Facebook thay đổi email thành viên - Gây rắc rối trong đồng bộ danh bạ

tungnt1108
2/7/2012 20:30Phản hồi: 52
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình bị đổi lâu rồi mà nhưng mình ko quan tâm lắm😁
số lượng lớn email sẽ giúp FB có thêm nhiều dịch vụ
vẫn ngon lành cành đào ko sao hê hê
Mail gốc thì của mình vẫn giữ nguyên, chỉ thêm trường xxxx@facebook.com thôi. Nói chung là cũng k ảnh hưởng gì lắm, vì các thông báo vẫn gửi trực tiếp vào mail cố định của mình
TvsH
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em bị dính chưởng rồi.
ngohungk42
ĐẠI BÀNG
12 năm
e cũng bị nó đè ra thịt rồi ! nhưng mình ứ thèm xài mail đó cho nó chết ! mình chỉ để đăng nhập thôi !
Facebook làm vậy để chuẩn bị cho quá trình tích hợp E-Mail đồng nhất cho hệ điều hành Facebook OS chuẩn bị phát hành thôi
Leduythach
ĐẠI BÀNG
12 năm
của minh thì vẫn bình thường với 1 email yahoo với 1 cái facebook thôi không khác j cả
Lỗi này của face hơi nặng rùi, k bít đã xin lỗi và sửa chưa
noi chung la k co ji ghe gom lam. van online bang face va mail bang gmail

Sent from my MB525 using Tinhte.vn
vẫn bihf thường chưa có dấu hiệu gì lỗi cả
ko sài facebook lên ko rành mấy vụ này lắm
kimcy929
TÍCH CỰC
12 năm
Facebook giờ bắt đầu chế độ độc quyền sao.
No1Vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kimcy929 Tớ bị khóa nick 1 ngày.
conan12a2
TÍCH CỰC
12 năm
fb chơi bậy quá, có 1 số anh em làm việc với mail đó bao lâu nay rồi, bọn nó tự động đổi vậy khách hàng gửi mail nó đi lung tung sao.
@conan12a2 no co lam ji mail qua ban dau. hihi

Sent from my MB525 using Tinhte.vn
terran
TÍCH CỰC
12 năm
Theo phản hồi của phần lớn anh em tại đây thì đâu có vấn đề gì đâu, không nhiều người dùng danh bạ của Facebook. Xin lỗi chủ thớt nhưng bài này không nên lên trang chủ làm gì.
eragon009nt
ĐẠI BÀNG
12 năm
o_O toàn gửi mail bằng app của nhà cung cấp mail box, ko dám comment gì hết
Meg2k
TÍCH CỰC
12 năm
Cái này không ảnh hưởng đến bạn đâu mà là ảnh hưởng đến người muốn gửi email cho bạn mà họ đang sử dụng một chương trình Facebook sync với danh bạ (như mình đây, mình xài SmartSync trên iPhone để lấy thông tin ngày sinh / số điện thoại và email từ danh sách bạn bè từ Facebook), vô cùng tai hại cho ai không để ý điều này mà chạy mấy chương trình Sync contact với Facebook.

Rất may là mình đã không chạy Smart Sync trong suốt hơn tháng nay, nếu không thì tèo với vụ này rồi ==> mấy cái email làm việc của đối tác sẽ bị sync hết thành Facebook mail, mà cái contact trong iPhone của mình thì sync với Google Contacts ==> thế là tèo hết nguyên cái danh sách email của mình trong Google, xong phim.....
Phiền phức thật ... không hướng tới người dùng mà còn tạo cho người dùng cảm giác mệt mỏi..
phu_sy08
TÍCH CỰC
12 năm
Facebook xem thường người dùng quá
phuphat1986
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác Tùng giờ làm ở đâu rùi nhể?

Sent from my IM-A830L using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp