Font tiếng Việt RixLoveFool FULL cho Iphone - Ipod

orekasep
16/8/2012 10:53Phản hồi: 185
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có ai bjk trong cydia có font nào tiếng viet đệ hok cho bjk tên đi
bác nào có cách nào chỉnh cho font rixlovefool mà hok bị lỗi chữ "đ, ư, ơ..." đươc hok bị lỗi mấy chứ đó bực mình quá giúp em cái tks 😔
tải có đó về rồi lam sao nữa bác hớng dẫn tận tình cho em cái đi
bạn ơi sao mà mình cài dc rồi mà cái font nó lỗi chữ "Đ, Ư,Ơ này nọ bực mình lm bạn biết cách khắc phục làm sao hok chỉ mình zới
Ai hướng dẫn mình cài đặt tweak iCaughTU chống mất máy với, mình cài rùi nhug sao ko thấy gửi tin gì về email cho mình là sao, máy mình ip 5 ios 7.0.4 ạ,
ai cho mình xin lại cái Font chữ lúc chưa đè k 😁 . font gốc ý . up lên mediafire zùm mình nhé
Thớt cho e hỏi. E dùng font chữ này bị lỗi chữ 'ư ơ đ'bị chuyển về chữ mặc định là sao 😔
hiuhiu... 3G 3.1.3 ngồi hóng =))~
ai giúp mình đc không
mình làm hỏng hết giờ chả thành chữ gì toàn là dấu ?????
ai giúp mình đc không
mình làm hỏng hết giờ chả thành
chữ gì toàn là dấu ?????
Bác nào mún font tiếng việt, đã jailbreak máy rùi vô cydia, vô phần font tiếng việt, có một đống font trên đó tha hồ chọn, khỏi kiếm chi nhiều mắc công. Full tiếng việt lun khỏi sợ.
Cài còn dễ ác
1. tải và cài bytafont trong cydia (1 hay 2 là do tuỳ ios 5,6 hay 7)
2. Tải và cài font đã kiếm trên cydia
3. Vô bytafont chọn font vừa cài -> restart
Xong
Chúc mấy bác vui vẻ.
Còn nữa, mấy bác nào mún font đẹp mà chưa có tiếng việt (đã kiếm font đó trên cydia ko có) thì
1. Thì bỏ tiền ra mua font (có vài trang web nhận mod font kiếm trên google là sẽ có)
2. Có mấy bác trên tinhte giúp mod font miễn phí cho, nhưng tuỳ thời jan, mấy bạn mún nhờ thì nhờ, chứ đừng có hối.
3. Lên google tự mày mò cách mod (down phần mềm mod, down font chưa mod rùi mod)
(Mod ở đây nghĩa là vô ứng dụng từ 26 chữ cái tiếng anh, nôm na là vẽ ra thêm các chữ ă â ầ vân vân, tóm lại bạn tự vẽ các dấu lên chữ cái cơ bản ban đầu, rất công phu,ko phải dễ)
Bạn ơi mình k hiểu lắm bạn có video nào hướng dẫn k???
nguyên bự
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tùy từng dòng máy mà dùng cách cài font riêng nhé, không phải tất cả đều dùng 1 cách đâu. Đối với samsung hoặc apple thì ai vọc font cũng thừa biết là quá đơn giản. Còn asus, nokia, gione, wiko, htc, mobiistar, qmobile,...v.v hầu hết đều fải root, cài recovery, flash. 1 vài trường hợp có thể dùng app bên thứ 3, nổi bật như ifont change

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019