Facebook cho BlackBerry cập nhật bản 3.2: icon mới, đồng bộ ngày sinh, thao tác với event

Duy Luân
14/9/2012 9:55Phản hồi: 185
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chán quá dùng dc 3g thì tốt
@sâu.sắc Không dùng được với 3G hả bạn?
Mình dùng 9630 thôi
@Hannibal2010 Muốn dùn được 3G thì pn phải dk bis thì mới xài được nhưng 9630 của pn dk bis hơi bị khó khăn á nha :p
Còn 9630 chạy os 5 nên chạy được bản face 3.2 này oj 😃
8310 dùng được ko mọi người ơi...
@daptuyet6868 Mình nghĩ chắc không, fb>3 là cho os5++. Bác cứ lên app world xem xem bản nào mới nhất cho máy bác xem thế nào nhé 😃
vn.share761
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lượng fan của bb chắc giảm nhiều, họ chuyển sang ios hay androi hết rồi. Nếu rim không có những thay đổi thì có lẽ không trụ được, hy vọng với bb10 rim sẽ lấy được lại vị thế của mình.
@vn.share761 biết thì nói không thì dựa cột mà nghe !!!!
thế giới này có bao nhiêu fan của BB thì RIM biết chính xác, cụ thể !!!! fan của BB tăng, RIM đã xác nhận như vậy mà còn ko biết ah ?
vn.share761
ĐẠI BÀNG
12 năm
@conheo83 uhm thì cho là tăng đi liệu tình hình kinh doanh của rim thế nào có khả quan không hay đọc toàn tin là rim toàn thua lỗ, biết hay không thì đừng chê người khác nhé không biết ai hơn ai đâu.
@vn.share761 có iit nhất 56 triệu khách hàng của RIM mỗi người cống nạp cho nó ít nhất 4-5 usd/ tháng ! bạn hiểu chưa ?
vn.share761
ĐẠI BÀNG
12 năm
@conheo83 Vâng tôi hiểu rồi, nhưng chi có một điều tôi không hiểu tại sao rim vẫn thua lỗ, nếu không phải bị mất khá nhiều thị phần vào ios với androi chứ, trong khi androi vẫn tăng đều đều còn ios thì tăng kỉ lục
@vn.share761 ai bảo với cậu RIM thua lỗ ? nó chỉ tăng trưởng chậm
lý do là số người cần dịch vụ của nó tang chậm !
số người cần xài smartphone kiểu giả trí thì tăng nhanh nen có gì lạ khi mà thị phần lạ nằm phần lớn vào ios hay andeoi
1 năm thế giới có thêm bao nhiêu người đủ tuổi xài dien thoại ?
và trong số người mới đó có bao nhiêu người cần smaryphone cho công việc của mình ?!
một năm thế giời có thêm bao nhiêu người đu tuổi mặc...quần? và có thêm bao nhiêu người có nhu cầu mặc áo chống đạn ?
87 cùi bắp có xài được ko nhỉ.hii
@tqt_ht Cài bằng mắt bác ạ 😁
Playbook xài đc không ta
pantech
ĐẠI BÀNG
12 năm
con 9000 của mình sau khi update ko vao đc qua wifi nữa, hic.... Bác nào biết cách khắc phục chỉ e với ạ,
Hissay
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chạy rất ngon và mượt, nhưng sao mình vẫn không like comment được nhỉ ?? Có biểu tượng (+) đấy nhưng không thể nào bấm vào, toạt trượt qua thôi. Có ai like được comment không ??
@Hissay Vẫn được mà bác. Mình like + cmt ầm ầm nè, bác lăn trackball hay trackbpad qua bên phải ấy.
@Hissay Bác lăn bi or track qua bên phải nhẹ thôi thì nó sẽ di chuyển đến dấu + chứ kéo xuống là nó lăn qua đó
Hissay
ĐẠI BÀNG
12 năm
@402fong Em chịu, 9700 dùng trackpad, lăn lần thứ nhất vào avatar của người đó, lần thứ 2 vào tên, lăn cái nữa nó nhảy xừ xuống cmt dưới, giờ chỉ có cách ấn và giữa trackpad thôi!!!
@Hissay Lăn qua phải bác ơi. Lăn xuống nó quá bài post khác, không lẽ làm quả video cho bác nhờ @@
Hissay
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Mr. Hiếu Em lăn qua phải mà, nhưng nó tòan rớt xuống dưới thôi. Chịu, thôi cứ nhấn và giữ trackpad vậy
Tuyet. Rat tien loi
Có Bác nào tải về rồi thì đính kèm file với đc không ạ? không có tk dowload không đc mà lập tk đâu có dễ... hix
Bác đính kèm cho em cái file đc không ạ... cảm ơn Bác
Bác đính kèm cho em cái file đc không ạ... cảm ơn Bác
@402fong Bạn không kết nối được với App World hay như thế nào vậy ?
Mình lấy trực tiếp trên Appworld nên cũng không biết phải share cho bạn như thế nào.
App world vào bằng wifi vô tư mà, không thì bạn thử kiếm file ở trên apps.dauden.vn xem ?
bản này chỉ dùng được với wifi thôi hay 3g cũng chạy dc vậy
@liuvincent Không có 3G đâu bác ạ
Boyzvupro
TÍCH CỰC
12 năm
8700 dùng đc ko nhỉ, thấy 9700 dùng đc nhưng chưa tải cho 87 đc @@
@Boyzvupro 87 xài bản thấp hơn
Boyzvupro
TÍCH CỰC
12 năm
@Mr. Hiếu mãi dậm chân ở 1.9, chán 4.5 quá =)))))
Nhưng lại yêu 87 =)))
@Boyzvupro 1.9 còn cà giật, bản cao hơn lết sao nổi bác 😁
dùng 3g hay gprs đc ko nhỉ
@tinhconkhunglong Không
demsaobuon
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Mr. Hiếu ko dùng được 3G và GPRS cũng hơi buồn
@demsaobuon Dùng qua wifi được bác ạ,
để nâng câp liên coi sao
thấy hay wa'
BB 9700
bác nào dùng os 5 trở xuống hơi khổ còn từ os5+ trở lên dùng mấy bản mới ngon ơ.......😃
vunguyendn
ĐẠI BÀNG
12 năm
bao giờ nó mới chịu bỏ cái giới hạn cập nhật status chỉ có 420 ký tự hở trời??
caraven1090
ĐẠI BÀNG
12 năm
8830 thi dùng được phiên bản fb nào vậy mn
@caraven1090 Bản 1.9 trên app world, ở ngoài nhiều người xài bản 2.xx.
caraven1090
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Mr. Hiếu Tks bạn nhé. Mình hỏi thêm tý là: 2 cái bạn nói có cái nào k bị lỗi font và dùng được gprs k. Lúc trước mih có cài 1 bản nhưng nó lỗi font nên gỡ rồi
@caraven1090 Cái nào cũng dùng GPRS đc cả, nhưng 1.9 thì lỗi font, còn 2.xx thì mình không biết 😃.
Nói chung là os4,5 thì lỗi font là chắc rồi, bạn dùng opera mini mod có thể khắc phục đc mà 😃
caraven1090
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đang dùng om mod. Nhưng muốn dùng thử xem ứng dụng thì có gì hay hơn k thôi. OM thì phải reload liên tục để cập nhật tin. Hic
@caraven1090 Fb mà không xài bis cũng phải reload lại thôi bạn ạ 😃,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019