Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Font tiếng Việt RixLoveFool FULL cho Iphone - Ipod

orekasep
16/8/2012 10:53Phản hồi: 185
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hahavnus
TÍCH CỰC
12 năm
B cho mình hỏi cách thêm logo viettel như bạn vào tên nhà mạng và cho mình xin cái logo đấy luôn để mình làm cho máy mình. Thank B. hjjjjjjjjjj
Chủ thear cho mình hỏi 1 chút. Mình dùng 4s cài font của bạn bằng Bytafont thì bị lỗi file _H_Helvetica.ttc. Đồng ý thì vẫn báo dùng được nhưng font chữ rất bé.. đâm ra khó nhìn. Có cách nào khác phục ko ?
sao e không cài đc ==" có cách gì để cài trên i file k? cài trên i funbox khó hiểu quá T.T
cái font chữ này k có trên cydia hả bạn. mình làm theo rồi nhưng k được 😔
a ơi lúc e coppy qa ifunbox mà e quên sao lưu những font cũ mất. Giờ e mún gỡ font này thì phải làm như nào ạ 😔(
Có bác nào có lòng tốt đưa font này vào luôn CYDIA hộ em với. Chứ em làm theo cách của bác copy het xong rui respring máy cái là ăn quả táo to đùng luôn. Chẳng hiểu sao cả. Em đang xài con Ipad2 5.0.1. Cám ơn bác nhé
nhokbun97
ĐẠI BÀNG
11 năm
em cài nhưg vô đọc báo nó ra phông mặc định
tyt.louis
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn ơi. Bạn mod đc font này cho symbian belle k. Chỉ 1file ttf cho nó thôy. Đc k bạn?
@tyt.louis bạn qua đây test thử bằng pm font zoomer nhé mình test ok http://www.tinhte.vn/threads/1739889/
đc r nhưng lỗi file _H_Helvetica.ttc chủ thớt ạ
Font này đẹp quá, cơ mà máy chưa JB thì k cài dc đúng k ạ? hix
font chữ m làm như b hướng dẫn sao vào fb phần inbox k đọc đc chữ toàn hiện chữ = ??? thui àh???
hướng dẫn sao mà h chép vào iphone rồi chép lại file gốc bị treo cái vòng tròn nhỏ lun rồi
ai có file font mặc định iphone 4s xin cái
sisino1
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Ròm_Nguyễn Giống bác này!!!! Làm xong treo táo luôn!!!! 😁
kearboster
ĐẠI BÀNG
11 năm
thế quái nào em làm như bát chủ thớt mà sao k hiện ra nhỉ. em cái lockinfo .k biết có xung đột gì ko
Font này có cho android hong vậy?
Bạn ơi cho Minh xin file logo mạng viettel đó đi
Cơ bản HD cài cko ipad ko bác chủ thớt
Có cách nào cho chữ to hơn tí đc k? Nhỏ tóa coi k đc
Có cách khắc phục không vậy ??
Em làm đc rồi nhưng lúc vào facebook để chat thì nó bị lỗi toàn ra dấu ????? chẳng đọc đc gì cả 😔
@linhchi.tn tôi cũng bị này @@
@linhchi.tn Bạn thử cài lại trog cydia xem rixlovefool font í
help help e cài cái theme trên không đc, cài lại font gốc thì bị lỗi, hiện cái vòng tròn nhỏ 1 lúc thì máy tự reset xong lại hiện vong tròn xong lại reset, ai giúp với
sisino1
ĐẠI BÀNG
11 năm
@s2tungs2 Em giống bác!!!! 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019