Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Facebook đã có hơn 900 triệu thành viên, tương đương 13% dân số thế giới

TDNC
24/4/2012 7:9Phản hồi: 96
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

JackyDat
TÍCH CỰC
12 năm
Híc FaceBook ngày càng đông và nhiều thành viên điên vì nó hơn thế mà mình lại chẳng biết nó híc, cả công ty chỉ dùng Skype.
K bít tinhte nhà mình chím bao nhiu % dan số VN nhỉ. E hỏi ngu các pác chém nhẹ tay
hsthpt
TÍCH CỰC
12 năm
kỷ lục này trong tương lai gần khó mà bị phá 😁
Sau 1 thời gian dung Facebook giờ bắt đầu thấy chán rồi không còn gì hấp dẫn nữa,cần cải tiến hơn nũa mới đc
Google + lép vế quá !
Những con số thống kê rất ấn tượng. FB sẽ còn phát triển.
thanthai
ĐẠI BÀNG
12 năm
13 % có lẽ không chính xác lắm. Một người có thể có nhiều tài khoản.
Linhbi001
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hồi trước mình không thích vào facebook, vì mỗi lần vào face phải mở con Vaio lên. Bây giờ có con iPad, nên ngày nào cũng vào, vì tiện lợi và có tính di động cao. Hehe
Giờ các smartphone và MTB chạy các HĐH phổ biến đều có ứng dụng cho FB. Việc này cũng giúp cho số lượng truy cập tăng đáng kể.
Steve Chu
TÍCH CỰC
12 năm
ko biết các bác thế nào chứ dạo này e chán FB lắm, chỉ tốn thời gian. Tuần vào 1 lần :rolleyes:
Mình có 5 tài khoản facebook, nhưng chỉ dùng 1 cái duy nhất=))
xuanthucit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Kinh khủng thiệt
linghec
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lập rồi xoá, xoá rồi lập rồi lại xoá. Chỉ vì fb mà chia tay đi 1 cuộc tình đẹp. Thật k đáng chút nào. Fb k thích hợp với 1 số ng vì có thể "mở" như thế. Có ch gì cũng nói ra đc, nhiều lúc sáo rỗng và giả dối quá
Điều gì xảy ra nếu fb là một quốc gia nhỉ?
Facebook ngày càng bá đạo :eek:
Số lượng người dùng FB gần bằng với dân số của 1 quốc gia lớn nhất thế giới. Chắc một thời gian nữa sẽ vượt số dân của TQ.
ui dzoi, lên kinh thế. chứng tỏ thế giới bắt đầu thix tự kỉ. thix ngồi máy tính hơn là tìm bạn bè quán xá vỉa hè.mình có tài khoản FB nhưng 1 tháng vào 1, 2 lần. thấy mấy e lên FB đều đẻ up hình. còn mấy ku lên FB chỉ để ngắm mấy e chụp hình.FB có lẽ làm cho con người thành tự kỉ.
@macarong0303 đồng qua điểm với bác
😃
kucuoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai cũng fb, fb
may mắn là trong đó sure k có mình

-----
no facebook
Đến 1 lúc nào đó sẽ bão hòa

Xu hướng

Bài mới