FIFA 15 và FIFA 16 Ultimate Team - Hướng dẫn & Thảo luận & Chia sẻ - Không mua bán tại đây !!!

DateOneX
19/9/2014 5:27Phản hồi: 31.777
31.777 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em nghĩ thế này:Fifa 15 android có build đk đội hình ngon thế nào đi nữa cũng có đá đk với nhau đâu,chỉ để ngắm thôi,còn cái online season ấy chắc chẳng bao giờ có cho anh em ta đâu, (trừ những người xài ios), nó độc quyền rồi. muốn biết thực lực mình ra sao thì phải giao lưu với nhau ms bt đk, mà cái khoản ấy nó cắt cmn nó rồi,😔 buồn rũ rượi:(:(:(:(
Bac akudong ban bao nhieu coin vay,minh mua 1tr hay 2tr
Qua FIFA 15 nhìn E'to huyền thoại 1 thời chỉ số giờ còn cùi hơn thằng mấy thằng vô danh nữa😕 thế mà bán vẫn được 7k/1 thằng E'to vẫn còn hot chán😁
Cho e hoi sao fifa 14 hn e zo toi thang mesi thi bi oat ra z may bac...
Kích nhằm tay mất ngay 1 triệu😔 EA đang dòm ngó tới mình:rolleyes: Untitled.png
@DateOneX thành kính phân ưu, chúc siêu cầu thủ bác mua về sẽ thành sát thủ số một FIFA 15 cho EA sợ tè ra quần 😁
Bác nào chỉ em cách rs lại dữ liệu trên IOS với 😁
@GenThao ios không reset dữ liệu được nhé, chơi chuyển tiền là bị band acc đấy
2014_09_26_21.30.48.png Cac bac oi sao e da quoai mak chu division cu so 1woai z nak sao aki
Chucdt93
TÍCH CỰC
10 năm
@bjn12345 tiếng việt có dấu..viết thế này ai dich đk
@bjn12345
Đá tiếp đi,khi nào win khoảng 1000 cái cup Dv 1 thì sẽ đc EA mời làm đại sứ của FIFA 20.
Còn muốn nó thay cái số 1-2 thì đá thua 6/10 trận nhé!.
@bjn12345 trước em cũng có thắc mắc giống y bác. division 1 là cấp cao nhất rồi bác ợ, cứ thế mà chiến mà kiếm tiền thôi
@linhnguyenfifa14 Chắc bác ấy muốn lên div 0:p
:oops:Sáng ra sv lỗi kết nối hoài :mad:
Là cái chữ DIVISION 1 hoài ak...sao k lên DIVISION 2.3.4.5. j đo z bác.
Không biết sau này FIFA có update đá onl k nhỉ , chứ đá off mãi cũng chán
Đc cái hnay lần đầu đá thắng world class nên tu luyện luôn để đá tay dv1
U
Ua z la dv1 la cao hon dv2 ak bac.
@bjn12345
Đá Dv1 là cao nhất rồi.xuất phát từ Dv10 ,đủ điểm sẽ lên 9,lên 8.....nhé!Bây giờ với android chỉ là cày Dv1 lấy coin buil đội trong mơ.... để đá DV1 (với máy!!!!).
@zoe1posttest Ok tks bac nha...
Làm sao vô Transfer search theo tên cầu thủ, mình muốn tìm ronaldo nhưng chọn Bồ Đào Nha hoài mà nó ko ra, ra toàn xí nú không à 😔
@sangdesigner Vụ hop đồng dễ bà cố có j mà lo
@lenovop770 cụ thể đi bác, bác nói vậy gà như em ko thể nào mà ko lo.
@sangdesigner Vụ hợp đong: tích luỹ các hlv để cộng thêm số trận thi đấu (thêm được tối đa 50%, vd app thẻ 8 trận sẽ đá dc 12 trận. Còn về ngắn hạn thì vào shop mà săn hđ giá rẻ. Gold contrack tầm 200-300 rat nhieu. Còn mình thì ko bao giờ phải đi mua hd vì mở pack đầy kho!

ios: rangkhenh31384
@Thuctq 1. tích lũy HLV như nào bác ?
2. vậy là phải mở pack 750 thường xuyên phải ko bác?
quytoctyn
ĐẠI BÀNG
10 năm
bác nào mở đc Ro chưa ạ? mở bao pack rồi mà chả có gì.
mấy bác top squad hạng mấy rồi..😔
sever EA đang bị lỗi rồi, từ sáng không kết nối được
lacoste317
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đá cái cup totw 2 có đc gì ngon k mà có vẻ hot thế nhỉ các bác. Cầu thủ tăng giá chóng mặt
@lacoste317 Em thấy cầu thủ giảm giá đấy chứ, mở ra được bao nhiêu. Như em mua hazzard vs Dimaria 86 (in-form đắt quá) cỡ 300k. Bình thường mua 2 thằng này phải thêm 50k nữa may ra mua được.

Tiện thể khoe luôn, mở 2 lần được luôn 😁

a.apell
ĐẠI BÀNG
9 năm
@luckystar1107 Bác mở pack nào vậy
ai cho minh xin link download fifa15 android phien ban chinh thức đi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095