Facebook tại Châu Á: Việt Nam có tỉ lệ tăng trưởng cao nhất trong quí II 2012

tungnt1108
17/7/2012 6:50Phản hồi: 196
196 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

teppiway
TÍCH CỰC
12 năm
Fb mình lên thấy cũng có j đặt biệt đâu nhỹ....mình toàn thấy chúng bạn đăg tin nhãm nhý rồi cã đám vào comment rồi nài xin kêu mọi ng nhấn chữ ' like ' thật potay...còn nhữg đứa con gái thỳ vào post hình show hàng (nhà giàu có) mà mình thấy đa số đã qa photoshop hết nhỳn tấm hình rất ảo...mình k.nói chung chung mấy ng đó rất dư time thỳ phải
Danamuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có một hiện thực là dù FB có bị chặn ở VN nhưng người dân vẫn muốn dùng vì nó là xu hướng chung của thế giới về hòa nhập và trao đổi văn hóa. Các chính sách nhà nước rồi cũng phải xem xét lại khi đi ngược lại nhu cầu và sở thích chính đáng ấy.
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Dân mình cũng thuộc dạng chém gió khủng mà
bolynu
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhiều ông nghĩ đến lạ.. đi dùng dịch vụ của 1 thằng tây thì tự hào ra mặt.. trong khi chả có tí suy nghĩ gì gọi là người việt dùng hàng việt...

hết chê ta rồi đến chê cả tàu ( dân nó cái gì cũng có dv mà xài riêng hết,k hiểu lấy lí do gì mà chê nó)... bao giờ cũng cái tâm lý đó thì hỏi sao nội lực đất nước phát triển cho được... haizzz

tôi k dùng zing nhưng cũng chả đi lớn tiếng chê bai zing như mấy ông phía trên đâu...khó hiểu nhất là cái chuyện đi chê zing rồi bảo ta đây xài fb thì giống như là nâng bản thân lên 1 đẳng cấp khác á
hoangba215
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bọn Tàu khựa không thấy đâu hết hay chúng bị cấm dùng face?
Chừng nào nhà mạng cắt hết cáp ở VN mới chăn được người VN vào facebook =))
chặn thì chặn vào thì cứ vào thôi, như Google+ có chặn gì đâu mà chả ai thèm vào 😁
Pó tay, cả thế giới qua lúc đi lên và có dấu hiệu đi xuống,thì mỗi VN mình mới bắt đầu đi lên. Lạc loài chậm tiến quá không nhỉ? 😔
Mong là facebook sẽ không bị chặn để anh e đỡ "khổ" ^^
Hơ hơ, công ty mình mới chặn FB luôn rồi, do sếp nói là nhân viên lang thang FB không tập trung cho công việc, cắt ngay.....😁
hieutq
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em tưởng tẳng trưởng GDP, hoá ra tẳng trưởng lượng người tham gia fb
Dân Việt Nam mình thích chém gió thật
@xuanchau0285 nhìn våo các bác là biêt'
Chiếm gần 1/5 số người dùng internet thật sự là ấn tượng...
riêng về việc này thì nhiều yý kiến.. nói chung là rất bi quan cũng như ko mấy thaoỉ mái với tin thé này.
nhìn vào tình hình chung xã hội xem..
galaxy92
ĐẠI BÀNG
12 năm
Like cho lên top nào.

Dùng hàng ngoại là sịn rồi nhưng thằng Tàu nó dùng hàng nội đâu phải là ngu các bác nhỉ. Nhưng nói gì thì nói vẫn rất ghét thằng Tàu.
dttung80
TÍCH CỰC
12 năm
@galaxy92 Ngày xưa dùng đồ tầu, đọc truyện chưởng, tam quốc thủy hử ...., xem film Tầu thì cứ há hốc mồm ra ao ước, mong chờ từng ngày...

Thế giờ nó chả làm gì các bác quay ngoắt 180* - Hài vãi. =))
dttung80
TÍCH CỰC
12 năm
@Góc nhìn À không, ví thử bây giờ người ta đang có phong trào lên án CSGT, thế cậu cũng ra đường cầm gạch đập CSGT à? 😁

Người ta không làm gì mình thì cũng chả có gì mà phải chạm đến người ta.

Xin thưa với bác Biển Đông nhà em không có sổ đỏ ở đó. Mà cũng chả có sở hữu hay lợi ích kinh tế hoặc nợ nần gì ở đó. Nhà em cũng chả kiếm được xu nào từ cái Biển Đông đó, mà có học về Biển Đông cũng chả có ai khen. Nó lượn Biển Đông cả ngày thì kệ nó, chứ bước vào vườn nhà em em chém cho thành mấy khúc. Cơm mình ăn không đi lo việc thiên hạ. Mình dân đen sống đúng phận dân đen, Biển nọ biển kia là việc chính trị, dân đen không bàn chính trị.

Ngay trước mắt đang có mấy thằng nghiện lởn vởn, mấy thằng cướp đấy, có bác nào anh hùng xông ra mà tóm? Hay chỉ có ngồi chõ mồm ra ngoài mà chửi thằng cách mình cả trăm nghìn km mà chỉ chửi Khựa chứ có biết đích danh nó là ài đâu? :D

Người lịch sự có văn hóa, đây đang nói chuyện lịch sự đừng lôi người khác vào, nếu có chạm đến mẹ tôi thì chắc nó hiếp cả họ nhà bác rồi. Lúc đấy tớ chạy vẫn kịp. :D
@dttung80 Đã thế kỷ 21 văn minh tiến bộ rồi mà đầu óc bác này còn kẹt lại ở thời phong kiến ngàn năm về trước ... "dân đen sống đúng phận dân đen" hài vãi
raiso
TÍCH CỰC
12 năm
Những cái j hot thì dân nhà mình đều rất nhanh,ngày xưa chả nở rộ các loại blog cá nhân tùm lum còn j

Sent from my LT18i using Tinhte.vn
bị chặn mà vẫn vậy . giờ ko biết còn chặn ko mà sao mạng vnpt và viettel đang chơi bthuong` 😃
nsontran
ĐẠI BÀNG
12 năm
tào lao, ở đó mà chém gió đi sao ko nhập ngũ ra biển mà chém kìa, gió đầy ngoài đó =))
camphalang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hãy nói ko với madein cn

Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn
viêt nam thì càng chặn thì càng tò mò
mà càng tò mò thì không thể chặn được
nếu không chặn thì chắc chả phát triển đến thế đâu\
mà 50% không nhiều đâu ah
ví dụ 2% của 1triệu và 50% của 100k thì cái nào nhiều hơn????
tỷ lệ chỉ mang tính chất tương đối thôi nhé
bọn tàu toàn xài hàng nội địa ò tụi nó,nhưng hàng nội địa đó y chang zingme,copy fb y chang

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019