Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Foxhound - xe bọc thép tốc độ cao của quân đội Anh

bk9sw
23/6/2012 12:35Phản hồi: 173
173 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

daovietdung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn thích thật, liên quan đến BMW nữa chứ!
bên đó địa hình sa mạc nên con xe màu cũng như màu cát.lạ mắt.hầm hố - quá đã 😁
chiếc này chạy ở vn mà đường nhựa chắc dễ lún lắm hák ?
k bjet xe co bj thung lop khong?neu bj thj do la djem yeu.ta se ban vao lop.hjhj
nemo1560
TÍCH CỰC
12 năm
Các nước NATO rất chú trọng đến việc bảo vệ ng lính của họ, chứ ko chơi biển ng như TQ với Bắc Hàn
vinhmta1
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nemo1560 ai bảo bác thế, ng đâu mà lắm, chiến thuật tấn công là tối thiểu 3vs 1 mà, công phải ưu thế là đương nhiên, Mỹ hay nước nào cũng thế thôi, đên giai đoạn bộ binh xung phong thì ít nhất cũng phải 3 ăn 1, k thì nghỉ nhé
@vinhmta1 có cái khác là trc khi bộ binh Mỹ mà xung phong thì khu vực phòng thủ của quân địch cũng bị không quân nó cày nát như tương rồi 😆 , ngày ct VN-TQ 1979 , Tàu chơi 6 chọi 1 X_X
vinhmta1
ĐẠI BÀNG
12 năm
@themarshall258 e thấy khi xưa ông chú đi Vị xuyên về bảo ít nhất cũng phải 18vs1 lúc cao điểm, sau này lớn đọc lại tài liệu thì nó mấy quân đoàn, ta có mỗi 1 sư chứ bnhieu, k kể dân quân, hãi nhất là trận Lão sơn, 8000 quả đạn pháo, sức chịu đựng quân mình ghê thật, giá mà hồi đáy có mấy e này làm một mũi vu hồi luồn sâu lại hay hí hí😁
@vinhmta1 Hình như trận Lão Sơn 1985 bọn Tàu bọn nó chơi mấy loạt đầu là đạn thật , còn loạt sau thì toàn pháo không đầu , quân mình tưởng thật trốn vào hầm đến lúc phát hiện ra thì bị bọn Tàu nó tràn lên sát cửa hầm thì phải X_X , mà trận đấy nghe nói nó chết nhiều hơn mình 😆
vinhmta1
ĐẠI BÀNG
12 năm
@themarshall258 lịch sử là năm 79 nó cho mình ăn đạn thật rồi , né vào hầm, nó bắn đạn giấy lên m cú nghĩ là đạn thật, vẫn ở hầm, để đến lúc nào vào sát tiền duyên thì m khó quá rồi,e thấy chú kể vậy hi😁
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
Mai mốt em này sẽ được lên phim trong những phim bom tấn của Hollywood ngay
VN mình làm vài chục con cho anh em bộ đội có cơ hội trải nghiệm nào....
vinhmta1
ĐẠI BÀNG
12 năm
😃
vinhmta1
ĐẠI BÀNG
12 năm
dạ vâng thế e k biết thì e hỏi, cái j biết thì e thưa thớt tí, có j k phải đạo k ạ mà bác nói e;)
Kin_92
TÍCH CỰC
12 năm
@vinhmta1 À vì mình đã nói ở trên rồi,do mình hơi khó chịu với cách viết một lèo của bạn thôi!😃

Sent from my LG-P500 using Tinhte.vn
vinhmta1
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Kin_92 thế k lẽ e viết mỗi ý 1 nơi cho nó cơm nguội hả bác, ;), nói tí thì k hay, lại bảo cmt ảo, ;)
nemo1560
TÍCH CỰC
12 năm
theo lịch sử thì tàu lun chơi lấy thịt đè người...... Hiện tại là vẫn vậy.
vinhmta1
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nemo1560 ưu thế lực lượng cũng tốt mà bác, trời sinh quân Tàu đã vậy rồi
lamgia2008
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao hok thấy "Trên tay xe bọc thép..."😁
Sắm 1 chiếc để thăm người yêu...;)

Sent from my Nokia 1202 Gold Edition using Tinhte.vn
vinhmta1
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lamgia2008 bác thích thì hnao đấy e trên tay cho 1 e :D, nhưng k phải e này đâu ạ
@vinhmta1 ở khu Vĩnh Yên trường mình hình như có cả xe tăng đấy =)) , lên đấy trên tay xe tăng T-54 😆
vinhmta1
ĐẠI BÀNG
12 năm
đủ bộ mà bác, t54, t55, su152, pt76, BMT, BTR với BRDM thì e chưa thấy, nghe mấy thằng xe tăng bảo có mấy loại trên và e cũng đích thực nhìn thấy, cơ mà sức đâu lái nó, t54 k đủ sức vs trình vào số 2, toàn đi số 1 , ly hợp thì lấy hết sức ấn mới được,😁
bọn tàu chắc sẽ sớm ăn cắp ý tưởng thôi,bọn khốn nạn
lamgia2008
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hailongplus91 ĐÓ LÀ BẢN CHẤT RỒI
Bổ sung tính năng Like ảnh đi mấy bác Tinh Tế.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019