FPT phân phối iPhone 6 và iPhone 6+, giá từ 17,79 triệu, bảo hành 1 đổi 1

Trung Dt
14/11/2014 5:52Phản hồi: 297
FPT phân phối iPhone 6 và iPhone 6+, giá từ 17,79 triệu, bảo hành 1 đổi 1
FPT đã chính thức công bố việc iPhone 6 và iPhone 6+ chính hãng được phân phối chính hãng tại Việt Nam bắt đầu từ 10h ngày 14/11/2014. Sản phẩm được giới thiệu với 3 màu vàng, bạc, xám và có mức giá bán lẻ đề nghị cho ba phiên bản 16GB, 64GB, 128GB lần lượt là: 17,799,000đ – 20,399,000đ và 22,999,000đ. Tương tự iPhone 6 Plus cũng có ba phiên bản 16GB, 64GB, 128GB và có các mức giá tương ứng là 20,399,000đ – 22,999,000đ và 25,599,000đ.

Khác với các sản phẩm iPhone được nhập trước đây, iPhone 6 và iPhone 6+ chính hãng dành cho thị trường Việt Nam có mã sản phẩm (Part No.) với 3 ký tự ở cuối là "VN/A". Máy còn nguyên seal (bao nylon ngoài hộp) từ nhà máy của Apple, ngoài vỏ seal được dán tem nhập khẩu mặt sau và tem chính hãng mặt trước. Tài liệu hướng dẫn kèm theo máy được Việt hóa để phù hợp với người tiêu dùng Việt Nam.

Xem bài Đập hộp iPhone 6 chính hãng: giá từ 17.799 cho 16GB

FPT thực hiện chế độ bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 12 tháng từ thời điểm người dùng kích hoạt máy, thời gian thực hiện được cam kết trong vòng 48 giờ (khu vực TP.HCM, Hà Nội, Đà Nẵng, Cần Thơ) hoặc 5 ngày làm việc đối với các tỉnh khác tính từ ngày Trung Tâm Bảo Hành nhận được hàng bảo hành. Các sản phẩm Apple của FPT được phân phối tại các F.Studio Premium Reseller cũng như các FPT Shop và các đại lý bán lẻ khác.

297 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

One.....😁

Nói chung dư giả thì mua của FPT chính hãng là ngon nhất. Chất lượng tốt. Năm ngoái mua con 5s phải nói là ngon:D
@Hiep2014 năm ngoái nhà mạng bán rẻ còn chênh nhiều, nay fpt bán mắc hơn vịt teo có 600k nên chắc quất fpt cho lành
@Hiep2014 Iphone mình xài mấy đời, xài thấy xtay cũng ko thua gì
@Hiep2014 Thế mua ngoài thì là hàng loại 2, loại 3 à. tôi mua IP 4 hàng xách tay từ lúc mới ra tới giờ có hỏng đâu. FPT chỉ giỏi hút máu. Máy tính, điện thoại lúc nào cũng đắt hơn rất nhiều
@Hiep2014 9 xác
Ha_TM68
TÍCH CỰC
9 năm
Đâu đâu cũng iphone 6, toàn gần 20tr chứ chả chơi. Dân VN lắm tiền thật.
hvt2.0
TÍCH CỰC
9 năm
Chính sách bảo hành như Apple mà, 1 đổi 1, nghe đồn là thế còn thực tế thì mình chưa biết
nói như bác thì đem về bỏ lồng kính thì mới đc BH à, buồn cho FPT, mình cứ ngỡ....
@hvt2.0 Máy mình hư 3g sước nhẹ nó đổi mà
brain
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hvt2.0 bảo hành 1 đổi 1 thỏa điều kiện bh của apple là không rơi rớt nhé.chứ máy nào dùng mà không trầy
lovestone
TÍCH CỰC
9 năm
@brain Mình mua ở Viettel hỏi thì thấy máy có lỗi sẽ kiểm tra và phản hồi từ 3-5 ngày xem có được bảo hành không ? nếu được thì chờ tiếp 15-25 ngày để có máy 1 đổi 1, 1 tháng nghe phát nản, không biết bên FPT cam kết phản hồi trong vòng 48 giờ là có máy trả bảo hành luôn hay cũng phải chờ ta ???
@Hiep2014 Giống mình vẫn xài 5s. K viec j phải lên 6. Bx mình sinh cho thang ku ty tặng cái 6+ gold. Tat ca đẹp tru mặt sau vs camera nhìn k thich. Đừng ai nói mình xai op lung nha. Mình thich de ip sexy hơn.cai op de zo mat giá trị ip hết 😃
đúng cao thật.
@manhogay vì vậy mới đẳng cấp và tự tin khoe của
đắt hơn nhà mạng khá nhiều 😃 thời 5s cũng vậy :3
1 đổi 1 với dk không trầy xước 😔
FPT bán iphone mắc nhất trên toàn đất nước VN luôn.

