Facebook tại Châu Á: Việt Nam có tỉ lệ tăng trưởng cao nhất trong quí II 2012

tungnt1108
17/7/2012 6:50Phản hồi: 196
196 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Càng cấm thì càng lách luật, vn vô đối.
nói TQ mọi cũng tội nó các bác ạ, nói nó thâm hiểm thì đúng hơn 😃
Mình từng giao cơm cho 1 nhân viên it cao cấp của Vng. Tất cả đều là ng Ấn Độ. Nó vẽ đồ thị phát triển zing
càng cấm càng làm ! 😆))))))
thằng philippin dân số thì ít hơn mình mà ti lệ cao vậy @@
@datinhkiemkhach2010 Philippine đông hơn VN chừng 10 triệu (dân số Phi là 94 triệu), là do VN cấm FB nên ít hơn nước bạn là cái chắc.
@datinhkiemkhach2010 trời ơi!yêu công nghệ cũng đừng chê địa lý chứ😔
Sao TQ có thể cấm triệt để thế nhỉ ? không có đến 1% dân có thể vào được facebook nữa. Đúng là dùng chính sách ngu dân triệt để.
@_FanTTE_ nó làm vậy để dân nó thứ nhất là dùng "đồ nội" thứ hai là giảm bớt thời gian ngồi chém gió để lo làm ăn phát triển kinh tế và suy nghi cách chiếm VN càng nhanh càng tót đó bạn
@_FanTTE_ Không dám ngu đâu bạn ơi..... Bạn chưa biết trang baidu thôi trang baidu ở TQ còn hơn cả facebook nữa đó....... dân nó ko thèm sài facebook. Xài hàng nội......Baidu.....như vậy là nó phát triển được kinh tế trong nước....... còn vào facebook là phát triển cho nước ngoài hở =]] dân nó đông thế... nó đâu có ngu
Tàu khưa!!! Là em k dùng
Em là em cư' muôn facebook cơ

Sent from my E15i
lolita123
ĐẠI BÀNG
12 năm
1. Sự phổ biến của Smartphone (ra đường thấy toàn là táo với táo), khiến cho việc online facebook dễ hơn.
2. Giới trẻ Việt gần đây ngày càng rỗi việc, ít việc làm, fb nhiều hơn.

tớ test liền cho bạn xem, bạn thấy thế nào?
losbancos
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn con số tăng trưởng của vn ta mà choáng!! giá như tốc độ tăng trưởng gdp cũng vượt trội như thế này thì thằng tàu khựa đâu dám hỗn láo thế!!
passport07
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cơ quan mình co hơn trăm người , già trẻ ai củng đều " trên tay " cái Sờ Mát Phôn . Fabook quá nửa ng tham gia . Sáng sáng cf ở căn tin cứ ngở là đang ở " Ca2fe Tinh Tế " . Thân !
Chỉ số adua cao quá :-(
van036
ĐẠI BÀNG
12 năm
hey, chuyện nhà ta mà lại lôi thằng tau vào nữa, xem ra anh em đang nghét thằng tàu lắm đây
đề nghị từ nay không chơi với thằng tàu, bất cứ cái gì. i phone cũng của thằng tàu, thêm 1 lý do nữa để mình ghét, mà sắp tới thằng "Bay Đụ" nó tung hàng " trà đá quán sang nhà mình, mong ae tẩy chay gấp, nghe đâu nó còn cài xâu hay virut gì đó.
đúng là : Láo Thật
herohut
ĐẠI BÀNG
12 năm
vì trong quí 2 này các nhà mạng đồng loạt mở cửa facebook, ko chặn, ko cần vượt rào cũng có thể vào! 😁
Ix09
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quý 2 bớt chặn, thế là tăng trưởng vèo vèo
sacutara
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thất nghiệp, nhàn rồi, thừa thời gian, lười làm việc là một trong những nguyên nhân lớn.

Đọc qua title tưởng tăng trưởng kinh tế, hoá ra tăng trưởng facebook nên hơi buồn tí 😁
liem.ht
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tăng còn nhanh hơn bùng nổ dân số nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019