hoàn cảnh pác ah, thế mới sống hạnh phúc dc.
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đợi chờ mấy năm nay rồi, gần có rồi, cũng tại giờ chưa đủ tiền chứ ko là mua Ex 11 lâu rồi, hic! Giờ là giữa tháng 3 rồi mà vẫn bặt vô âm tính, hồi hộp quá mà cũng zui zui hihi
Pác đang đợi 2012 ah ?
có lẻ cảm giác của bác giống cảm giác em ấy nhỉ … đợi gần cả năm rùi … giữa tháng tư là múc … tới đó mà chưa ra Ex12 thì cũng đành lòng múc em Ex11 thui … cũng giữa tháng 3 rùi … hồi hợp thật … nhưng ko zui tí nào ...
Tháng 5 mới chắc đó pác nhưng tháng 4 sẽ có thông tin, pác chờ thêm 1 tháng nữa là vừa rùi.
hitago
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mới mua ex gp 2011 trước tết, chạy được 3 tuần tết, thằng em mượn dạo dạo vài vòng, tông trúng người ta, tông luôn cột mốc km....:mad:

Hậu quả là nó gãy đùi, ex thân yêu thì gãy khung.

Đau xót vô cùng chỉ mong ex 12 ra đời múc ngay...
mình củng đang chờ em này mong là sẽ có thông tin sớm nhất để anh em cùng chờ đợi
1 tháng nữa trễ lắm phải có ko thì năm nay ko có luôn.
minhon88
TÍCH CỰC
12 năm
Ex 11 về vn là 30 - 4 - 2011 thì phải. Mà tháng 10 năm 2010 bên thái,malai hay indo philip gì đó đã có thông tin,lộ hàng,hình ảnh tùm lum. Mình ko nhớ rõ.Đến đầu năm 2011 thì ex 11 tràn mặt web. Ex 2012 pi giờ chưa thấy mấy nc láng giềng có động tĩnh gì thì mí pác đag trông ngống gì thế. Ngày tận thế 12.12.12 là
chờ đợi vậy cũng zui hê...................zậy mà ko có ae nào chuyển wa SX hết
Ng thích đi xe số đâu có chuyển sang tay ga làm gì.
cái này cũng khó nói lắm bác....riêng em đây định chờ tháng 5 xem có ra ex12 ko,nếu không làm em ex11,mà thấy tụi bạn mới mua sx chạy cũng đẹp,nên cũng muốn chuyển.mà giá cũng tạm đc,chỉ có 36 củ...........
Vậy pác còn 2 tháng suy nghĩ mà.
đổi mỗi cái tem cũng gọi là ếch 12 sao bác ?
thế đây là ếch 12 đấy à ? Chỉ thay mỗi tem thôi sao ? híc
ex 2k12 mà to to xíu nâng cc 165 và 6speed tầm 60 củ mình cũng ráng chơi hehe..... chứ ex 2k11 thì k mặn mà nữa roài
Cái đó chắc ko rẻ đâu, Ya sẽ suy nghĩ đấy.
thông tin về exciter 2012 tại indonesia
http://www.sejutaumat.com/2012/01/07/striping-baru-new-jupiter-mx-2012/ chỉ thay đổi màu sắc và bộ tem thôi
Đây là ex11 của Indonesia mà nhj....?>>>nhìn ngày post lại đi bạn!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019