P/S: giá iphone 5s năm ngoái. 😃
@nguyensang12 Nó mắc nhưng hậu mãi nó ngon bác ạ. Hết bảo hành nhưng nếu hãng nó có vấn đề về pin hoặc ... vẫn bảo hành mà. Nói chung mấy hàng nhà mạng thua xa nó khoản hậu mãi
@lenguyen_1983 Ủa kì iphone 5 nó hao pin, Apple đều cho phép thay hết, thì nhà mạng cũng có chứ, chả nhẻ ko dc thay khi hết bảo hành.
@nguyensang12 Dúng đấy bạn ạ. Nhà mạng khi hbh ra hỏi thì bảo không biết gi, mang con máy mua FPT ra hãng nó thay cho ngay ?
@lenguyen_1983 Ồ nhà mạng làm ăn chán thế, hết trách nhiệm là phủi tay bỏ đi ... Thanks bạn
Hàng Apple thì xách tay vs hãng cái nào rẻ là đập. Chất lượng như nhau cả thôi, xưa giờ em toàn chơi xách tay chưa bao giờ thấy có lỗi gì cả.
@thaitran1987 bạn may thôi, ăn quả lỗi đi van nài mấy ông cửa hàng nó bảo hành cho có mà chắc chớt :v
m0n0
ĐẠI BÀNG
9 năm
FPT 1 đổi 1 😁 cho phép mình cười nhạt phát rồi đi ra
@quanglinh0807 Hàng chính hãng tại VN là 1 đổi 1 trong vng2 12 tháng bạn à
@phuc truong trong Bảo hành nhà mạng thì khoảng 20 ngày. FPT chỉ cần 48 tiếng thui. 😃
duykhanhkthn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@phuc truong trong Cứ mua và trải nghiệm đi bác,xem có được đổi ko nhé,nói là 1 chuyện,nhưng khi gặp chuyện là biết ngay
@duykhanhkthn mình xài từ lúc iphone 5 tới 6 chưa thấy lổi nên chưa bảo hành lần nào. Nhưng có người quen bảo hành rồi đợi trả máy hơi lâu nhưng là 1 đổi 1
tính mua một con mà nhìn cái giá ngán tận cổ
duykhanhkthn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mua xong vê cất tủ,nếu hỏng thì sẽ được bảo hành,còn mua về dùng hơi xước tí coi như hết bảo hành
Kabm
CAO CẤP
9 năm
@nguyensang12 nó không bảo hành vết xước thôi, chứ hư chip hay màn hình thì có xước vẫn phải bảo hành.
SilverA
TÍCH CỰC
9 năm
@nguyensang12 Bạn hiểu nhầm rồi. Hãng nào cũng thế thôi. Ý cái dòng đó là họ không bảo hành các lỗi như trầy xước. Chứ không phải máy lỗi mà trầy xước không đc bảo hành. Không cứ trầy xước mang đi đổi để móm à. 😃
sizuki2011
TÍCH CỰC
9 năm
@nguyensang12 "Hư hỏng bề mặt, bao gồm, nhưng không chỉ giới hạn ở vết trầy xước...". Nó viết cái câu văn lũng cũng quá!!!!
Người VN mình giàu quá.
lelouch
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vào cười phát rồi đi ra :v
Lãnh lương chắc đú theo quá.cóp cả 3 tháng mà vẫn thiếu 4tr nưa mới đũ 1 em 16g
[ tf ]
TÍCH CỰC
9 năm
giá nóc nhà luôn, lên nóc nhà là bắt con iphone 😁.
pionguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sang năm VN cố gắng ra cùng ngày với các nước phát triển thì tốt!
style sân khấu sự kiện nhìn chuối thật, lua lúa nhà quê.
lonelydra
TÍCH CỰC
9 năm
Trầy xước không bảo hành thì khác gì đánh đố người dùng. Trừ khi để trong lồng kính mà ngắm (mà lồng kình cũng phải vững ko xê dịch được, không bị đập, bom nổ 😁 =))), chứ dùng rồi mà không trầy, xước được thì quá siêu.
Kabm
CAO CẤP
9 năm
@lonelydra chổ nào FPT nó bảo trầy xước không bảo hành thế?
Mình đã đặt tiền bản 6+ 64Gb từ vài ngày trước tại cửa hàng nhưng FPTShop báo chưa có hàng, hẹn vài ngày nữa. Đã đến trực tiếp 182 Lê Duẩn, 190 Xã Đàn, 20 Đông Các, 325 Phố Huế,... nhưng đều báo hết hàng. Hiện chỉ có bản 16Gb, bản 64Gb và 128Gb đều đã hết (các màu) hoặc chưa về. Không biết có bác nào bị tình trạng tương tự không? Có bác nào đã nhận được 6+ từ FPT bản dung lượng từ 64Gb trở lên thì xác nhận giú mình nhé. Không biết là hết thật hay găm hàng nữa?
@tuansaker11 CEO còn chả ép được hàng cho bác chứ ở đó mà nv tổng đài ép.
@thanatox1 Có về nhưng rất ít nên bị cháy, nghe nói đợt 2 là khoảng t6 tuần sau

Sent from my iPad using Tinhte.vn
hieuanh211
TÍCH CỰC
9 năm
@hikari_javi Chả biết bác ntn, em ko đăng ký gì cả hôm qua vừa xúc con 6+ 64gb gold ở Giãng Võ về nè @@
@hieuanh211 Chúc mừng bác!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019