Facebook đang thử nghiệm nút 'Want'?

Didu
29/6/2012 15:8Phản hồi: 78
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chiến dịch quảng bá sp trên fb tiếp tục đc hâm nóng 😃
😁 éo có nút "dislike" toàn spam like chẳng ra thể thống gì! hở cái là kéo like câu like mất cả tính trung thực! cần thêm chức năng dislike :D đầu tiên tao sẽ dis like con ngọc trinh, phương trinh và những đứa hay chém bão
thêm nút dislike thì hơn
doviettrung
ĐẠI BÀNG
12 năm
CHờ mãi cái nút Dislike mà ko có, lại thêm cái nút Want này nghe cứ vô lý thế nào ấy.
FBddaxd phát triển đến đỉnh, bây giờ phải tìm cách giữ
quan89tn
TÍCH CỰC
12 năm
them nut CLGT

Sent from my GT-P1000 using Tinhte.vn
Ơ nút này xài suốt, có gì lạ đâu. Khi bạn xem hàng hoá bán online trên Facebook thì sẽ có nút WANT, nút OWN, nút LIKE và nút ADD TO CART. Bạn muốn mua thì click ADD TO CART (thêm vào giỏ), còn nếu thèm mà xiền chưa có thì click nút WANT (muốn có), còn nếu đang có thì click nút OWN (đang sở hữu), còn nếu chỉ thích đơn thuần thì click nút LIKE.

Đâu có gì lạ, chẳng qua mọi người ở VN chỉ lên Face buôn chuyện, không mấy khi vào khu mua sắm trên Face nên mới tưởng là nút lạ.
Htycoon
ĐẠI BÀNG
12 năm
dự đoán xem icon cho nút wants là gì?
nghoang24
ĐẠI BÀNG
12 năm
k wan tâm lắm
Nhiều bạn cứ thắc mắc sao ko có "dislike" mà lại thêm "want", nói tóm lại sao Mark chỉ đưa vào "thích" mà ko cho người dùng được ghét
Thử hỏi 1 buổi sáng vào Face các bạn chợt thấy dưới bài viết của mình toàn dislike thì thế nào, thì có một ngày bạn sẽ bỏ face chứ còn sao nữa:p, nếu có dislike và 1 ai đó ko thích bài của bạn họ sẽ dislike, nhưng nếu ko có dislike thì họ sẽ đi ra chứ rất ít người sẽ comment mà chê bai😃 vì 2 hành động này ko gần nhau đâu:p
@phai_song thế mới nói chẳng trung thực tẹo nào! câu like tùm lum cứ thêm nút dislike cho công bằng khách quan! đôi khi có những nội dung phản động,... xấu thì phải nói xấu đẹp thì phải nói đẹp! không lẽ có người chỉ tay vào con bò kêu đó là con trâu ai đồng í thì like và có 1 số đứa éo pik gì nên like còn những đứa không dislike được thì đi chỗ khác chơi à phải có dislike để dựa vô đó mà đánh giá chứ! nếu 1 cái gì đó tốt đẹp thì chẳng ai dislike làm gì còn cái xấu dislike nó là đúng r! stt bậy bạ tục tỉu chẳng hạn! sáng ra thấy bị dislike thì nên xem lại mình 😁 như thế tốt hơn nhiều
p/s: may quá không dislike mình được r ;)
@Bất Giới Lão Tăng Thế phần comment thì đi đâu bác, nếu bác ko thích , hoặc bài viết nào phản động thì comment thể hiện sự dislike ngay bên dưới mà bác, chức năng comment mới là chức năng chính thể hiện sự "thích" và "không thích" còn nút like chẳng qua chỉ là 1 cách tạo niềm vui cho người dùng mà thôi 😃
@phai_song Thế thì có nút dislike thì cũng như có nút like thui bác ak.nếu thích thì cũng vào comment là ok oy.haiz.:p

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
@skillmaster nói 9 xác!!!! 😁
Chẳng biết khi nào được thử nghiệm [​IMG]
cuong1804
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đăng ảnh hot girl lên chắc cũng khối người "want" 😁
có nút ' Hate' nữa thì hay
vipnenchanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lúc trước cũng đồn có nút "hate" nhưng cũng đâu thấy gì đâu
Mr.Paighnim
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mới chỉ là tin đồn thôi mà, làm gì đã có trên facebook cho anh em thử 😃
chả hay ho gì
kantaeyoung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khi nào fb có nút fuck nhỉ 😁
Ấy ấy... Nút dìm hàng không đc đâu! Dìm hàng ng khác là cả 1 nghệ thuật. Đâu thể thực hiện = cách ấn 1 cái nút! =>
~~~~~~i like it~~~~~~~

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019