Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

---Exciter Northern Club--- NHỮNG NGƯỜI ĐAM MÊ EXCITER MIỀN BẮC

hoangral
1/8/2012 2:45Phản hồi: 41.994
41.994 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

:p:p :p:p
Bác Hoàng ơi. mai bác update thêm danh sách đi ak. với em e thấy bác chỉnh tên tuổi anh cho đẹp đẹp tý.hiihi ở trên có lời nói đầu có vẻ hấp dẫn hơn chứ e thấy mình tên ae cứ thế nào ý.hihi ngu kiến của em thoy ak. chúc cả nhà ngủ ngon. 😁:D:DZZzzzzzzzzzzzzZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZ
@Mr.Orionth gút lai :D
@duyanh1607 chưa ngủ ak bác, em chưa ngủ được. hic
@Mr.Orionth Hehe ku em muốn tinh chỉnh thế nào nào? tức là trình bày văn bản cho tên tuổi anh em màu mè cho nổi lên phải không? Để tý nữa update thêm rồi sẽ sửa lại! Nhà mất điện đang dùng tab nên chưa chỉnh được! có gì mong anh em góp ý luôn nhé! Logo thế đã ok chưa? Có phải sửa lại gì thì anh em bảo để làm luôn nhé!
Thanks all
@hoangral chuẩn rùi a HOàng ak.hihi với lại a là chủ topic phải có đôi lời với ae chứ.hihi
còn logo thì ae vào góp ý đi
Lo off iếc quá nên ngủ k đc chư gì :p
@tứ thiên long chắc là chuẩn rùi đấy Thắng ak.hehee
có thằng cu nào não nó ko nhăn hay sao ý !
nó chơi 2 cmt vô văn hóa rồi Bc ới >.<
@tuanduca5 Hix biết làm sao bây giờ không phải mod cũng chẳng phải admin! Em thấy nó thế thì click vào nút báo xấu cho admin biết thôi! Chứ anh em ta không xoá bài được
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
Hôm qua có đồng chí gợi ý tên trên logo là : "Exciter Northern Club" mình thấy cũng được. Nếu anh em đồng ý thì bảo Hoàng sửa lại nhé. Dự kiến trước là "Exciter TinhTe Club"
"Exciter Northern Club" liệu có dài lắm ko bác. e thấy no hơi dài nếu in trên logo
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
Không dài hơn là mấy đâu, xếp chữ dày hơn một chút là ok
ok.thế ae cứ cho ý kiến để bác Hoàng làm logo.hihi
thế anh em muốn sửa thành Exciter Northern Club không vậy!
à nhân đây hỏi anh em luôn là in cái logo này diện tích khoảng bao nhiêu
mình in bằng logo của biker việt nam nhé! dán vào đuôi xe vừa khít 😆
Hehe. Đi off nhớ báo trước. lỡ e về đc thì thì.... kaka
@tứ thiên long thì hnao về phải thông báo vs ae chứ. để còn đón tiếp chú :p:p:p
E chỉ cần cho 2 ae ex xếp 2 hàng là e vui rồi. ah 1 cô bé đẹp đẹp. ra diều e vào nữa chứ @@
@tứ thiên long hoho ước sao ước nhỏ nhoi thế.hihi ước cái cao hơn đê ;)
@Mr.Orionth để coi!!! hay ước được quả uma nhỉ?
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
Logo dán mũi chắn bùn trước cho hợp lý . Anh em nhất trí lấy tên Exciter Northern Club nhé. Kích thước thì tham khảo bên in logo sao cho vừa mũi trước. Vậy là xong phần biểu tượng.
@dinhung hay dán dưới yên xe nhi? :rolleyes:
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
@tứ thiên long Ấy. . .ấy . . . Thế thì để anh em chổng mông vào văn hoá à?
4-5 hôm nữa e mới mua xe. Có đc tham gia ko ạ? :p
@tứ thiên long Buổi tối e có đi ngủ đâu 😆))
E 94 chắc trẻ nhất rồi nhể :D
@Find an Angel mình 95 đây
@tứ thiên long Chết, tưởng ai cũng nhiều tuổi hơn, lỡ gọi a =.=
@Find an Angel há há!!!! lỡ gòi!! tới bến đi 😁
Tổng thiệt hại hết bnhiu thế THắng ơi. nhìn ngon đấy..... chẹp chẹp:p
@Find an Angel hehee. thế thử làm xem tn. Cu Thắng nó bị xem nó có cắt tay ko :p
@Mr.Orionth Hehe. e chắc k bị đâu. 😁
@tứ thiên long biết đâu đấy. ai biết được chữ ngờ.hehee
@Find an Angel cái này xuống viện 103 phẫu thuật cắt dây tk số 10
nhưng mình sợ họ không biết hàn xấu,rùi ghỉ set nưa.sáng lượn cả tp tìm mua lọ sơn chống cháy mà cũng không có nè bác ơi
@hsccv6 oh!!! cổ inox s mà sét đc a!!! hàn xng kêu họ đánh bóng cái chổ hàn!!! phun sơn chống cháy màu đen vào là tuyệt đẹp!!! mình kiễm tra cổ có bị xì nữa k là đc!!! kêu họ làm đàng hoàng cho tiền cafe là ok!!! 😁 e cũng nhờ cái a hàn gió đá hàn giùm nek!!!
bác cho hỏi thên là bô = sắt,cổ inox sao lại hàn với nhau đc,hàn gió đá có phải là hàn hơi không nhỉ?bô zin thì mình cát từ đoạn nào vậy bác?
@hsccv6 hàn được bác!!! cổ thiết kế dài hơn một miếng để hàn!!!
2012-08-04 13.32.22.jpg 2012-08-04 13.32.18.jpg 2012-08-04 13.32.38.jpg
chổ e chỉ tay là mối hàn!!!
hêhe cu Thắng nhỏ tuổi nhất hội mà hiểu biết phết nhỉ. thế này a cần chú chỉ giáo nhiều oy.
dạo này xe em hú quá các bác ạ 😔 e đi được gần 3k rồi. 1k đầu e rodai rất kĩ thay dầu đúng định kì để 3k e đi thay xem có tiến triển không :(
@l0v1n_y0u của mình đi cũng gần 3k, thấy tiếng cũng có vẻ hú. hic :(
À lúc đầu ae chạy rốt-đa ntn vậy?
Ae thay dầu loại gì?
@tứ thiên long Nhưng liệu loại đó có tốt hơn mấy loại kia k? Mình chỉ quan tâm chất lượn thôi.
@Find an Angel Loại nào a
@tứ thiên long Dầu Motul 390k ý
@Find an Angel H. nghe nói êm. bốc. chạy đc lâu. k bt s. đang thử shell untra ax5. castrol 1300km gào nghe thãm quá
rodai thì 500km thay dầu lần đầu 1k thay dầu + lọc dầu. đi dưới 60 thôi ạ. xe em hết 1k đi thì êm lắm mà bắt đầu từ 2k+ là bắt đầu hú 😔 ae nào kinh nhiệm chỉ cách khắc phục với :(
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
@Mr.Orionth Anh có một cháu gái 9tuổi rồi. Thanh niên ở quê thế hệ tuổi như anh thường lấy vợ sớm, mình 25t lấy vợ là muộn nhất trong đám bạn rồi đấy
@dinhung E 17 mà muốn vợ rồi này. :p
@tứ thiên long hóa ra a chàng này it hơn tuổi mình vậy mà cứ gọi a hoài. đã có bằng lái chưa sao mà có ex rùi vậy?
@hsccv6 Dạ dạ e chưa có ah. 😔 hjx hjx. chắc mai chia tay để bớt đau

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019