Facebook cho BlackBerry cập nhật bản 3.2: icon mới, đồng bộ ngày sinh, thao tác với event

Duy Luân
14/9/2012 9:55Phản hồi: 185
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho e cái link ota đi
beoandlun
TÍCH CỰC
12 năm
Dạo nì em đi làm thêm, zô công ty toàn công nhân thường thôi, hầu hết dùng Nokia nhưng cũng toàn máy xịn. Ấy mà đưa con 89 ra thì mấy bác hô to: "Blackberry kìa" :p Nói mua 2tr mấy bác kêu: Rẻ thế thôi à? 😆
anh em ai có file jad của bản 3.1.17 cho mình xin với !1
lỡ lên 3.2 rồi , bản này chức năng chat củ chuối quá !! gần như chat không được , cứ bị tình trang offline bất thình lình và thường xuyên
trân trọng cảm ơn
tidusbmt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xài wifi dc thế GPRS dc luôn k?
Hỏi làm gì kh thix dùng BlackBerry thì bỏ ai dùng thì vẫn dùng vớ va vớ vẩn...BlackBerry kh phải là đồ chơi ai dùng cũng có thể dùng dc nên chuyện nó bán ít hơn các sp khác là chuyên bt......
4.5 chắc là chỉ biết đứng nhìn và tiếc nuối thôi các bác nhỉ?
@tranvietanhhp lên đời đi bác ! cầm 1 chai rưỡi là tậu được 1 em os 5 oy !!!
ryan8310
ĐẠI BÀNG
12 năm
em dùng wifi 8320 k đc ạ 😔
@ryan8310 8820 mà chay dc FB ver 3 uh ? có nhầm hok >
ryan8310
ĐẠI BÀNG
12 năm
=..= 8320 mà bác. mà e bảo là k chạy đc mà o_O
@ryan8310 4,5 muốn facebook ngon bổ rẻ thì cứ dưới 1,9 thui! nhưng vẫn ô vuông!!!!!
ryan8310
ĐẠI BÀNG
12 năm
@conheo83 đâu bác,1.9 dùg ngọt lắm,k lỗi font đâu. chỉ là e thấy nó k dùg đc qua wifi thôi😔
@ryan8310 sao lại không lỗi font > bác xài 0s 5,0 àh ?
4,5 mà fB ko lỗi font là chuyện quái nhất !!!!
@ryan8310 1,9 lỗi font ầm ầm mà bác
híc bold 9000 có bis mà chẳng dùng đc phải qua wifi
9780 của em vào facebook bằng wifi ko đc các bác ạ..... trong khi bản 3.1.0.17 trc đó em vào wifi vẫn bình thường.... hic
tienduc211
ĐẠI BÀNG
12 năm

Trên blog của mình, RIM vừa cho biết rằng hãng đã cập nhật ứng dụng Facebook trên BlackBerrylên phiên bản 3.2. Những thay đổi lớn của đợt nâng cấp này bao gồm các biểu tượng được làm mới (nhìn giống như app Facebook dành cho Android, iOS), icon Profile được thay thế bằng ảnh đại diện mới nhất cho tài khoản. Facebook v3.2 cũng đã cho phép bạn đồng bộ ngày sinh của bạn bè trên mạng xã hội này với ứng dụng lịch của BlackBerry. Người dùng có thể cài đặt cho máy hiện thông báo nhắc nhở khi có sinh nhật của ai đó đến gần, tất nhiên là chúng ta không cần phải chạy phần mềm lên. Ngoài ra bạn còn có thể xem thông tin về các sự kiện, post lên wall của sự kiện đó, xem hoặc mời thêm người tham dự, thậm chí là nhận thông báo ngay trong hệ thống Notification của BlackBerry.

Tải về Facebook trên BlackBerry App Store

Thông báo khi có sinh nhật của ai đó sẽ hiện ở màn hình chính

Tùy chọn cho việc hiển thị thông báo
đã update em nó, chưa thấy khác biệt nhiều, vì mình không cần chức năng kết nối facebook với contact cho lắm
longdevilo
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko còn hiện chùm dâu trên stt của mình khi xài bản này,thay vào đó là via Blackberry mà thui
Nói chung là ổn 😁
pandabu1206
ĐẠI BÀNG
12 năm
bro nào cho em hỏi với ....😔
- em tải Face về rồi nhưng tìm mãi ko thấy trong máy bb 8900 của em :((
mình muốn vào fb bằng cái app này qua 3g thì làm sao hả các bro? mình gà mới dùng BB nên k biết, hiện chỉ vào đc qua wifi
@xinloiemnham Cái này thì pn phải dk bis mới dùng được 3G chứ kh đăng kí bis thì honk dùng 3G được âu ;)
th273
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nghe núi có bảng 3.3 thế tải nó ở đâu thế mấy bạn
haisonynx
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác nào có cái link up lên cái bản facebook 3.2 cho em với ạ.
Ứng dụng facebook cho mobile: http://taifacebook.edu.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019