FIFA 15 và FIFA 16 Ultimate Team - Hướng dẫn & Thảo luận & Chia sẻ - Không mua bán tại đây !!!

DateOneX
19/9/2014 5:27Phản hồi: 31.777
31.777 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

FIFA 15 mình đá bằng tay nó có cái thú của nó tuy skill khó dùng nhưng bù lại rất hay mình thích nhất lá cho cầu thủ chạy ngang ở ngoài vòng cấm bấm nút sút giữ nguyen kéo xuống là sút cứa lòng mấy quá đẹp cực kỳ luôn😁
Ai giúp với help 😔 Screenshot_2014-09-27-12-26-59.png
Chán quá ko ai giúp mình hả 😔 muốn chơi mà ko có nút
Ai pit giup voi sao khong vo duoc vay
charmidz
TÍCH CỰC
10 năm
@cr7latao Từ nãy h e cũng bị
1 ngày da liên tục cũng gắng lắm mới 5 cúp div 1
gautruc789
ĐẠI BÀNG
10 năm
  • Thanh lý 500K coin giá 500K . 0938739192 - mình ở hcm.
Mua mấy ông CB với RB có tốc độ cao có ổn k nhỉ, tại ức chế cái vụ tiền đạo đối phương chạy vào khung thành nhà mình như kiểu đi vào vườn không nhà trống, mua hậu vệ chạy nhanh nó lùa cho kịp 😁:D:D
Huskar
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình cũng bị lỗi không có d-pad. Toàn phải để simulation
Lỗi dpad là lỗi game chờ EA update fix lỗi thôi
Mọi người ơi, cái item player contract kiếm thế nào, cứ hùng hục đá, quay đi quay lại cầu thủ bị hết hạn hết, chẳng biết kiếm thế nào?
@ledungkts Mở pack là có. ko thì ra chợ mua thôi bác.
@TakaLotus Hic, em có mấy cầu thủ bị thẻ đỏ, qua bao trận vận thấy bị thẻ đỏ, xoá thẻ đc không bác?
Cứ đá được 1 trận lại lỗi ko có kết nối @@.
Vấn đề này nhiều ng hỏi, bác phải đá 1 trận mà cho các em thẻ đỏ ấy ngồi dự bị thì mới xóa dc.

Bác cứ đá 1 trận trên 10-11 trái mà quay lại hết rồi up lên cho anh em xem là dc mà :p, từ khi FIFA 15 ko còn nút skill đá khó hơn hẳn =.=
Với cả bác hack hay ko thì tùy bác cũng chả ai nói gì, có điều 16 quả thì kinh thật, bác không cần phải thanh minh là các trận khác đá khó hay gì đâu. Trc giờ chưa nghe chuyện FIFA reset gì cả =.= chơi từ FIFA 14 tới giờ :p
@zoe1posttest Hớ tớ có nói gì đến chặt đầu đâu mà cậu phải ném gạch kinh thế. Mà cũng từ cậu, đá begineer cũng thik đi khoe bảng thành tích =.= làm thế để chi cho ng ta nghi ngờ -,-
@TakaLotus
Nó là world class(dv1) nhưng vì là trận đầu tiên(sau khi xóa dữ liệu) nên nó dễ hơn.Còn bt vẫn ăn đc tầm 6-7 trái trở lên nhưng khó hơn.Nói chung game thường có 1 vài lỗi(điểm yếu) mà ng chơi tận dụng dễ thắng hơn thôi.

Vụ chặt...chặt là của bạn kia,mình xin lỗi reply nhầm bạn nhé!!
Sẵn đây cũng xin tạm dừng vụ này.Coi như mình chưa post lên(mình xóa rồi)khỏi mất tg giair thích,chứng minh, mất lòng nhau( ko nói ko đc,mà nói cứ kêu hack-khổ thân- .Ai gặp vụ này sẽ biết.).
Chucdt93
TÍCH CỰC
10 năm
@zoe1posttest thôi có chút hiểu nhầm.mong anh em bỏ qua.nào cùng chơi game vui vẻ đi các anh.mà đã ai vào dk game chưa
Có cái cup nào đá như ofline không mấy bác nhỉ, chỉ các clb Anh, TBN,Y đá với nhau thôi ấy,
Đá mấy cái cup, lúc thấy clb Pháp, lúc lại thấy Đức, trộng đều nhau hay sao ấy.
@ledungkts Ai giúp mình với, mình muốn đá giải chỉ có các đội Anh có đc không?
@ledungkts
Đá season ,ở Dv1 có nguyên 1 cup gặp 10 CLB giải Ngoại hạng Anh đấy.
Ac sv bị sao ấy nhỉ
Các bác ơi có cách nào vào ko nhỉ? Sao cả ngày hn mình ko vào đc. Mạng vẫn bth
vuvanhon
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có ai bị thế này không? Từ chiều đến giờ mình không vào được. 😔.
Đây là đội hình cùi của ẻm lúc đêm qua, sáng nay tậu được zabaleta vs mestersecker, markovic, pepe mà giờ không vào được, bực
gautruc789
ĐẠI BÀNG
10 năm
ăn roi bảo trì hả các pac" :eek:
ahkudong
TÍCH CỰC
10 năm
nãn cả server...kết nối mãi k dc
@ahkudong Bác cũng bị à , tg do mạng
ahkudong
TÍCH CỰC
10 năm
@coolshb1 vâng bác..bị từ đêm qua tới h..zô dc xíu là bị out
mrtuan2006
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ahkudong đang gặp tình trạng y chang như bạn. Hên là kiềm chế được. Chứ mất bình tĩnh là em đập con SmartPhone rùi.
@coolshb1 Từ sáng h đá bình thường, 7h tối mới bị giống các bác, kiểu nay đang đá bị out ra là lại mất 1 Contract -_-
co gi mai gd tiep bac akudong nhe koh vao dc server

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019