Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

---Exciter Northern Club--- NHỮNG NGƯỜI ĐAM MÊ EXCITER MIỀN BẮC

hoangral
1/8/2012 2:45Phản hồi: 41.994
---Exciter Northern Club--- NHỮNG NGƯỜI ĐAM MÊ EXCITER MIỀN BẮC
club off thường xuyên hàng tuần và 20h thứ sáu tại 114 - d1 quán cafe phong cách bắc kì - hồ đắc di
số dt thư kí hậu sn 92 : 01692555021
facebook https://www.facebook.com/ExciterNorthernClub
xe của 1 trong số nhưng anh em club

có vài hình ảnh hậu trường của club

41.994 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đăng ký 1 phiếu IMG_3928.JPG
@hsccv6 Quá đẹp ! Từ người đến xe! Cho xin 500 lí lịch trích chéo cho tiện xưng hô
@hsccv6 vinh phuc o huyen xa nao vay
ké với 😁 2012-06-17 18.28.30.jpg
@tứ thiên long bạn xài 2 con brt RK vs rextor rồi cho mình xin ý kiến dc ko???😃
@buzzzzzzz cả 2 đều rát hơn xíu
rx thì tuỳ xe dùng ok ko thì róc máy
nc brt ngon bổ rẻ 😁
@hoangral
@tứ thiên long tuyệt
topic để ọp ẹp a e Hà Lội đâu hết rầu =]]~
@tuanduca5 Hihi phê rồi đi hát mới hay ! có off rồi làm quả logo dán xe cho độc quyền hihi
@hoangral anh em hôm nào off phát cho nó phê
@MR.dragon anh em từ khi thành lập box này ộp ệp đến gần 100 lần rồi bạn ơi !
dobuoito
TÍCH CỰC
12 năm
các bác cho em xin cái địa chỉ độ ex ở hanoi với,chỗ nào giá hợp lý tí các bác nhé
@dobuoito Các bác cho em hỏi ở HN có chỗ nào chuyên làm pô, móc pô ko?
@dangbaphong nhà Hoàng mio
ngõ 1 Khâm Thiên
@dangbaphong So2 phu doan

Sent from my HTC One X+ using Tinhte.vn
@hoanglienxo tks bác nhé! để cuối tuần em qua đó thử xem sao
e ở tận Sơn La thì ọp ẹp sao đây?trên này ex thì nhiều mà chẳng có ai biết gì về xe
@hsccv6 Trên sơn la chỗ nào thế! trước cũng lên đó nhiều. Cũng có mấy ông bẹn ở thị xã!
anh em giao lưu ma cân mua đồ gì còn biết ma ship cho
e ở tp luôn.mua gì cũng toàn từ sài gòn ra thôi.thỉnh thoảng e vẫn cưỡi ex từ sơn la về hn đó
@hsccv6 Ơ thế thì có tổ chức off thì lại cưỡi về hà nội nhé! Công nhận sài gòn nhiều đồ hay thật! Ở tp có gần chỗ nhà khách hoa ban không? Xưa vẫn ở đó
@hoangral k bac ah.cưỡi về chắc chết luôn còn ọp j nữa😃
có ai lắp đồng hồ tua máy và đo bình điện tử chưa?
hôm nào lên Phó Đức Chính xem nó full hết bn =]] !
đắt quá nghỉ luôn đi zin mà k thèm độ vỏ vẻ gì ! bọn thanh niên manh động cứ thấy ex là xí xớn đẹp quá là chúng nó xớn nhiều ! cứ âm thầm tu tập nội công quân tử trả thù 10 năm chưa muộn =D
@tứ thiên long Sao ko UMA Racing luôn Ði chú em, anh mà thíêu gia gíông chú là anh Ði lìên, full 135 cung~ mâ't trên 6chai ùi.
@tuanduca5 òi, ngoài này giá cao mà ko bít hàng có ngon ko, có khi nào dong xe vô trong làm, xong tà tà bò ra, rodai trái moi luôn😁:D:Dra Ðê'n ngoài này là rodai xong luôn.
@bb_gamo Dạ. uma có a Đưc gòi. e đang đợi quả malossi về nước ạ. 😁
@bb_gamo chắc vào Nam thì ko dc rầu ! đang là học sinh , sinh viên nên quỹ thời gian ko nhiều 😃 ! vào Nam thấy họ đi tởm quá cứ vèo vèo ló nhóc cái biển Hà Lội vào người ta cạch cả mặt lẫn xe thì hỏng !
hí hí ex 2011 có lẽ về bề ngoài chỉ cần làm lại đèn đóm vì xe này đèn hơi tối. tiếp là lắp đĩa trước loại 300 mm. hổ báo nữa thì. thêm em pô dbs. còn đẳng cấp nhất là về zin hehe
@tứ thiên long A Ðuc Ði Uma mà 37km/l thui kìa,kaka:D
@tứ thiên long Hĩ hĩ Lòng MALOSi đó 8triệu rưỡi đã chuẩn giá chưa nhỉ! tứ thiên long chuột bạch đi rồi cho anh em cái respot hehe
@hoangral hỏi hơi gà chút là bên ý có ex đâu sao mà lại có lòng cho ex nhỉ?
@hsccv6 Cái này không giành cho ex nhưng mà vừa xinh cho ex cho nên dùng được thôi!
Kinh quá, bên Ðó có aPhong4 lên Malossi rùi àk.
Háháhá. Kéo phát tô'c váy:D
@bb_gamo Uả Phong4 đi xipo muh???
ak mà có bác nào độ yên chưa nhỉ. em định độ cho yên cao lên. đang phân vân quá
nhân tiện hỏi luôn có bác nào ở topic mình ở HN lên full 135 ngon nghẻ chưa vậy cho mình học ít skin =)
nghe anh em nói chuyện thấy choáng ngợp quá! Hihi ngày xưa đi em future neo cũng độ nhưng chỉ làm sơ sơ cũng đi mất hơn 10 triệu! Chuyển sang ex mới lắp thêm được mỗi cái ốp két nước hehe
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
Thớt này có khả quan. . . Anh em ngoài bắc chưa có người cầm đầu. Hy vọng sẽ có buổi hội ngộ.
@dinhung Cũng chỉ có 1 mong ước nhỏ nhoi là họp mặt anh em cùng chí hướng nhậu nhẹt chém gió và trao đổi kinh nghiệm cũng như ngắm xe hị hi
Cái này hay nè! Phiền mỗi nỗi khắp hà nội không ai bán! Anh em nào cùng nhu cầu không để đặt mấy cái ship ra nào
@hoangral cái này 5lit thì phải.nhưng lắp dưới đó toàn cúi nhìn có vẻ không tiện lắm
@hsccv6
mình thấy cũng không khó nhìn lắm! có khi phải chuột bạch xem thế nào! hehe máu lắm rồi đấy
@hoangral thế xúc thôi bác,chán để lại rẻ cho e😁
@hsccv6 Hihi đang hỏi cách đấu điện nữa! Đây chưa có ai lắp rồi để hỏi nhỉ!
dobuoito
TÍCH CỰC
12 năm
ex lắp đèn xenon liệu có đẹp ko các bác,a mà lắp cả led ở đèn chim ưng liệu có ổn ko các bác nhỉ,anh em hà nội hôm nào họp mặt phát đê
@dobuoito Mình chỉ biết mấy địa chỉ là nam rs ở 18 phó đức chính.doxemay.com ở 28 Phan Văn trị, Hoàng mio ở ngõ
1 Khâm Thiên, 1 bác tên Dương ở 49 ngõ 424 trần khát chân
Bạn muốn làm thì tham khảo kĩ rồi múc nhé!
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
@dobuoito Theo cá nhân mình cứ để chóa zin và lên quả xenon thò thụt ok hơn là phải cắt chóa để nhồi bi vào. Mà chóa zin trong hãng nó chém 450k đó bạn
dobuoito
TÍCH CỰC
12 năm
@dinhung ok bác,có lẽ như thế hợp lý,yêu cầu của em cũng ko cao lắm
@dobuoito thế thấy hôm qua có báo giá cho mình như thế làm lại cả điện thay sạc atila có gần 800 thôi
bạn vào đây mà tham khảo này
http://muare.vn/oto-xemay-Moto/4464446
mình vào đây mua cái chắn két nước rồi! em này cũng ít tuổi nhưng đam mê xe phết! có con ex gp 2010 mà lên thành 2011 nhìn xa khó mà phát hiện được !
công nhận bác ạ ! e thấy màu zin đi sáng hơn màu đỏ ! bác ới ! cái cổ trước cụa em ! đi vào chỗ sóc nhấp phanh kêu cụp cụp ! ko mượt + nghe xót lắm á ! nên siết cổ hay thay gì ko ak ! cái gì làm nhẹ nhàng mà dc lâu dài ý ak ! e đang cháy túi oy k thay dc đồ ngon ! với cả em muốn lắp cái đèn cuốn quanh ổ khoá xe máy ý ak ! ko chế mấy cái đèn kia đâu hiện đại hại điện lắm !
@tuanduca5 Cái này nghe nói xe nào chạy 1 thời gian cũng bị thế bạn à! Thấy bảo thay bi côn sẽ đỡ hơn vì sẽ đỡ chặn! Nói nôm na là bi thường chỉ đỡ được còn bi côn vừa đỡ vừa chặn hạn chế được lực tác động dọc trục! nhưng chưa thấy ở hà nội có ai làm! Nên mình chỉ nghiên cứu chứ chưa thực hành đươc
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
@tuanduca5 Sáng nay vừa vào 3S vặn lại cái cổ lái lần thứ 2 rồi đó. Đi qua gờ giảm tốc hay chỗ ổ gà nó cụp cụp ghê quá . Nếu có điều kiện làm quả chén cổ bi côn như trong Sài Gòn thì miễn chê
@dinhung Hehe đó là độc quyền ở trong Nam rồi! Anh em ngoài bắc ngồi hóng thôi
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
Nếu bạn tự đi dây và lắp được thì chi phí khoảng 600k là mỹ mãn
Gồm 1 bộ xenon 400k, sạc Ati 150k + rơle + đầu cốt+ đây điện
Malossi là hàng nhập chất lượng như uma đc cái thương hiệu và thuế nên gí chát. chắt làm quả uma thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019