Fix full lock au,sb,sprint 8.3

longku25
21/5/2015 11:41Phản hồi: 152
152 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tj3nk3pr0
ĐẠI BÀNG
9 năm
để mua thử
hiphopboy
TÍCH CỰC
9 năm
😔 lượn mấy forum chả nhớ tên :( Đang 8.2 full work tự nhiên mất :( :(
hiphopboy
TÍCH CỰC
9 năm
Code và tool works cơ mà ko biết do mạng hay gì nên phải làm mấy lần mới may có lần được, mặc dù vẫn báo Finish trên tool 😔
HDhitech.com
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hiphopboy Cai do cung hay xay ra!vi phai ket noi server sau do moi tra ket qua ve iPhone minh.

Sent from my iPhoneLock.vn
giờ e đang ở 8.1.3 fix full lỗi..giờ muốn lên 8.3 là update OTA luôn hay phải restore băng itunes ạ..và lên 8.3 là phải fix lại từ đầu hả các bác
kudatluv93
TÍCH CỰC
9 năm
@bapykute1170 Lên thì tải fỉmware về rồi dùng itunes rétore lên cho nó an toàn :3
8.1.3 fix full lỗi rồi lên 8.3 chi bác, đợi khi nào nó có jb hãy lên :v chứ fix trên 8.3 còn lơ mơ lắm, cái được cái không, nhỡ lên fix ko đc như mình lại thốn lắm =))
5 sprint.
longku25
TÍCH CỰC
9 năm
@bapykute1170 Để yên mà dùng bạn à.lên ko chuyển được sóng về 2g
@kudatluv93 tks bác ạ..chắc nằm đợi vậy
@longku25 vụ đó em không quan trọng lắm..nhưng để ở 8.1.3 có nhiều cái khó chịu..nó cứ báo cập nhật với lại bàn phím ko có dấu chấm câu bên ngoài..phải ấn vào bên số mới có dấu chấm câu..ức chế
5s sprint cũng bị thế..sao báo finish mà lại ko thay đổi gì..trước thì được @@
HDhitech.com
ĐẠI BÀNG
9 năm
@HoàngNamBP Cho sprint update la sprint 19.1 truoc sau do patch tool lai nhe!nhung mang khac tuong tu,cho update carrier sau do chay tool 😃 ! Tested by iPhonelock.vn

Sent from my iPhoneLock.vn
Tool ngon fix full cho look au
quang_yte
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hôm nay lang thang kiếm được cái này, fix ok hết, 3g vô tư, tắt máy thoải mái, chú ý mình dùng sim ghép ClubGsm 4.7, mình test kỹ rồi, làm thử 5 lần ăn cả 5, không như kiểu may rủi như tools trên
https://www.tinhte.vn/threads/huong-dan-fix-loi-sim-ghep-lock-nhat-my-ho-tro-ios-8-1-den-8-4-beta.2464267/
@quang_yte Đã fix được lỗi chỉ only bằng mạng 2g chưa bạn ơi
quang_yte
ĐẠI BÀNG
9 năm
@TômLonely192 mình tắt chế độ 3g đi, nhưng vẫn phải bật DỮ liệu di động (hiện chữ E) là nghe là được, bật hết chuyển vùng lên.
mua code xong k fix được gì 😃
phantom9790
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thành beatbox Cứ kiên trì b.đâu tiên e cũng mất 15 20 ph nó ko chịu chạy,cứ quay lô lô.lúc sau là ngon.bh cứ ấn phát nào ăn phát ấy
@phantom9790 😔 chắc e phải đến trăm lần rồi bác
ti9_037
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác nào hay đi nước ngoài, sài roaming thì cẩn thận. Mình sài AU fix bằng bản 1.0, o Việt Nam sài rất tốt nhưng qua Nhật thì k nhận đc mạng (mặc dù vẫn lên sóng và có chữ R bên cạnh cột sóng). Khi sài bản 3.3 thì nhận nhà mạng Docomo, alo tốt!

Sent from my iPhone using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019