Fix full thành công iPhone 5/5c/5s/6/6+ mạng Sprint,Au...CDMA iOs 8.1.3-8.3 Full chức năng sms,3g...

HDhitech.com
11/4/2015 13:36Phản hồi: 300
300 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

laobantien
TÍCH CỰC
9 năm
ai bán code mình cái nào 😁
Otano
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ai bán hú mình nhé
A e ai chuột bạch 5c docomo xem nào,máy mình còn lỗi *101# thôi,dùng cái này fix full lỗi ko

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
k thấy ai báo fix được lỗi *101# nhỉ
thiennghiax
ĐẠI BÀNG
9 năm
báo cáo từ iphone 6 plus lock sprint 8.2:
nhắn tin Ok
*101# ok
lỗi danh bạ còn, muốn nt cào 1 box thì thay +84
3g thua, bật data roaming, reset network rồi nhưng ko ăn thua
nói chung là fix dc nt thì cũng tạm dc
@thiennghiax vẫn nhiều lỗi bác nhỉ. em thấy bỏ thêm vài trăm k unlock lên dùng cho tiện. tính đi tính lại vẫn lãi mà
@tu.dao.thanh Cái này như cái icarrier.icarrier fix mất tiền nhưng lỗi vẫn thế thôi.k hơn đc

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@phandangtrieu thế lên world cho nhanh bác à
thiennghiax
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tu.dao.thanh bác lên world ở đâu mà vài trăm thế! sprint 6+ của e phải tận vài củ hik
@thiennghiax em thấy trước có nhiều mà. sprint thì đắt rồi @@. AT&T rẻ hơn 😃
thusinh22
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có fix lỗi rớt active T mobile k?
vivannam
TÍCH CỰC
9 năm
sprint lên quốc tế cũng 1tr6 ấy
@thiennghiax Mua ww thi không phân biệt nhe bác
vivannam
TÍCH CỰC
9 năm
@thiennghiax
đúng rồi clean mới dc nhé bác. còn bị Blacklist thì chỉ có WW thôi nhé
laobantien
TÍCH CỰC
9 năm
@vivannam Bảo hành những nhà mạng nào mãi mãi vậy bạn,có japan ko
vivannam
TÍCH CỰC
9 năm
@laobantien
nhật ko có bảo hành nha bác. nhạt chỉ có unlock ww chứ ko phải thông qua nhà mạng
Đã thử mà chỉ báo lỗi àfc error, try reconnect the phone
cái này có fix lổi iphone 6 sprint chuyển vùng sóng (đi từ tỉnh lên sài gòn) bị mất sóng và văng ra màn hình active không ad?
find2nd
ĐẠI BÀNG
9 năm
Toàn bị installation_proxy error! thôi
@find2nd Là bị mất kết nối internet hoặc Sever đó bác.
bác tham khảo thêm tại đây : https://www.facebook.com/iphonelock.vn
Ww thi se k bao hanh neu relock nen tat ca cac may = 1 gia
vivannam
TÍCH CỰC
9 năm
giá unlock bằng ww mới tăng rồi nhé.
https://www.facebook.com/iphone.buonho
HDhitech.com
ĐẠI BÀNG
9 năm
cập nhật 25/04 đã co Tool V3.2.1 new nhe anh em
vivannam
TÍCH CỰC
9 năm
tool up chư bác
@vivannam tool da up V3.3 ho tro tot cho ddôm
iCarrier3.3 (tăng khai thác hỗ trợ ios8.3 chọn ios8.3 NTT 19.1, sau sự thành công của các miếng vá trên màn hình máy docomo19.1 Nhật).
xjnkzaj
ĐẠI BÀNG
9 năm
5c dcm 8.1.3 fix đc hết chứ ạ? code giá bao nhiều và mua ở đâu vậy mọi người?
@xjnkzaj nha mang TQ bac
@xjnkzaj da inbox bac
Orbit85_1
TÍCH CỰC
9 năm
Fix lỗi xong hiện tên nhà mạng TQ hay Carrier 19 thế bác chủ? Thấy 2 ảnh mỗi ảnh hiện 1 kiểu.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
**MẸO ĐỂ SỦ DỤNG TỐT HƠN:**

Tải về phiên bản mới của chương trình, bấm vào đây iCarrierV3.3 - Link dự phòng.

iCarrier3.3 (tăng khai thác hỗ trợ ios8.3 chọn ios8.3 NTT 19.1, sau sự thành công của các miếng vá trên màn hình máy docomo19.1 Nhật).
Làm thế nào để sử dụng:

Bước đầu tiên: sự cần thiết phải ghép sim ghép : Slim sim , Heicard , overlay... cho chiếc iPhone lên sóng dịch vụ.

Bước hai: Tải phần mềm icarrier mới nhất, và chạy. Máy tính cần phải có itunes 11 (itunes12 có thể có lỗi, vui lòng gỡ bỏ cài đặt sau khi cài đặt itunes11, xin vui lòng gửi nó cùng với tất cả các thành phần táo được gỡ bỏ cài đặt, cài đặt lại phiên bản thấp, chúng ta phải giải quyết vấn đề tương thích này);

Bước 3: Kết nối iPhone Lock, chẳng hạn như iPhone Lock hỏi sự tin tưởng, chấp nhận của niềm tin, icarrier đọc thông tin.

Bước 4: Chọn mô hình. Đó là, những gì bạn đang kết nối với các hãng iPhone bị khóa, lựa chọn tương ứng. Chọn Operator: Đây là điện thoại để kiểm tra thẻ sim là gì. (IPhone5 phiên bản chạy nước rút Chọn sprint5, iPhone4S sprint4S bầu cử)

Bước năm: điểm để cài đặt các bản vá lỗi, nhắc nhở cho mã uỷ quyền, chương trình sẽ xuất hiện không đáp ứng 20 giây, sau đó vào các bản vá, quan sát trên tên các nhà điều hành của máy đã được thay đổi. (Một điện thoại di động có thể được tái sử dụng sau khi ủy quyền sau khi các bản vá).

Sau khi bản vá được cấu hình thành công, iPhone Lock nhắc các nhà điều hành để cập nhật nhà cung cấp CHỌN "để sau", nếu điểm của các nhà khai thác cập nhật, cấu hình sẽ được phục hồi cần công cụ này để tái sử dụng để cấu hình một lần nũa.

Câu hỏi có thể:
  • Lỗi afc, hãy thử kết nối lại điện thoại! Lỗi dịch vụ -afc, hãy cắm một iphone
  • installation_proxy lỗi! Điện thoại Desktop không phải là trong tiểu bang, nhưng không hoạt động, hãy sử dụng các thẻ gắn vào điện thoại để bàn được kích hoạt và trong tiểu bang.
  • kết thúc! - Patch phải nhập code
1 code giá bao nhiêu ib mình giá vào mrfichbaby@gmail.com
@minh phich mail roi bac.
laobantien
TÍCH CỰC
9 năm
@iPhone Lock VN Xin bác giá code luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM