Fix lỗi trên iPhone Lock Sprint,Tmobile,AT&T,Sb,Au.4s 5 5c,5s,6,6+ ios 8.1

huyngocptit
25/11/2014 10:52Phản hồi: 462
462 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Help me.......!
bigboy22_09
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình 6plus softbank ios 9 fix hết lỗi my number hiện đúng nhưng đổi sim ghép cái my number hiện số lạ. Bạn nào biết cách fix giúp mình với
@bigboy22_09 Thường thì mạng Softbank chưa hỗ trợ chúng ta fix full lỗi mynumber/imessage/facetime như mạng AU. Bạn thử reset lại máy/ nếu vẫn chưa đúng, bạn nên fix lại từ đầu nhé! Thân
Máy mình os 8.4.1 chưa jailbreak được giờ phải bật chuyển vùng dữ liệu thì mới dùng 3G vào mạng được, xin hỏi nếu để chuyển vùng dữ liệu như vậy thì có làm sao không? Có bị mất tiền oan k nhỉ
Máy mình os 8.4.1 chưa jailbreak được giờ phải bật chuyển vùng dữ liệu thì mới dùng 3G vào mạng được, xin hỏi nếu để chuyển vùng dữ liệu như vậy thì có làm sao không? Có bị mất tiền oan k nhỉ
@Phung Van Thanh Trường hợp này sẽ không bị mất cước đâu bạn nhé, Bạn yên tâm sử dụng nha.
#Vi
@Phung Van Thanh Bạn tự kiểm tra tài khoản là biết đó mà

Sent from my iPhone using Tapatalk
anhforever
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hic cứu mình với
Mình làm như hướng dẫn giờ chỉ có 1 vạch sóng ảo thôi. Có bạn nào còn file backup cho mình xin với.
Máy của mình là iphone 5 ios 8.3 lock ATT.
@anhforever hình như ios 8.3 sài tool xóa cydia là OK đó bạn ! sẽ khôi phục lại từ đầu
bạn nên tìm hiểu cydia impactor
anhforever
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lardy Chào bạn.
Tool xóa cydia thì có bị lên ios hay là giống kiểu khôi phục cài đặt gốc không bạn.
Hiện tài khoản iclound của máy mình đang bị apple khóa nên phải ẩn iclound sợ xóa cydia nó về mặc định lại dính iclound mất bạn ạ.
@anhforever nếu bị ẩn icloud thì ko dùng đc tools đó rùi, chia buồn vs bạn
anhforever
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bị apple vô hiệu hóa tài khoản bạn ạ.
Địa chỉ mail khôi phục thì hồi đó đăng ký bằng sim rác giờ sim đó mình ko còn nên lại ko có mã để khôi phục lại địa chỉ mail.
Qua nghich theo hướng dẫn này để fix lỗi 101 thế nào giờ chỉ có 1 vạch sóng ảo.
Bạn nào có lòng tốt cho mình xin file carriel bundles iphone 5 ios 8.3 với nha.
@anhforever hiện tại bên mình ko kinh doanh dòng ip 5 nên ko có, bạn có thể lập topic để xin foder đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019