Facebook cho BlackBerry 10 có cập nhật: comment bằng hình ảnh, hiển thị sticker

Duy Luân
9/1/2015 3:34Phản hồi: 52
Facebook cho BlackBerry 10 có cập nhật: comment bằng hình ảnh, hiển thị sticker

BlackBerry hôm nay đã cập nhật ứng dụng Facebook cho BlackBerry 10 với nhiều cải tiến mới. Trước hết phải nói đến khả năng bình luận bằng ảnh vào một bài post, thứ đã được người dùng BB mong chờ từ lâu, cùng với đó là việc hỗ trợ xem ảnh hoặc sticker ngay trong phần comment. BlackBerry cũng thêm vào khả năng xem nhiều ảnh ở dạng thu nhỏ khi bạn bè đăng tải cùng lúc một loạt hình lên Facebook. Tính năng Top Story để hiển thị post ra News Feed nay được cải thiện, và mình thấy có vẻ như tốc độ hoạt động của app cũng nhanh hơn một chút. Mời các bạn tải về dùng nhé.

Nguồn: BlackBerry App World
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrcantona
TÍCH CỰC
9 năm
cái mess fb trên bb10 vẫn ì ạch đừng hỏi...
@mrcantona mess của fb nào mà chẳng thế. trên android có khi nt cả tiếng vẫn chưa tới. Mess của fb là tệ nhất trong các ott em biết.
@tbtvsg Do vnpt nó chặn thôi nhé
@Botay92 cái này em không biết, Nhưng em dùng mạng viettel và bis mobi nó cũng chậm lắm. Em không nghĩ mobi chặn mess fb của gói bis đâu.
@tbtvsg Mình ở HN, cứ vào mạng vnpt là fb mes trục trặc, sang nhà khác dùng vt chả làm sao
Ngon
thăng one
ĐẠI BÀNG
9 năm
thích BB10 ở cái đa nhiệm
meo_mup
TÍCH CỰC
9 năm
Update xong vẫn thấy cùi hơn trên Android kha khá 😁
Update xong thấy lướt trên PP ngon 😃
Suốt từ chiều không vào được hoá ra là cái này... mừng quá! Úp đết luôn thoai...
phungtanson
ĐẠI BÀNG
9 năm
vãi.giờ mới cm bằng hình :v

Gửi từ iphone shit sử dụng app tinhte.
Thèm BB lắm nhưng vẫn chưa đủ quyết tâm để quay lại

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
TonyWu
CAO CẤP
9 năm
"BlackBerry hôm nay đã cập nhật ứng dụng Facebook cho BlackBerry 10 với nhiều cải tiến mới."
Mình ko xài BB, cái app này là BB viết đọc data từ FB hả? Hay app này chính là app FB? Nếu là app FB thì nên đính chính 1 chút câu đầu tiên để rõ ràng hơn.
Vì FB cập nhật ứng dụng của mình lên version mới trên BB. BB chỉ approve cái version mới này thôi.
qloved
CAO CẤP
9 năm
@TonyWu Ng viết nói BB thì là BB viết rồi chứ có j mà thắc mắc, k tin thì gg rồi quay lại phản biện thôi.
vecon93
ĐẠI BÀNG
9 năm
@htcone Vì đứt cáp hay sao ấy =))
Đùa chứ google ko khó, chỉ khó khi ko rõ key search
@TonyWu Dev by Blackberry!
lehunghmu
TÍCH CỰC
9 năm
den android va ios thi mesage no cung co kha hon dau ban
không cập nhập dc. chắc do đứt cáp biển
Càng ngày càng ngon 😁
Ở BB có cái gọi là Beta Zone, dùng để sử dụng thử các phần mềm viết cho BB, và FB là 1 trong số các phần mềm đó. Mình nghĩ nó do BB làm hơn là FB làm.
BB cập nhật cho FB của mình cũng chậm nhỉ, WP thì đỡ hơn 1 tí.
Chán WP rồi nếu WP10 ko có đột phá khủng thì dt kế tiếp sẽ là Asus
còm - men 1 chút ko liên quan tới BB là : Mình dùng android và mình ko cài app FB vì nó tốn pin quá , còn FB mes thì quá cùi gửi tin hôm trước mà đến hôm sau người bên kia vẫn chưa nhận được ---> Hài quá !!!
Pierro_123
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hoanghaidang Đt nó phục vụ mình mà cứ lo tốn pin là sao hả bác =.= fb mess ko gửi đc tin nhắn là do mạng wifi nhà bác chứ ko fải tại app nhé. Ko tin đổi qua 3g hay qua mạng khác xài thử 😃
hzai thế mà trên wp vẫn chưa có, chờ gãy cổ rùi 😃
kodu_chi
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không đọc trên đây chắc mình cũng chẳng biết !!!
bebu5193
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ngon hơn wp rồi

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
quang.an
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ngày càng ngon 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp